Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 43713

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,392
Em kiều này đã rất nổi tiếng trên kynu nhưng bây giờ t mới có dịp để check em nó. Trước đây em nó đi chỉ có 250k thôi nhưng có lẽ quá nhiều ae góp ý cho em nó là lên 300k cho xứng đáng. T thấy cũng đúng, 300k là rất xứng đáng cho em hàng này, nếu đi em lúc em còn đi giá 250k thì t cũng đưa 300k chứ chả đưa 250k, đưa 250k t thấy xấu mặt đàn ông

Tổng quan ngoại hình : Em nó sn 85, cũng gọi là máy bay được rồi, nhưng face thì nhìn vẫn ok k hề xấu, zu vừa tay, hàng thật k chỉnh sửa, body khá cân đối, da dẻ mịn màng nhưng đã bị nhão phần nào do tuổi tác, chấp nhận được, có xài nước hoa.
Về service : ban đầu em nó nằm nc tí rồi em nó massage, massage cỡ 15-20p là bắt đầu em nó làm tình, liếm vú đá bi rồi BJ. Kỹ năng BJ trên mức ổn 1 chút, nhưng t thấy BJ k được lâu, tầm 5p thôi, xong thì đeo bao chịch. Em nó chủ động kêu đổi tư thế luôn, ae nào k thích đổi thế thì nói em nó khỏi đổi
Về thái độ : rất thân thiện và thoải mái, trò chuyện tự nhiên và gần gũi, t thấy em nó rất hoạt bát và năng động, vui tính, cười suốt. Chịch xong em nó còn ở lại trò chuyện thêm với mình chứ k phải xin tiền đi trước như những em hàng khác, lúc t chịch xong thì nói chuyện thêm phải cỡ gần 15p rồi em nó mới xin đi trước vì có khách đến

Tổng kết : Xứng đáng lọt vào list hàng ngon phân khúc 300-500k. Thích hợp cho ae nào thích lái máy bay, thích tâm sự trò chuyện, thích massage rồi chịch, thì nên gặp em nó thử.
Ae đồng dâm nào còn trẻ thì có thể gọi bằng chị. Vì t thấy khá nhiều ae gọi em nó bằng chị, chứng tỏ nhiều phi công thích lái máy bay phết đấy chứ =)))
Em nó tắt đèn nên t không chụp được rõ lắm

sdt nàng kiều : 0773074106
Link : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/8429/nang-kieu-chiec-luoi-huyen-thoai-da-tro-lai-voi-ky-nang-tuyet-voi

khuinaplol

Đang Tuổi Sửu Nhi
14/11/18
66
18
27
29
ho chi minh
VND
0
Tín dụng
269
Em kiều này đã rất nổi tiếng trên kynu nhưng bây giờ t mới có dịp để check em nó. Trước đây em nó đi chỉ có 250k thôi nhưng có lẽ quá nhiều ae góp ý cho em nó là lên 300k cho xứng đáng. T thấy cũng đúng, 300k là rất xứng đáng cho em hàng này, nếu đi em lúc em còn đi giá 250k thì t cũng đưa 300k chứ chả đưa 250k, đưa 250k t thấy xấu mặt đàn ông

Tổng quan ngoại hình : Em nó sn 85, cũng gọi là máy bay được rồi, nhưng face thì nhìn vẫn ok k hề xấu, zu vừa tay, hàng thật k chỉnh sửa, body khá cân đối, da dẻ mịn màng nhưng đã bị nhão phần nào do tuổi tác, chấp nhận được, có xài nước hoa.
Về service : ban đầu em nó nằm nc tí rồi em nó massage, massage cỡ 15-20p là bắt đầu em nó làm tình, liếm vú đá bi rồi BJ. Kỹ năng BJ trên mức ổn 1 chút, nhưng t thấy BJ k được lâu, tầm 5p thôi, xong thì đeo bao chịch. Em nó chủ động kêu đổi tư thế luôn, ae nào k thích đổi thế thì nói em nó khỏi đổi
Về thái độ : rất thân thiện và thoải mái, trò chuyện tự nhiên và gần gũi, t thấy em nó rất hoạt bát và năng động, vui tính, cười suốt. Chịch xong em nó còn ở lại trò chuyện thêm với mình chứ k phải xin tiền đi trước như những em hàng khác, lúc t chịch xong thì nói chuyện thêm phải cỡ gần 15p rồi em nó mới xin đi trước vì có khách đến

