Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Offline Sài Gòn Miền Nam Team Building cùng đồng bọn 7 màu và cơ số Rphanger RevoS !

Lượt xem: 3234

Xem thêm topic đăng bởi mixaojon

boy^_^

Tính Làm Checker
25/11/18
178
337
78
39
Đâu Đó
VND
0
Tín dụng
331
Bữa TQ, VT @Comeblack tính me mình xỉn để thông... @Vi Tiểu Bảo thì me mình xỉn để BJ...có điều..bữa đéo có mấy ẻm bê đê đẹp đẹp như lần trước nên anh hem xỉn đâu nha mấy cưng =))
sorry @mixaojon nha...tại bữa em xách ly rượu đế đi mời mọi người ..anh hãi quá nên mới giả bộ xáp lại bé H để trốn em thui....:QAvui:
Ủa dzô Ka có đào nhảy lên bàn dance nữa hả ta...sao mình đéo bít nhỉ...chắc tại mãi hát quá...bữa cho anh sorry toàn thể ae ha...cái tội hát dỡ mà hay hát...cướp mic ae hoài...thôi...anh hứa...mai mốt anh chỉ đòi hát mà không đòi tiền bo nữa...ae nhậu thì cho anh theo với nhen ...:QAchumo:

Bữa Ai đưa anh về nhỉ ... Đường về cũng chẳng có xa ...hai anh em kéo trên trăm mấy...qua 3 cái ngã 5...5 cái ngã 3 là về đến nhà cmnl....B-)
Đi đường đéo sợ rì...chỉ sợ thổi nồng đồ cồn...thầm nghĩ...giờ mà bị conan hốt vô thổi nồng đồ cồn...chắc mình quỳ xuống...anh ơi...thôi để em thổi anh một cái rồi anh cho em đi...chứ đừng bắt em thổi nồng độ cồn =))

mixaojon

Checker Tập Sự
24/2/19
305
853
93
34
tphcm
VND
189,604
Tín dụng
5,092
Bữa TQ, VT @Comeblack tính me mình xỉn để thông... @Vi Tiểu Bảo thì me mình xỉn để BJ...có điều..bữa đéo có mấy ẻm bê đê đẹp đẹp như lần trước nên anh hem xỉn đâu nha mấy cưng =))
sorry @mixaojon nha...tại bữa em xách ly rượu đế đi mời mọi người ..anh hãi quá nên mới giả bộ xáp lại bé H để trốn em thui....:QAvui:
Ủa dzô Ka có đào nhảy lên bàn dance nữa hả ta...sao mình đéo bít nhỉ...chắc tại mãi hát quá...bữa cho anh sorry toàn thể ae ha...cái tội hát dỡ mà hay hát...cướp mic ae hoài...thôi...anh hứa...mai mốt anh chỉ đòi hát mà không đòi tiền bo nữa...ae nhậu thì cho anh theo với nhen ...:QAchumo:

Bữa Ai đưa anh về nhỉ ... Đường về cũng chẳng có xa ...hai anh em kéo trên trăm mấy...qua 3 cái ngã 5...5 cái ngã 3 là về đến nhà cmnl....B-)
Đi đường đéo sợ rì...chỉ sợ thổi nồng đồ cồn...thầm nghĩ...giờ mà bị conan hốt vô thổi nồng đồ cồn...chắc mình quỳ xuống...anh ơi...thôi để em thổi anh một cái rồi anh cho em đi...chứ đừng bắt em thổi nồng độ cồn =))
Hình ko thấy ai chụp nên e lấy hình mạng minh hoạ thôi đại ka . Thí dụ mà giờ a nứng karaoke , thì thằng e đây chiều thằng a liền á % . E biết mấy chỗ có mấy trò cũng bẩn bựa lắm :Aminanni:

boy^_^

Tính Làm Checker
25/11/18
178
337
78
39
Đâu Đó
VND
0
Tín dụng
331
Hình ko thấy ai chụp nên e lấy hình mạng minh hoạ thôi đại ka . Thí dụ mà giờ a nứng karaoke , thì thằng e đây chiều thằng a liền á % . E biết mấy chỗ có mấy trò cũng bẩn bựa lắm :Aminanni:
Anh cũng hay đi...nhưng vô Ka ae phải chịu quẩy mới dzui...chứ cứ up mặt vô lol thì về mẹ nó ks mà húp....:Amimaccuoi:

