KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Bình Tân 250k Tàu ngầm nổi loạn với máy bay ( mb thanh thanh , quận bình tân , sdt 0775 915 653

Lượt xem: 2757

Anh gửi cho em

Đang Tuổi Sửu Nhi
9/9/19
25
43
30
28
Bình tân
VND
0
Tín dụng
199
Lần đầu rp có j ae chia sẻ thêm . Tao thì team 3 phút ( 3 phút thì mấy ae hiểu rồi , buồn cho sự đời).
Lên wed ***** thì thấy 1 mb ở bình tân gần nhà nên chiến luôn .
Mb thanh thanh trên gái tơ , quận bình tân
Mb là sở thích của tao nên tao thấy rất ok ( còn sẽ nào ko hợp gu thì góp ý tao thêm nhà)
Mở đầu thì tao phi chiến hàm tới ks , lấy phòng , nt báo số phòng thì mb cũn đến.
Tao có yêu cầu mb mặc đò gym theo sở thích của tao , mb ok mặc đúng yêu cầu ( 10 điểm)
V1 : tròn săn chắc
V2 : mb thì ae hiểu rồi ( có lipit, nhưng cũng ít
V3 : cái này gu của tao nên tuyệt vời . Mb mông bự đùi to tao kết nhất quả mông + thêm mặc đồ gym
Vào trận thì ae thông cảm tao team 3 phút nên nhanh chống gục ngã ( những cũng kịp tận hưởng 1 tí.
Mở đầu mb nút ti đi đường lưỡi ( lúc này vẫn còn trụ đc )
Sau khi xuống tới hai bên đùi thì mò vào mút trứng ( tụt tụt , tao thích nhất cái này , xong rồi từ từ lâu cột nhẹ nhàng nhẹ nhàng , )
Tới phần bj thì ôi no oh no no no , không còn j tuyệt vời bằng lút cán , ngậm chặt dùng lưỡi quấn quanh con ciu tao , kĩ năng lưỡi ko thể tả đc rất tuyệt . Mút đầu khấc lưỡi liếm xiếc chắc thằng nhỏ tao . Tao cảm giác máu đả dồn lên tới não súng đã lên bệ phóng . Tao vội kêu mb cho chơi y . Mb trồng bao vào liền lên cưỡi ngựa , mông to nên cái chiêu lắc mông trái lắc mông phải đẩy tới đưa về , rồi chồm hỗm lên nhấp ôi thôi mẹ ơi tên lửa đã bắn ra vũ trụ .
Team 3 phút đã gục ngã
IMG_20210113_193545.jpgIMG_20210113_193557.jpgIMG_20210113_193612.jpg
Tao thì văn dở Chữ xấu với đội trưởng team 3 phút nên a e thông cảm ko diễn tả đc nhiều , ( tui chỉ khẳng định ai gu mb với bj thì qua gặp mb 1 lần , sẽ ko hối hạn đâu

Pic

Đã xóa hình có gắn tên web khác
- BQT

Chỉnh sửa cuối:

Hieunguyen96

Trứng nước
12/1/21
13
0
2
24
Can tho
VND
0
Tín dụng
32
Sẵn tiện cho mình ké top,
Ae kinh nghiệm có sản phẩm nào để đem đi chiến dc lâu không. Mình bị xuất sớm nên tủi thân lắm

malepigrphang

Bắt Đầu Check Gái
22/6/20
630
711
59
45
TP HCM
VND
0
Tín dụng
3,307
tml chủ thớt, bài viết của mày dài dòng diễn tả sướng thằng nhỏ, mày có để giá tiền nhưng không để tên và số điện thoại thì làm sao mấy tml thành viên biết thông tin để mà check em hàng?

Dang Hai

Đang Tuổi Sửu Nhi
23/2/19
51
39
32
28
Tohcm
VND
0
Tín dụng
187
Ờ quên sẳn hỏi ae nào có liệu trình tập luyện thể dục , cách ăn uống để cải thiện thì chỉ mình với
trước khi quất ông ngậm 1 lát gừng dưới lưỡi ( tầm 5-10'). Xong ông chịch thử xem ntn... t làm với gấu đc 1 lần cũng thấy đỡ đỡ hơn 1 xíu.. còn mình đang tập bài tập mới dc 4 ngày, ráng kiên trì thử 1 tháng xem có hiệu quả ko nữa..

• Like
Reactions: Anh gửi cho em

Dang Hai

Đang Tuổi Sửu Nhi
23/2/19
51
39
32
28
Tohcm
VND
0
Tín dụng
187
tml chủ thớt, bài viết của mày dài dòng diễn tả sướng thằng nhỏ, mày có để giá tiền nhưng không để tên và số điện thoại thì làm sao mấy tml thành viên biết thông tin để mà check em hàng?
Quay lại đọc tiêu đề đi cha....