Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 13883

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,392
Tổng quan ngoại hình: mặt không phải theo kiểu đẹp mà là kiểu dễ thương, mái ngố dễ thương, giọng nói dễ thương ngọt ngọt như cây mía, teen, body thuộc dạng hơi mũm mĩm, cao tầm 1m55-1m56, vú to tròn mềm mại, hàng thật, bú bóp thoải mái, phải công nhận vú em nó vừa bự vừa đẹp.

Ser: em nó khá chiều chuộng, ngoài ra còn chủ động thay đổi nhiều tư thế khác nhau cho khách, có hôn môi. Trình BJ tạm ổn, có thể tạm ổn với t nhưng với ng khác có thể là tốt, do gu t BJ thì cần chậm rãi mới cảm thấy sướng, 1 số khác thì cần mạnh và nhanh mới có cảm giác nên t chỉ đánh giá cảm nhận của riêng t, em nó thì mút hơi mạnh, hơi sát quá nên thành ra t cảm thấy chưa được sướng lắm. Có tắm chung với khách, tắm cho khách cả trước và sau khi chịch, có tháo bao giúp khách sau khi chịch, ngoài ra kỹ năng khẩu dâm của em nó cũng không tệ đâu :)).
Tuy nhiên trong phần bài viết của em nó có viết là có dọn WC nhưng t thấy lúc làm em nó không có làm, có thể là nói thì em nó mới làm, điều này thì t không chắc

Thái độ: đây mới là điểm ăn tiền của em nó, tính cách rất vui vẻ và hoạt bát, thoải mái và nhiệt tình, tâm sự trò chuyện tự nhiên, nếu khách sau chưa đến thì em nó có thể nằm lại chơi với khách thêm 1 lúc.

Kết : xác nhận là hàng ngon trong phân khúc 500k
Thích hợp cho ae nào thích gu hơi mũm mĩm, thích vú to không fake, mái ngố dễ thương, thích sự thoải mái k hối thúc thì có thể gặp em nó thử

Sdt : 0911758185
https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/8709/hot-girl-my-xinh-96-gai-xinh-teen-dam-buom-xinh-tuyet-voi

Tinh trùng chúa

Checker Chuyên Nghiệp
27/11/18
10,667
10,966
273
25
Tphcm
VND
0
Tín dụng
11,957
Tổng quan ngoại hình: mặt không phải theo kiểu đẹp mà là kiểu dễ thương, mái ngố dễ thương, giọng nói dễ thương ngọt ngọt như cây mía, teen, body thuộc dạng hơi mũm mĩm, cao tầm 1m55-1m56, vú to tròn mềm mại, hàng thật, bú bóp thoải mái, phải công nhận vú em nó vừa bự vừa đẹp.

Ser: em nó khá chiều chuộng, ngoài ra còn chủ động thay đổi nhiều tư thế khác nhau cho khách, có hôn môi. Trình BJ tạm ổn, có thể tạm ổn với t nhưng với ng khác có thể là tốt, do gu t BJ thì cần chậm rãi mới cảm thấy sướng, 1 số khác thì cần mạnh và nhanh mới có cảm giác nên t chỉ đánh giá cảm nhận của riêng t, em nó thì mút hơi mạnh, hơi sát quá nên thành ra t cảm thấy chưa được sướng lắm. Có tắm chung với khách, tắm cho khách cả trước và sau khi chịch, có tháo bao giúp khách sau khi chịch, ngoài ra kỹ năng khẩu dâm của em nó cũng không tệ đâu :)).
Tuy nhiên trong phần bài viết của em nó có viết là có dọn WC nhưng t thấy lúc làm em nó không có làm, có thể là nói thì em nó mới làm, điều này thì t không chắc

Thái độ: đây mới là điểm ăn tiền của em nó, tính cách rất vui vẻ và hoạt bát, thoải mái và nhiệt tình, tâm sự trò chuyện tự nhiên, nếu khách sau chưa đến thì em nó có thể nằm lại chơi với khách thêm 1 lúc.

Kết : xác nhận là hàng ngon trong phân khúc 500k
Thích hợp cho ae nào thích gu hơi mũm mĩm, mái ngố dễ thương, thích sự thoải mái k hối thúc thì có thể gặp em nó thử

Sdt : 0911758185
https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/8709/hot-girl-my-xinh-96-gai-xinh-teen-dam-buom-xinh-tuyet-voi

Rp hay quá ,lần trước tao cũng không được ẻm wc kkk

Vi Tiểu Bảo

Checker Chính Thức
25/12/18
1,825
3,121
140
Bali
VND
0
Tín dụng
403
EM này kiểu boli boli bụng bự quá :))

• Like
Reactions: Thích Đủ Thứ

Asin

Checker Tập Sự
17/9/18
817
878
109
19
ds
VND
0
Tín dụng
6,198
em nó có vẻ múp hơn xưa nhỉ :)) đang tính tái ngộ . chắc chuyển qua hàng mới để có report cho anh em ..

Huyền Thanh

Bé Đang Tập Nói
26/11/18
8
4
23
23
Bình Phước
VND
0
Tín dụng
353
Bác tơ mới 2 ngày mà rp hai em rồi à. Khoẻ thế nhỉ @@. Mà có ai biết mb nào ngon ngon không ạ, tự nhiên nay muốn đổi gió vl.

bgiang19

Tính Làm Checker
27/11/18
811
532
79
23
Hà Nội
VND
0
Tín dụng
168
đù tml tơ trả lại kiểu ảnh run tay đê =))
quen nhìn ảnh run tay của m r h nhìn ảnh ngon vs đẹp ntn méo quen gì =))
thắc mắc là phải tơ ko ta hay tml hnaof khác dùng acc của tơ =))

RedBull

Bé Đang Tập Nói
2/12/18
14
4
23
21
TPHCM
VND
0
Tín dụng
264
Rieng may RP la tao di , vai bua tao se co review khi tao ranh. dung gu tao , vu khong fake , va mup. ma co choi Gel ko

ATT

Banned
14/1/19
34
46
32
Tphcm
VND
0
Tín dụng
7
Tao nhớ e này t check lâu lắm rồi