KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Q6 Trời bùn trời đổ cơn mưa.

Lượt xem: 2384

Xem thêm topic đăng bởi Má ơi

Má ơi

Trứng nước
15/9/20
6
5
3
33
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
75
Như tiêu đề.
Vào một ngày đẹp trời, bỗng dưng trời đỗ cơn. Đan trên đường về có những cơn mưa bất chợt. Nên mình tấp vô trú mưa. Trước quán cafe đường ĐNC Q6.mình không nhớ địa chỉ nữa
Ông trời khiến mình gặp cô ấy hây sao. Trú mưa khoản 15 phút mà không dứt. Nên mình sẵn vô uốn nước đợi hết mưa rồi về nhà. Ai ngờ, vô kêu trai nước, thì có một em bưng nước ra rồi hỏi anh len massage không anh. Mình thật bất ngờ, ở ngoài nhìn mình cứ tưỡng là quán bình thường.
Thui thì lỡ rồi thấy em ấy nói chuyện nghe rất dể thương.
Mình hỏi giá sao em.?
Em trả lời 200k 20'!
Ok
Vô lun.
Em kêu mình lên lầu. Phòng rất sạch sẻ.máy lạnh thi khỏi nói rồi.lạnh teo chym.
Vô thẳng vấn đề mấy đồng dâm à
Em kêu mình anh cởi ra đi. Và em ấy cũng không còn một mảnh trên người.
V1: bự bóp đã tay đac điểm có nốt ruồi nha dể nhận biết
V2: bình thường
V3: sạch sẽ.nước nôi tràn trề
Em lấy khăn lau chùi thằng em mình sạch sẽ. Rồi em bắt đầu đi từng phần. Cảm giác rất sướn không tả nổi , như lên mấy đa số là em BJ nhiều hơn HJ
À thích nhất là em ấy rên nhé. Chỉ nghe tiếng rên thui là mún out rồi. Nghe tiếng em ấy rên cảm giác như là mình đan coi phim xxx. Cuối cùng cũng out trong sung sướn.
Mình quên hỏi tên em ấy.
Em tầm 30.tướng có da có thịt. Chứ không phải dạng loli Da không dc trắng như mấy em khác. Mà được cái chụi khó.thui Rp tới đó được rồi ghi mõi tay quá
Tổng thiệt hại 200k.

Sheeponbush

Tập Tành Ăn Chơi
3/8/20
403
516
40
29
hcm
VND
0
Tín dụng
2,572
móa con đường đó có 1 quán à ngày ngã tư đăng nguyên cẩn với kênh tân hóa ..... ngay trường cấp 3 "má đánh cha".:pepelol::pepelol:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Má ơi

Má ơi

Trứng nước
15/9/20
6
5
3
33
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
75
À Đặng nguyên cẩn q6...tui kg nhớ địa chỉ...
Chỉ nhớ là từ vòng xoay phú lâm vô tân hòa đông ngã tư quẹo phải vô...đặng nguyên cẩn...quán nằm bên tay trái...gần ngã tư tân hóa

Newbee0989

Trứng nước
14/6/20
20
22
7
31
Hcm
VND
0
Tín dụng
671
quán cafe 64 đặng nguyên cẩn đó mấy cha . chạy thêm mấy căn nữa xuống địa chỉ 66 là công an phường 14 . ngược lên ngã tư là trại tạm giam quận 11 . chúc mấy tlm thành công phá đảo =))
Bro này cho thông tin chính xác nè. Tui đi về ngang qua đó hoài mà

levanluyen1980

Checker Tập Sự
13/10/19
1,012
998
110
40
Tphcm
VND
0
Tín dụng
5,458
Đặng nguyên cẩn gần ngã 4 đnc với tân hoá 1 dãy voi mấy quán nhậu . Xéo xéo đó có 1 nhà cũng làm matxa .