Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

SGBB  Q3 share cuộc hẹn với 1 SGBB cafe trước khi vào việc

Lượt xem: 3594

Xem thêm topic đăng bởi Thinh1203

Vinhquang

Trứng nước
25/3/20
19
6
3
21
Đà nẵng
VND
0
Tín dụng
124
5 lần gặp thì OK. Chứ 05 lần chịch thì biến được rồi. Sgbb thường ko giới hạn giờ gặp và thích gặp em là em phải đến. Đó là quy tắc chung của sgbb: không được có bồ, khi sgdd muốn gặp là phải gặp, khi gặp thì ko được giới hạn số lần chịch hoặc giới hạn thời gian bên nhau.
Như tao thì có khi chỉ đi ăn, xem phim chứ không phải chỉ chịch.
giờ lắm sgbb buồn cười ghê -))) sgbb mà giới hạn lần chịch như hàng thì đi mẹ hàng cho rồi -)))

Thinh1203

Trứng nước
16/11/19
21
23
7
Ho chi minh
VND
0
Tín dụng
340
5 lần gặp thì OK. Chứ 05 lần chịch thì biến được rồi. Sgbb thường ko giới hạn giờ gặp và thích gặp em là em phải đến. Đó là quy tắc chung của sgbb: không được có bồ, khi sgdd muốn gặp là phải gặp, khi gặp thì ko được giới hạn số lần chịch hoặc giới hạn thời gian bên nhau.
Như tao thì có khi chỉ đi ăn, xem phim chứ không phải chỉ chịch.
Lần gặp đó , tuỳ vào mày deal. Tao kinh tê hạn hẹo nên sharee kèo

Thinh1203

Trứng nước
16/11/19
21
23
7
Ho chi minh
VND
0
Tín dụng
340
Vai loz gio lắm tml buồn cười. Hàng sugar tao ns 5 lần chưa rõ đừng quy chụp 5 lần chịch.
tao nói rõ hàng cafe tự gặp tự deal tự thương lương cái dmm chưa gì vô la làng ,kèo t share tới đâu thi do bản lĩnh từng thằng. Còn mấy tml tự chia ra tiền / shot rồi so với hàng hay PGA thì dm đây nói luôn là mỗi kiểu chơi đều khác nhau đều có thú vui lạ . Thế khác deo nào mấy cha đi cafe chòi lá đi so với hàng 500-1 củ
Em tiễn khách ạ.

Quảng Cáo :