VT007

Bắt Đầu Check Gái
30/11/18
252
174
53
30
Vũng tàu
VND
0
Tín dụng
902

Chứng thực cho a là có người khen a hát dở vl rồi đó :))

• Haha
Reactions: mixaojon

oJINDOo

Tập Tành Ăn Chơi
12/7/19
307
336
40
28
Tphcm
VND
0
Tín dụng
29
AE đi off thấy zui ghê. Mong diễn đàn duy trì dc sân chơi thoải mái cho ae nvay mãi

• Like

Hoangtumapsg

Bắt Đầu Check Gái
7/1/19
246
146
53
33
92 nguyễn sơn- tân phú
VND
0
Tín dụng
688
Hi everyone ,
. Thật sự rất lâu rồi , mì mới có cảm nứng viết Rp lại như vậy. Special Thanks to thằng em ml thân thiết @Vi Tiểu Bảo đã lên kế hoạch cho buổi offline này.

Các mem tham dự thì chắc toàn thành phần lão làng qua các thời kỳ phát triển của Rphang , có thể kể đến như : @Langbam , @buidoi16 , KYOSHYRO ( tml này tên khó tag vãi ) , @VT007 , @Comeblack , @boy^_^ , @Morpheus ( @Mr Tis thầy giáo của @Bảo Bối ) , @Cá mập , @Duy trái cây ( thầy duy bánh của bé VK ) , @Bé_bụ_bẫm , @LoveOnlyYou D và mem cuối cùng mình quên tên trên page , sorry buddy Trần Quang
------------------------------------**************************--------------------------------------------------
Mở đầu buổi off bằng việc ae tụ tập tinh tướng tại Viva Star Coffee trên một con phố đông đúc của Sài Thành
Lần lượt các bằng hữu xa gần tề tựu, cuộc vui bắt đầu bằng việc các anh tài thi nhau xạo lol , à luận bàn về tình hình kinh tế , chính trị , xã hội và địu chick dưới thời Corona Virus hoành hành như hiện nay. Các địa điểm ăn chơi , em hàng hot , sắp hot , sắp được biết , đều được đưa ra tranh luận một cách công bằng, dân chủ , văn minh .
Chủ đề về các chị em phụ nữ cũng không thể bỏ qua , có thể kể đến như @DÊ BARIS , @bananasieungon , @Vi dú lép , @SingleGirl ....... công bằng mà nói hmmmmm trên đời này đéo có j là công bằng đúng không tml @BoyHCM :crying: thằng cả đống bình sữa thằng không bình nào.
. Buổi cafe nhẹ nhàng trôi qua nhưng cũng mang trong mình một không khí lắng đọng trong mỗi thành viên , VÌ trong khi ae ngồi xạo lol với nhau thì thằng ml @Vi Tiểu Bảo đang bận hì hụp húp sò con bé hot girl D2k :QAxinloi:
3507138684f57fab26e4.jpg.P/S : hình minh họa

