KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Tân Bình 400k [Y.H] KIỀU ANH ❤️ DÁNG CAO CHIM HỒNG VÚ ĐẸP - LÀM TÌNH NHẸ NHÀNG

Lượt xem: 3883

YangHung

Checker Chính Thức
Donator
24/12/18
6,423
10,494
168
SaiGon
VND
700,000
Tín dụng
54,630
Nghệ Danh
Kiều Anh
Xuất xứ
Miền Tây
Năm sinh
1997
Khu vực
Tân Bình
Hoạt động
9h đến 23h
Giá
400K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Vét máng
Phụ phí/Chú thích
Hôn môi tùy khách nha
Từ chối
bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh, ! Không quay lén!
Số điện thoại
0938727835

Hôm nay mình mang đến cho mọi người một cô gái với giọng nói đặc sệt của miền Tây sông nước, em bước vào nở nụ cười cực dễ thương ! Nghe vừa thích vừa vui, vì cái giọng miền Tây rất duyên dáng và dễ chịu, em với khuôn mặt nhỏ nhắn, thân hình mình dây, da trắng bóc, nhìn cực cưng nhé!
E trút từng chiếc áo cái quần trên cơ thể, cái bím chỉ lún phún lông, hồng hào và nhỏ tí, nhìn nứng cực độ! Mong em tắm nhanh ra để vét lên con chim non tơ đó!

Em với kỹ năng làm tình khá là điêu luyện , miệng đi lưỡi từ cổ xuống ti, tay vẫn không quên cầm con cu đang nứng ấy, vuốt nhẹ nhàng, em đi lưỡi xuống eo, mút nhẹ quanh rốn rồi xuống bẹn, em đá nhẹ trứng cút rồi lại lau lên cột, chà cái đầu chim tao vào lưỡi em rồi lại lau lên lau xuống, phải nói rằng em rất chuyên nghiệp, BJ cực sướng, đưa trọn vào trong, lúc chậm lúc nhanh, tao như bắn ra trong khoái lạc, em cũng khen tao chịu nổi, chứ các anh yếu yếu, em BJ phát là out luôn ! Nói vui vậy chứ nảy giờ trong đầy tao làm toán chết mẹ, không là xịt lâu rồi, kềm dữ lắm! Ôm em và khẽ đưa con chim tao vào hai mép hồng hào đó, con cu tao che hết cả con chim em, nó nhỏ tí ti, nhìn cực đã, tao cố nhấp thật nhẹ, tránh chưa kịp thưởng thức đã out, nhưng với con chim bót đó, chỉ 2 tư thế thì tao chịu thua, vẫn trong danh sách team 3p chưa thoát ra được !

ĐÁNH GIÁ CUỘC GẶP ĐẦU TIÊN :
FACE
: Xinh kiểu ngây ngô tí, mặt tròn, có duyên, nói chuyện đặc sệt miền Tây càng thêm duyên dáng.

: vừa đủ xài, loli này vú tự nhiên, núm hồng, với làn da trắng muốt!

Eo : mình dây nên khỏi bàn cãi về eo hen, coi hình là biết, kiếm tí mỡ cũng khó à nha!

Bím : xuất sắc luôn, hồng hào căng mọng, đặc biệt là cái khe nó ngắn, nhìn tí ti như con nít ấy, đẹp lắm, nước nôi tràn trề, chim bự 1 tí là che cả cái bím ngay

Đít : tròn đều, đủ để vang âm thanh khi doggy, phành phạch dập vào, em rên ư ử ngay

Service : em này có service nhé, cũng khá tình cảm luôn, có anh nằm cả 2s bé vẫn vui vẻ, ai yếu yếu là out vòng gửi xe, service BJ khá chuẩn, mút lúc nhẹ lúc mạnh, lúc nhanh lúc chậm, lau cột đá bi đầy đủ, vào nằm tậng hưởng tuyệt vời lắm! Loli mà có service cũng ít, rất đáng đồng tiền luôn các bác ạ !

Bài RP Tham Khảo
YangHung
titeochipchip

Kiều Anh

Chỉnh sửa cuối:

Vi Vu

Đang Bú Sữa Mẹ
22/6/20
68
40
12
Sai Gon
VND
0
Tín dụng
246
Ok em.., có vẻ Hấp Dẫn - Gợi Tình - Quyến Rũ - Mê Hoặc á..!! Đoạn.. Đáng Yêu nhất của em nà : " .. em rất dâm thích vét máng hôn môi 69 tg thoải mái.. "!!

Gửi anh đường Link để xem Bài & Hình của em được đăng Chính Thức - Đầy Đủ - Rõ Ràng nhất ở trang Web nào cho Nhanh..??

Đúng Gu là anh qua Ủng Hộ em Liền!!..