KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Q8 400k TẠM NGHỈ [Y.H] Phương Lan - Cô pé dâm đãng - Gần như Full dịch vụ

Lượt xem: 51111

YangHung

Checker Chính Thức
Donator
24/12/18
6,423
10,494
168
SaiGon
VND
700,000
Tín dụng
54,630
Nghệ Danh
Phương Lan
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1995
Khu vực
Quận 8
Hoạt động
12h đến 22h
Giá
400K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Vét máng, Dọn WC (liếm lỗ nhị)
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi tùy khách nhé, vét WC khá là phê
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh! Không quay lén! Thể loại bá dơ xin né! Xin cảm ơn!
Số điện thoại
0345866183
Một ngày rãnh rỗi, đợi chờ trận bóng, thôi thì tự mình đá sân nhỏ trước vậy! Book một cái lịch cho một em, mà mình thấy service gần như full, tuổi lại còn nhỏ nữa, nên cũng ham lắm, mong sao đem đến cho mọi người một cô nàng mới, hợp ý với các anh thích teen mà service lại cũng thuộc hàng cao nữa! Đến và nằm đợi trong hồi hộp, khoảng khắc em bước vào phòng, gương mặt khá xinh, mặt bầu bầu, đôi má chút hồng, gợi tình!
Em vào phòng thì trò chuyện khá là tự nhiên, cũng hỏi thăm là anh tắm chưa, có cần tắm lại với em không, nghe câu dễ thương rồi, mặc dù tin nhắn dặn anh tắm mẹ nó rồi =))! Thôi em đi tắm anh đợi nè, bé ra với chiếc khăn quấn trên người, cặp vú trắng ngần, nhấp nhô, đầy đặn vun vút, em khẽ nằm kế ôm tao, tay tao cũng mò mẫm cặp vú, vú real, rất chắc, bóp cực đã, cái gì real là nó sự đàn hồi khó tả, em bắt đầu hun phớt nhẹ lên môi, với cặp mắt đưa tình, rồi gục vào cổ, liếm nhẹ, đi từ từ xuống, tao bị cuống theo, nên ôm em để thẳng lên người, hun xuống núm vú, nhẹ nhàng liếm quanh, rồi mút, được cái dẻo miệng, khen ti tao đẹp, haha, đệt, trai mà ti thằng nào cũng như thằng nào :)) ! Một bên lick, một bên se đầu vú, phê phê tận óc, đường lưỡi bắt đầu xuống eo, xuống háng....em liếm nhẹ lên 2 trứng, rồi sâu hơn là vùng trũng...lướt qua lại quanh đít, ối ối, em tuổi con teen lắm, nhưng service khiến tao bất ngờ, đã vô cùng, lưỡi lại lướt lên trứng, liếm dọc theo con chim nhỏ bé, cu tao giật giật, rỉ cả nước ra, em chậm rãi, ngậm vào miệng, mút một cách ngon lành nhất có thể, lên xuống nhẹ nhàng, có lúc lún cả cán, kéo ra như đang muốn hút một cái gì đó., rồi lại liếm như một cô pé thưởng thức một cây kem thịt! Chịu không nỗi nữa, nhấc mông em lên và đặt xuống, em bắt đầu nhấp, bầu vú tưng tưng lên xuống, đít dập mạnh....tao out luôn :)) ! Đã cố gắng thuyết phục em đến với mọi người, nay mọi người sẽ có một em teen mà service khá tốt! Chúc mọi người ngon miệng nhé!

ĐÁNH GIÁ BẢN THÂN :
FACE : mặt bầu bầu, dễ thương lắm, môi chúm chím, cười duyên dáng

VÚ : đẹp, núm xinh, hàng thật, lung linh trong mắt người nhìn

EO : eo ót đầy đủ nha, chuẩn với body đàng hoàng, cầm nắm vịn đều tốt

ĐÍT : tròn cả hai bên, đàn hồi nảy lửa sao sức dập, tiếng vang chát chúa

BÍM : khít, nước nôi nhìu của sức trẻ, mép đẹp bím căng

SERVICE : quá ngon lành luôn, HJ, BJ cực đã, nhẹ nhàng, sâu trong ấm áp, ướt át, đá trứng liếm cột tốt, quét WC kích thích vãi, nhíu cả đít, đến với em thật sạch sẽ để tậng hưởng những khoảng khắc tuyệt vời nhất có thể nha mọi người, đừng có mất vệ sinh rồi bảo em không chu đáo nha! Hihi, nhẹ nhàng nâng niu như người yêu thôi!

BEST LIST BY ADMIN
Reporter

Hình em ấy đây

HÌNH SELTFIE

Chỉnh sửa cuối:

YangHung

Checker Chính Thức
Donator
24/12/18
6,423
10,494
168
SaiGon
VND
700,000
Tín dụng
54,630
Tem nò. mê em này lắm. Check bên kynu. Về team bác r hả. Đọc bài bác sửng cả thằng e chắc sắp xếp gặp e lại sớm kkk
Dzạ, sớm thăm lại ẻm nè bác :) !

YangHung

Checker Chính Thức
Donator
24/12/18
6,423
10,494
168
SaiGon
VND
700,000
Tín dụng
54,630
YangHung sao toàn hàng thơm bơ không vậy ta...mần chưa hết tua lại lên em khác..
Pé này gần full dịch vụ luôn nha bác! Thiếu vài món ăn chơi thôi ;)) !

• Like
Reactions: MATCHA Boy

Dan Nguyen

Checker Chính Thức
20/2/19
6,765
7,608
158
TP HCM
VND
0
Tín dụng