Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Rp Thảo Tây 350k của lão DY Thuỷ kynu- đáng tiền

Lượt xem: 4066

Xem thêm topic đăng bởi ODen NôngDân

ODen NôngDân

Bắt Đầu Check Gái
12/10/18
108
79
56
27
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
12
https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/15533/thao-tay-vu-to-hang-that-100-body-depmoi-phat-song-kynu

Em này thì hôm qua vô tình check thôi . Đang chạy về tân phú check em ngọc anna mà lão rep rp thì mưa lớn cmn quá nên tấp vào quán quê hương uống cf trú mưa mà mưa mãi éo hết lại đang rạo rức nên tra web xem có em nào mới ở PHI . Thấy pé này mới lên sóng 2 tuần bèn set kèo mà ks gần đó cũng may vãi chạy qua ướt cái áo thôi cũng kệ. Lấy p chờ em nó lên mà vừa vào tắm thì tới cmnr nhanh gọn thật. Mở cửa gặp em nó khá nhỏ nhắn chắc 1m56 là nhiều có điều vòng 1 khá to. Em này dáng đi lưng hơi còng t ko thích mấy{ops}, được cái em này lại dễ chịu tắm chung ôm cà vú khá phê. Lên giường nói chuyện tình cảm tầm 10phut thì em nó chủ động nút lỗ tai làm t cũng rần cả người.
Kĩ năng lưỡi khá chuyên nghiệp BJ với t là tốt vì làm khá lâu và BJ rất có cảm giác . :hmm:Tuy ko bằng hàng ruột bên bình tân nhưng lần đầu vậy là quá ok. Phần đấu võ đài hôm qua trời mưa lạnh hay sao mà làm mỏi háng hết 6 thế mãi éo ra cũng may càng làm em nó lại càng rên lớn chứ không hối thúc giống mấy móng khác.
Thang điểm:
V1: 7đ to tròn có phần xệ. Lúc giao hợp nhìn vào gương thấy nó nảy lên xuống kích thích vl
V2: 6d có ít lipit
V3: 6đ chưa to lắm
V4:7đ lúc đầu bôi kem sau đó 10p đoggy thì Lê láng
Kết bài đáng cho các thánh ở gò vấp check giá tốt lại vui vẻ . :aha:

ODen NôngDân

Bắt Đầu Check Gái
12/10/18
108
79
56
27
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
12
ngon nè, giá lại rẻ nữa chứ, để t cho em nó vào list check hàng của t sắp tới luôn {shoot1}
Em này chỉ mất điểm lưng tôm vs ngực hơi xệ . Còn lại thì khá tốt. Bj mà ướt cả miệng em nó thấy cũng tội. Tml nào thì face quê thì hợp bài

Quảng Cáo :