KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Hỏi Trân team Mannghi

Lượt xem: 822

Faker

Checker Tập Sự
5/12/18
180
205
86
30
Tphcm
VND
0
Tín dụng
397
Thường thì t tra report rùi xách đít đi thôi
Mà dạo này thèm kiểu tâm sự chứ ko hẵn là chịch xong thôi. Thấy Trân team Mannghi hợp nhãn (gu loli) có rp thấy bảo service yếu (tâm sự nên t cũng ko quan trọng lắm, service t bù lại) chủ yếu tình cảm nhẹ nhàng
Ae nào đi rồi cho t hỏi, có tắm chung, cháo lưỡi, vét máng ko? T ưa 3món này Thời gian ổn áp ko? Vì nghe nói em làm khung giờ cố định 11-17h hay sao ak
Cảm ơn mấy tml

• Like
Reactions: minz92

quang4110

Checker Chính Thức
4/2/20
2,196
5,443
200
hcm
VND
0
Tín dụng
3,259
Thường thì t tra report rùi xách đít đi thôi
Mà dạo này thèm kiểu tâm sự chứ ko hẵn là chịch xong thôi. Thấy Trân team Mannghi hợp nhãn (gu loli) có rp thấy bảo service yếu (tâm sự nên t cũng ko quan trọng lắm, service t bù lại) chủ yếu tình cảm nhẹ nhàng
Ae nào đi rồi cho t hỏi, có tắm chung, cháo lưỡi, vét máng ko? T ưa 3món này Thời gian ổn áp ko? Vì nghe nói em làm khung giờ cố định 11-17h hay sao ak
Cảm ơn mấy tml
Em này ok về khoảng tình cảm, nằm ôm ấp vuốt ve nhẹ nhàng, đến khi m muốn vụ kia em nó mới tiến hành

ĐườngTăng

Tập Tành Ăn Chơi
4/5/19
89
158
41
Tây NiNh
VND
0
Tín dụng
310
Theo Thầy nghĩ ai sv yếu thì họ thường đầu tư bên khâu tình cảm nhiều. Nghe nhiều người nói Trân chỉ dành cho gu tình cảm, chống chỉ định ai đòi kỹ thuật. Dạo này Thầy cũng thích tình cảm đơn giản là vì Thầy ế chổng đích. Chứ có ny thì chỉ đi mấy e kỹ thuật để trải nghiệm. Nhưng Thầy khuyên đi xong về đừng nt hay có suy nghĩ yêu đương gì nha. Khổ lắm.

Songhaomaodauc

Tập Tành Ăn Chơi
30/5/20
158
276
48
29
Đây
VND
0
Tín dụng
1,345
Theo Thầy nghĩ ai sv yếu thì họ thường đầu tư bên khâu tình cảm nhiều. Nghe nhiều người nói Trân chỉ dành cho gu tình cảm, chống chỉ định ai đòi kỹ thuật. Dạo này Thầy cũng thích tình cảm đơn giản là vì Thầy ế chổng đích. Chứ có ny thì chỉ đi mấy e kỹ thuật để trải nghiệm. Nhưng Thầy khuyên đi xong về đừng nt hay có suy nghĩ yêu đương gì nha. Khổ lắm.
Thầy Tank nói chuẩn đeý. Đi mấy e khiến mình lâng lâng dễ nảy sinh tình cảm rồi có suy nghĩ yêu đương nó khổ lắm.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quang4110