KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Massage Tây Ninh Review Massage ẤN TƯỢNG

Lượt xem: 943

nguyenhainan

Tập Tành Ăn Chơi
9/11/19
43
58
36
27
Tây Ninh
VND
0
Tín dụng
288
Bữa trước có tml nào cmt massage Ấn Tượng bên ngã tư Thanh Điền nên hôm nay đi thử.
Dm, bữa nay lạnh vcđ mấy tml ạ.
Bước vào trong thì thấy csvc cũng bt, có xông hơi mà t ko khoái vụ xông hơi lắm thì ko đánh giá.
T đi vé vip 200k. Có super vip 400k mấy thằng tiếp tân giới thiệu đi mấy e ngon hơn, 2 em, xuất 2 lần. Nhưng thôi, mới đi lần đầu nên đi vé vip thôi, ok thì lần sau ghé lại :v
.
Lên phòng thì locker thấy t nhỏ con, nên cũng gợi ý cho t 1 em cũng nhỏ con. Kiểu loli. Em này trên Trúc, hỏi thì e bảo mới làm 3 4 tháng.
.
Service thì lúc tắm xong, e báo trước luôn cho thoải mái. Đi thường 200k, đi thái 400k. T chọn đi Thái nên ko biết đi thường ra làm sao, e bảo "đi thường thì đấm bóp + làm phần dưới, chứ ko làm hết toàn thân, ko cởi đồ" :v
Đi Thái thì em nó cởi 90%, chừa lại cái áo quanh hông, qu, áo chip thì cởi hết. (Chắc kêu cởi áo luôn thì chắc e nó cũng bỏ ra)
T đi mệt trước, khỏe sau.
Vào thì e nó tắm cho t, như mẹ tắm con thôi. Sau đó, lên giường nằm. Dm trời đang lạnh, e nó xịt nước nha đam lạnh vcđ lên lưng để lấy bình sữa chà. =)) Nên quả này tê quá, chưa cảm nhận đc đường lưỡi của e nó. HJ BJ ok. Có quả ngậm nước lạnh bj, dm tê mẹ đầu kiu, tưởng xìu luôn. Nhưng ko sao, e nó làm tí nữa thì t trụ ko nổi, CIA cmnl. CIA thì bảo e nó thì e nó làm, còn ko bảo thì e nó ko biết đâu nha. À, e nó ko biết từ "CIA" là gì đâu, nên mấy tml có yêu cầu thì bảo xuất ra miệng nha =))))
Sau cùng là màn đấm bóp, thì t chọn đấm bóp ko dầu. Đấm bóp ổn. Vì e nhỏ con, nên lực cũng vừa phải, ko mạnh lắm. Ai cần đấm bóp mạnh thì ko nên gọi em này. Xong xui. Về.
Tổng thiệt hại:
Tick 200k, tip 400k, bo e thêm 50k vụ CIA, locker 50k.
Đáng để quay lại lần nữa. IMG_20210113_185219.jpgIMG_20210113_185215.jpg

0oMrSAIo0

Bé Đang Tập Nói
21/6/20
67
28
20
30
Tây Ninh
VND
0
Tín dụng
212
ok tml, ờ mây zing gút chóp !
để t lén đi chứ chỗ này nghe nhiều nhưng nó nằm vị trí ác liệt quá (đối với t) nên từ lúc mở tới giờ t chưa dám vô :Amikhoc: