KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sài Gòn Massage Thảo luận massage khỏe

Lượt xem: 1546

Xem thêm topic đăng bởi chilavuvo

chilavuvo

Đang Bú Sữa Mẹ
6/12/19
25
14
15
32
SaiGon
VND
0
Tín dụng
435
Chào các đồng dâm, làm tàu ngầm cũng đã lâu, nay sẵn dịp Cô Vy hoành hành quá, lên công ty không có gì làm nên tao làm topic thảo luận về massage khỏe chơi cho đỡ buồn.

Cách đây chắc cũng khoảng 2 tuần, tao vô tình lướt Youtube thì thấy được cái chanel review các thể loại massage khỏe tại Sài Gòn của 1 thằng cha người Hàn. Xem cũng thấy hay hay, nhiều thể loại mà các em gái cũng tương đối xinh nữa nên cũng làm chuột bạch thử xem sao. Tao sợ mang tiếng PR cho quán nên sẽ không để tên quán hay địa chỉ lên bài.

Đầu tiên thì tao đi thử quán style cosplay ở cả Quận 1 và Quận 7 (khu Phú Mỹ Hưng), thật ra thì lúc đầu chỉ tính tạt ngang coi thử quán xem sao thôi chứ không tính đi (tao làm ở Nguyễn Thị Thập) thì thấy cái bảng giá là 300k (đã bao gồm tip), nghĩ không có bao nhiêu nên vào đại xem sao. Kết quả thì đúng như bảng giá để ngoài cửa tiệm là tất cả chỉ 300k, bao gồm vé, ăn uống và luôn cả tip (không cần bo cho mấy em massage) - cái này thích nè, đỡ tốn =))))))).
Về massage thì cũng gọi là có bài bản đó nhưng thực sự không tốt như những quán massage khỏe mà tao đã từng đi. Nhưng cái quan trọng nhất mà tao không thích đó là mày sẽ massage với nguyên bộ đồ đang mặc trên người luôn, nó cảm giác khó khó chịu sao đó và cũng không có cả xông hơi. Đồ ăn thì tao ăn thử cơm trộn (đó giờ nghe chứ chưa ăn) thì ăn không vô, ăn được 2 muỗng thôi tao bỏ, có lẽ do không hợp khẩu vị. Nước thì tao uống cà phê, cũng ổn. Nói chung thì với giá chỉ 300k thì vậy cũng tạm ổn, tiền ít thì không thể hít lồn thơm. Bên Quận 1 thì cũng y chang như vậy vì chung chủ nhưng được cái là gái xấu hơn thôi.

Đi thêm 1 quán nữa ở Quận 1 thì khá hơn (nằm gần vòng xoay Trần Hưng Đạo ở Công Trường Mê Linh), ở đây giá vé cao hơn (từ 400k - 600k) và dĩ nhiên là không bao gồm tip vì ở ngay khu đắc địa. Bên này thì mày sẽ được thay đồ của quán, không có đồ ăn nhưng sẽ có trà và mứt miễn phí trong thời gian mày ngồi chờ nhân viên, nhân viên thì cũng không đẹp và cũng không có xông hơi nhưng được cái thì massage thì tốt hơn bên kia nhiều, có lực hơn hẳn, nhân viên cũng từ tốn.

Đây là chút chia sẻ về đi massage khỏe của tụi Hàn, về cơ bản tao thấy ai dư tiền thì có thể đi để trải nghiệm thêm cho biết thôi chứ không bằng của Việt Nam mình, hoặc cũng có thể vì tao thích massage có xông hơi còn của tụi Hàn thì thường là không có, nhưng bù lại hay có đắp mặt nạ, ai thích đắp mặt nạ để đẹp da như các oppa Hàn Cuốc Xẻng thì đi. Còn tụi mày có gì hay, tiệm nào massage khỏe tốt thì chia sẻ cho tao với. Thời gian này rãnh quá. =))))))

À, và đây là link chanel để tụi mày xem thử:

milanodk

Đang Tuổi Sửu Nhi
15/8/19
259
234
33
28
tp hcm
VND
0
Tín dụng
2,521
t nhớ có chuổi massage khỏe ở tp hcm á, giá cao nhen tip thì muốn cho thì cho ko cho thi thôi , mỗi lần bước vào xong bước ra kiểu như mới dc tái tạo vậy đó =))

• Like
Reactions: Cá mập

BCrp

Checker Chính Thức
15/3/19
1,296
1,962
128
30
tphcm
VND
0
Tín dụng
9,073
Uh lâu lâu dùng dịch vụ này cũng khỏe người , massage mà ko có xông hơi thì bó tay rồi ..haizzz

• Like
Reactions: _69

chilavuvo

Đang Bú Sữa Mẹ
6/12/19
25
14
15
32
SaiGon
VND
0
Tín dụng
435
t nhớ có chuổi massage khỏe ở tp hcm á, giá cao nhen tip thì muốn cho thì cho ko cho thi thôi , mỗi lần bước vào xong bước ra kiểu như mới dc tái tạo vậy đó =))
À quán này tao cũng đi rồi, công nhận bên này làm tốt. Nhưng mà tao không biết là có vụ không tip cũng được nữa luôn đó. Đi toàn tip 200k nên cũng hơi thốn. :((((

Cá mập

Checker Chính Thức
5/5/19
2,109
3,050
160
24
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
9,280
ms Khỏe, 3-4 chi nhánh gì đó, khỏe thật, vé 250-300k tùy cơ sở và tip = tic

