KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Q9 RP Em Hương Tràm

Lượt xem: 1349

Xem thêm topic đăng bởi Già dâm

Già dâm

Đang Bú Sữa Mẹ
17/5/20
12
41
12
36
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
380
Chiều cuối tuần mưa gió buồn , n**ng cac ! Lại làm biếng đi vào trung tâm , vào quận 9 thấy em hương tràm được bác “ lao gia ham” chấm , lại thấy là hàng xôi thịt ( t lại cực khoái mấy e xôi thịt, chubby,gymer ) nên xách chim đi gặp em !
Nằm chờ tầm 15-20 p j đấy e đến ! E có xloi đến muộn , có việc đột xuất , nc nhoe nhẹ dể thương ! Khoái
Vào anh em trò chuyện đc tầm 2-3p để tạo không khí thân mật , anh nói khoái con gái bắc, em nói thích con trai nam ..ổn
Em bắt đầu làm , bj tốt , có điều hơi nhanh tầm 3-4 p , không sao e bú tốt có điều a chưa phê
Đeo bao e nhảy lên bụng t ná thơ ( t cao 1m72 nặng 70 mà còn thấy nhỏ bé với em), e nhấp tầm 3-4 p t nói để tao giúp e, thế là bắt đầu với tư thế truyền thống , rồi cắt kéo, doggy tổng thời gian tầm 5-7 p
T đang thít thì e làm tụt mod, than đau, thốn, a lâu ra , thấy e khó chịu nên t ráng nhanh cho ra lun
Xong em có ở lại tầm 2-3p xoa chân , bẻ ngón chân
Túm lại tạm ổn , nhưng nếu em nhiệt tình hơn sẽ tốt hơn !

KoBietNua

Đang Tuổi Sửu Nhi
29/5/19
39
19
27
28
HCM
VND
0
Tín dụng
447
haha thấy hỏi câu a lâu ra mất hứng rồi ... may đọc dx rp bác ko lại tụt cảm xúc . Q9 chán thjet . Lúc trc có 1 em rất ngon . nay về q2 rồi