Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 24064

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,397
Nghe danh em my thiên thần đã lâu, thời gian vừa qua t mới có dịp đi check

Tổng quan ngoại hình : Face k xinh lắm nhưng được cái dễ thương, teen, dáng cũng loli, tướng mình dây, zú nhỏ nhỏ be bé, có lẽ chỉ có v1 là điểm yếu duy nhất của em nó, nếu v1 ngon thì t nghĩ đếch có giá này đâu, da dẻ tương đối láng mịn

Service : Em nó làm tình rất chậm rãi và nhẹ nhàng, hôn cổ hôn môi rồi hôn ngực, sau đó hôn tới đầu gối, và rồi tới bàn chân, sau đó là màn dọn WC (điều kiện là để em nó tắm rửa sạch sẽ cho). Rồi sau đó liếm lưng, dùng vú chà lưng, áp sát 2 cơ thể vào nhau, rồi còn vài trò nữa :)). Nói chung rất khác biệt so với những em hàng mà t đi từ trước tới giờ, rất ít em tạo ra được sự khác biệt, đa phần em nào cũng giống em nào về quy trình làm tình, hôn vú rồi BJ xong đeo bao, dm chán bỏ mẹ, nhưng riêng em my thì lại khác. Về kỹ năng BJ thì tương đối ok nhưng thời lượng BJ thì chưa được lâu lắm, có lẽ vì em nó đã phải phân bổ nhiều thời gian cho những việc trên, nên hoàn toàn hiểu và thông cảm được, thời lượng BJ trung bình 4-5p.
Lưu ý cho ae nào có cơ thể nhạy cảm, dễ bị nhột thì khi em nó liếm toàn thân, thấy bị nhột chỗ nào thì nói em nó chứ đừng gắng sức chịu nhột nhé =)))

Về thái độ : Tử tế, siêng năng chịu thương chịu khó, ngoan và lễ phép, chiều khách (trừ không bao). Thời gian ở lại với t cũng khá lâu, t tính là phải trên 1 tiếng. Trò chuyện tâm sự 1 cách tự nhiên thoải mái. Ngoài ra em nó còn cosplay theo từng ngày, mỗi ngày là 1 bộ khác nhau, áo dài, đồng phục học sinh, .v..vv...

Tổng kết : ngay khi gặp em nó xong t quyết định đưa em nó vào list hàng ngon phân khúc 300-500k.
Thích hợp cho ae nào thích gu loli, nhẹ nhàng tình cảm, thích tâm sự trò chuyện, ôm ấp các kiểu, thích mình dây và thích service, k quan trọng quá v1 thì nên gặp em nó thử
T thật sự hiếm thấy em nào mà vừa nhẹ nhàng tình cảm mà service tốt như em nó

Sdt my angel : 0379704390 (theo như bánh em nó nói là chỉ nhắn tin chứ không gọi điện)
Link : https://rphang.com/threads/my-thien-than-pv-tet-vua-long-khach-den-vui-long-khach-di.795/

Chỉnh sửa cuối:

Comeblack

Checker Tập Sự
14/11/18
1,547
1,688
103
33
Tphcm
VND
148,000
Tín dụng
9,969
Ok man!t biết e cũng lâu mà chưa rảnh check!thấy e cũng được nhiều rp !mà lần nào đi sg cũng đi máy e wen wen ko nên chưa time!hnao check moi được!kaka

Kyou

Tập Tành Ăn Chơi
3/12/18
110
103
41
26
tp hcm
VND
0
Tín dụng
1,392
e nó sợ đủ thứ ko cho chụp hình sao m chụp đc hình e nó hay vậy, chụp lén hả mày :-?

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,397
e nó sợ đủ thứ ko cho chụp hình sao m chụp đc hình e nó hay vậy, chụp lén hả mày :-?
Sợ chụp hình là có lý do, sợ bị phát tán, sợ người quen thấy, sợ bị tống tình tiền
T cũng hiểu nên chụp hình thì luôn che mặt hoặc chụp không thấy mặt, xong thì xóa chứ k giữ làm gì

• Like
Reactions: heomoi

Lôi Lão Hổ

Bắt Đầu Check Gái
6/11/18
132
92
53
44
American Hustle
ww.thegioidanchoi.com
VND
0
Tín dụng
0
Em My Angel có vẻ hot nên chắc cũng hơi khó set kèo ha mấy tml?
0379704390 alo là có kèo nhé mai phennn
Còn alo mà ko có kèo là biết ko set được nhe mai phennn

Comeblack

Checker Tập Sự
14/11/18
1,547
1,688
103
33
Tphcm
VND
148,000
Tín dụng
9,969
Lên thấy mới nhớ mình chưa check e này!đi of song rồi nhớ vụ anthy quên check máy E!haizz khi nào rảnh làm vài e về rp luôn 1 thể!:-/

• Like
Reactions: Thích Check
Quảng Cáo :