Sgtdkvc61

Tính Làm Checker
26/4/19
1,226
575
73
30
Hcm
VND
0
Tín dụng
4,933
Tao thích khỏe nhưng vẫn có tí abc kiểu yhct với bk ấy. Hehe. Chứ mặc nguyên đồ thì tao bảo thằng cu nhà tao đấm thích hơn.hehe

createsir

Đang Bú Sữa Mẹ
14/1/20
65
44
12
27
sai gon
VND
0
Tín dụng
619
tao đã đi cả 3 chỗ: bảo khang, khỏe 64 xuân diệu, như ý 128

đánh giá như sau:

Bảo Khang: tic 150k tip 200-250k. khỏe cũng tùy em. đi em 15 khỏe đủ bài, đi lại em 05 đcm nó lười nó nhảy lên người tao bước qua bước lại 15p tao phải đuổi xuống ko chắc đạp đến hết giờ. xông hơi tắm táp good. mấy thằng giữ xe hơi mất dạy. 10-15p cuối có thư giãn, mặc full đồ, cho bóp vú ngoài chứ ko cho sờ ti, váy với quần sịp dày cui nên sờ cho vui thôi, ko móc đc. nói chung ok, rẻ nên thằng nào chán chán ko có gì làm thì nên chui vô

Khỏe: cũng có vài em xinh, nói chung ko xơ múi đc gì nên vô đây là nứng cặc nhất. massage chuyên nghiệp lắm, mà vé chỗ tao đi 220k nên tip cũng khoảng 250k, thời gian 60phay 90p quên rồi, thằng nào đi làm mệt cuối tháng lãnh lương muốn nghỉ ngơi tận hưởng trước khi đi check hàng thì vô đây. tao cắm đầu đi em số 02 mấy lần, mặt xinh làm tốt, mà ko thấy tín hiệu cho làm quen gì gì hết nên cũng tạm nghỉ ko đi nữa

Như Ý 128: tic 170k tip 200k. 90p. mấy em đó có thể nói là xấu, mà tao mới thấy mặt 2-3 em thôi nên ko nên đánh đồng cả đám. bữa tao đi em Bình An massage rất tốt, tương đương em tao đi bên Khỏe. điểm trừ là ko có xông hơi tắm rửa này nọ, được cái phòng ở đây riêng tư, mấy em làm cũng thân thiện gần gũi hơn (chắc tại ít nhân viên, cả tiệm có 5 em ah) nên thằng nào thích thì chăn mấy em này chắc ko khó như bên Khỏe. thằng nào mệt mỏi chán đời muốn có người vừa phục vụ vừa tâm sự, giúp phục hồi sức khỏe lẫn tinh thần thì vô đây

chilavuvo

Đang Bú Sữa Mẹ
6/12/19
25
14
15
32
SaiGon
VND
0
Tín dụng
435
Tao thích khỏe nhưng vẫn có tí abc kiểu yhct với bk ấy. Hehe. Chứ mặc nguyên đồ thì tao bảo thằng cu nhà tao đấm thích hơn.hehe
Ủa? YHCT mà cũng có HJ cuối hả mày? Mới biết đấy, nhớ mấy ông anh bảo là YHCT đâu có gì đâu nhỉ, như bên Khỏe thôi.

chilavuvo

Đang Bú Sữa Mẹ
6/12/19
25
14
15
32
SaiGon
VND
0
Tín dụng
435
tao đã đi cả 3 chỗ: bảo khang, khỏe 64 xuân diệu, như ý 128

đánh giá như sau:

Bảo Khang: tic 150k tip 200-250k. khỏe cũng tùy em. đi em 15 khỏe đủ bài, đi lại em 05 đcm nó lười nó nhảy lên người tao bước qua bước lại 15p tao phải đuổi xuống ko chắc đạp đến hết giờ. xông hơi tắm táp good. mấy thằng giữ xe hơi mất dạy. 10-15p cuối có thư giãn, mặc full đồ, cho bóp vú ngoài chứ ko cho sờ ti, váy với quần sịp dày cui nên sờ cho vui thôi, ko móc đc. nói chung ok, rẻ nên thằng nào chán chán ko có gì làm thì nên chui vô

Khỏe: cũng có vài em xinh, nói chung ko xơ múi đc gì nên vô đây là nứng cặc nhất. massage chuyên nghiệp lắm, mà vé chỗ tao đi 220k nên tip cũng khoảng 250k, thời gian 60phay 90p quên rồi, thằng nào đi làm mệt cuối tháng lãnh lương muốn nghỉ ngơi tận hưởng trước khi đi check hàng thì vô đây. tao cắm đầu đi em số 02 mấy lần, mặt xinh làm tốt, mà ko thấy tín hiệu cho làm quen gì gì hết nên cũng tạm nghỉ ko đi nữa

Như Ý 128: tic 170k tip 200k. 90p. mấy em đó có thể nói là xấu, mà tao mới thấy mặt 2-3 em thôi nên ko nên đánh đồng cả đám. bữa tao đi em Bình An massage rất tốt, tương đương em tao đi bên Khỏe. điểm trừ là ko có xông hơi tắm rửa này nọ, được cái phòng ở đây riêng tư, mấy em làm cũng thân thiện gần gũi hơn (chắc tại ít nhân viên, cả tiệm có 5 em ah) nên thằng nào thích thì chăn mấy em này chắc ko khó như bên Khỏe. thằng nào mệt mỏi chán đời muốn có người vừa phục vụ vừa tâm sự, giúp phục hồi sức khỏe lẫn tinh thần thì vô đây
Uh, công nhận mấy thằng giữ xe bên BK rất mất dạy nên có tip toàn tip tụi phục vụ bên trong chứ không tip tụi nó. Cảm ơn đã cảnh bảo về em 05. :v