The time is now , và giờ hẹn ăn nhậu cũng đến , các chiến hữu lần lượt di chuyển đến điểm hẹn Làng Nướng Nam Bộ , 4B LTK ...............
. Buổi off như phần được hào hứng khi lúc này thành viên mixaojon dẫn theo em gái 17t đi off cho bằng bạn bằng anh với mn . ( Phần cafe thì mì tự suy nghĩ ra viết :D, mn thông cảm vì mình cũng thèm lol như thằng Vi hương chủ :)) )
Các món ăn lần lượt được phục vụ bởi các bé hot girls đã được book sẵn từ trước , do quán quen thằng ml @Bé_bụ_bẫm bảo kê nên ae chơi rất thoải mái , a @boy^_^ đạp chai cứ me mình đi giao lưu các ae là sáp lại con bé mình dẫn theo , cực lực lên án hành vi tranh nước đục thả câu của a D nha .
Nhập tiệc được 1 giờ thì 2 thành viên @Cá mập và thầy @Duy trái cây cũng đến muộn ( có còn hơn không , có thêm người share bill mừng gần chết )
Do AE đã biết nhau từ trước nên mn nhập cuộc rất nhanh và hào hứng , ml 3b @Bé_bụ_bẫm tranh thủ từng phút giây lơ là của bé phục vụ là những cái nắm tay, sờ chân , bóp vếu , đê tiện vcl ( hôm qua m căng quá chứ không a cũng muốn bé Trinh )
Thành viên dễ thương nhất buổi party , chắc không ai ngoài thằng đệ ml Vi hương chủ , suốt buổi cười tủm tỉm , lắng nghe ae xạo lol mà không một lời khích bác
Kết thúc bữa ăn cũng là lúc đêm muộn , nhưng không khí đang nhiệt nên mình đề nghị ae đi karaoke , để ae giao lưu văn nghệ , rất buồn khi phải say goodbye với một số ae bận việc không đi được. Mong lần sau ae có công tác chuẩn bị thời gian tốt hơn .
Địa điểm được chọn theo tư vấn của ml 3b là Karaoke Fuck you bên Sư Vạn Hạnh , cũng như mọi lần , mình đề xuất gọi đào và một số ae thân mật lại diễn cái nét nghiêm trang " mình không cần ngồi đào " , thế mà khi 7 em Pg vào thì các a lại bóp nhiệt cmn tình , khiến các em phải không ít lần mắng vốn với người hiền lành dễ thương như mình . P/s : chỗ này CSVC ok thôi chứ không thể nào vui như bữa đi Bình Dương với @Tèo Em6699 và ku @nnguyen682 được
5-bai-23-1524577461835138209376.jpgp/s hình minh họa
Chân thành cám ơn thằng đệ @LoveOnlyYou D đã nháy mắt cho mình lúc 12h nhắc nhở tới giờ về không con ghệ nó cắt ku . Lật đật nói nhỏ thằng chủ xị để ae vãn tuồng . Rời buổi tiệc trong tiếc nuối khi biết mấy tml thế nào cũng đi tăng 4 , chở bé em về mà trong lòng buồn như chó chết , cũng may nghe tin thằng ku @VT007 nó sụp cmn hầm , nghe mà lòng vui biết bao
Về đến nhà cũng hơn 1h sáng , một số ae đi tăng 4 thì ko thể hỏi thăm nhau được , nhưng cám ơn Bảo nhé , m rất chịu khó hỏi thăm từng ae một về đến nhà hay chưa .
KẾT THÚC BUỔI OFFLINE cùng team 7 màu và ae rphang .

Cám ơn mọi người đã đến tham dự và cho mình một kỷ niệm vui . Sẽ lên kế hoạch buổi off tới cùng ae trong thời gian sớm nhất.
ONCE AGAIN , THANKYOU TO EVERYONE !!!!!!!!!
P/s : thằng ml @Chân Đất , lần sau tự tin đi off nha m
[/QUOTE
Các anh em họp offline vui quá

• Wow

mrTis

Bắt Đầu Check Gái
3/12/18
389
214
51
HCM
VND
0
Tín dụng
2,211
Moa bữa toan idol ăn nhậu ko uống như sấm ấy nhất la lol 3b
bữa tao nghe đồn có thằng kia uống ghê lắm, lên chai cái nó uống hết, hết luôn chai 2 thằng 2 bên, mém tí nhai luôn chai.
Bận sml đép đi off dc ko cho tml @mrTis an :angach: dc tao hận,
mày douma tao đó giờ chưa chọi mày lần nào, giờ mày ko ở đó nữa mày mạnh miệng ha. Mày ngon nổ tao cái địa chỉ coi tao đi ngang tao chọi mày hong

• Wow

Tazzanboy

Tính Làm Checker
14/2/19
307
279
68
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,731
bữa tao nghe đồn có thằng kia uống ghê lắm, lên chai cái nó uống hết, hết luôn chai 2 thằng 2 bên, mém tí nhai luôn chai.

mày douma tao đó giờ chưa chọi mày lần nào, giờ mày ko ở đó nữa mày mạnh miệng ha. Mày ngon nổ tao cái địa chỉ coi tao đi ngang tao chọi mày hong
Qua đây với a nè cưng
:angach::angach::anbom::anbom::anbom:

Quảng Cáo :