Tổng kết : Xứng đáng lọt vào list hàng ngon phân khúc 300-500k. Thích hợp cho ae nào thích lái máy bay, thích tâm sự trò chuyện, thích massage rồi chịch, thì nên gặp em nó thử.
Ae đồng dâm nào còn trẻ thì có thể gọi bằng chị. Vì t thấy khá nhiều ae gọi em nó bằng chị, chứng tỏ nhiều phi công thích lái máy bay phết đấy chứ =)))

Link : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/8429/nang-kieu-chiec-luoi-huyen-thoai-da-tro-lai-voi-ky-nang-tuyet-voi

em này t cũng set kèo vài lần rồi, chỉ được 1 lần set ok.. em đông khách vãi nồi :)) (nhiều lúc set time rãnh giờ đó, nhưng 20-30p e mới tl là rãnh thì thôi hẹn khi khác.

chi tiết thế này thì cũng same same như m nói :D

duccuong88

Checker Tập Sự
5/11/18
708
734
89
hcm
VND
0
Tín dụng
1,862
Chưa kịp rp em nó thì thg ad nó làm trước rồi.
Em này với tao là perfect luôn. Tao đi rất nhiều lần rồi. Mỗi lần về là xđ liệt cmn dương.
Body của em nó đương nhiên ko thể đòi hỏi như 4-500k nha mấy tml, nhg mà vẫn rất good, đặc biệt cái mông . Ẻm nói đi tập gym có tml PT phòng gym cứ dụ ẻm nó về nhà tml đó nhậu (xong chịch đây mà). Còn về service thì như vk, ck. Ực... lại thèm.

• Like
Reactions: Thích Đủ Thứ

mrTis

Bắt Đầu Check Gái
3/12/18
389
214
51
HCM
VND
0
Tín dụng
2,211
  • Like
Reactions: Jonh@@@@

Thích Đủ Thứ

Tính Làm Checker
30/10/18
311
254
68
27
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,073
Clm, thank admin, mai t sẽ thử set kèo :))
Biết trước h mà thấy cái năm 85 nên cũng hơi e dè nhưng h đéo ngại nữa kkk

• Like
Reactions: Kần Kình Kịch

chơi xong dong

Tập Tành Ăn Chơi
29/11/18
182
65
46
34
biên hoà-đồng nai
VND
0
Tín dụng
775

zô coi link bài thấy rp bên kynu giựt cmn mình!!!!e này chắc đắt khách vô địch kynu chứ chẳng chơi!!!!

Yeuphunu

Bắt Đầu Check Gái
20/11/18
124
107
53
32
Việt Nam
VND
0
Tín dụng
208
Kiều tao đi rồi, cũng ok lắm. Tính tao đi 1 lần hiếm khi quay lại. Chắc do bản tính đàn ông quá.

Lão Trư

Tính Làm Checker
8/12/18
112
194
61
32
Hcm
VND
0
Tín dụng
76
Nàng Kiều đúng thực là số 1 trong phân khúc. Trư đi Kiều từ lúc còn giá 250K. E ấy rất tỷ mỷ, có 1 cuốn sổ riêng ghi giờ hẹn của từng khách, khách nào cũng phục vụ đúng 1 tiếng đồng hồ. Massa trước khi hành sự, tình cảm, làm nũng như ng iu. Có tập gym nên V3 nhìn rất bén, mịn, chỉ có V1 hơi nhỏ. Nói chung Trư rất ưng.

• Like
Reactions: Bao Tran

Mrgausg

Bé Đang Tập Nói
8/11/18
29
5
23
Tân Phú
VND
0
Tín dụng
204
E hàng này, nói k ngoa chứ t check từ lúc e nó mới làm lần đầu, giá 200k, sv bao tốt, máy bay mà tướng tá còn ngon lành, chỉ có face là già nên k hợp gu t thôi

Thich2s

Đang Tuổi Sửu Nhi
23/11/18
49
23
27
30
Sg
VND
0
Tín dụng
419
Tao khách quen em nó tới giờ em nó vẫn lấy tao giá cũ ko lên giá mới công nhận thái độ và cách phục vụ em nó thì lượng rp nhiều như vâyh là sứng đáng

San san 2019

Tập Tành Ăn Chơi
17/1/19
88
130
41
29
Tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,275
em này t cũng set kèo vài lần rồi, chỉ được 1 lần set ok.. em đông khách vãi nồi :)) (nhiều lúc set time rãnh giờ đó, nhưng 20-30p e mới tl là rãnh thì thôi hẹn khi khác.

Ông bạn ơi, Nàng Kiều nhờ ông xoá cái rp của ông đi, vì còn 2 tấm hình thấy hơi rõ mặt. Xin chân thành cảm ơn :)

hoadals

Tính Làm Checker
14/2/19
454
283
78
39
Hải phòng
VND
0
Tín dụng
3,359