Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 22234

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,391
dâm vkl, độ dâm ngấp ngưỡng gần max, chỉ thiếu mỗi ăn cứt uống nước đái (đùa thôi {lol}), kỹ năng bj rất điệu nghệ và có nghề, chậm và lút cát, ko bị đụng răng, thích chơi kiểu gì e chiều kiểu đó, có luôn cia cum in alo xuất tinh vào miệng, có điều BJ không được lâu
Face mãn teen nhưng nhìn khá ổn, nhìn giống như cô giáo, đeo kính nhìn mặt rất dâm, nói chuyện thì cũng bựa và dâm, zú bự hàng real, to mềm, bóp đã tay, có điều k được mịn cho lắm
lúc chịch có dt vẫn nt, điểm trừ cho e nó, tính e nó cũng hơi thiếu kiên nhẫn
có vẻ hơi bị đông khách nên làm xong là e nó xin tiền t đi luôn (hoặc đó là tính cách của e nó, mong muốn khách mau ra rồi dọt). Em này chắc chắn không phải là hàng tình cảm
nhưng nhìn chung thì ok vẫn ổn trong phân khúc 400k, thích hợp cho ae nào thích service, đây là 1 trong số ít những e t có thể sẽ quay lại, và quay lại để cum in alo :likeaboss:
sdt : 0981097365
link e trang xinh kynu : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/10334/trang-xinh-new-dam-full-sever

Update : em nó mới có phốt bên thiendia
https://thiendia.com/diendan/threads/luu-y-thai-do-cua-con-trang-xinh-phan-xich-long.1199349/

Chỉnh sửa cuối:

ODen NôngDân

Bắt Đầu Check Gái
12/10/18
108
79
56
27
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
12
Em này thấy quen vãi loz , nếu em là người hà giang thì lúc trước t có đi qua rồi..,.,., làm ở ks xanh gò vấp giá 300k mà sau này mất tích giờ t mới thấy trở lại :them2:

• Like
Reactions: Journalist

trcaph

Tính Làm Checker
8/11/18
659
361
61
ho chi minh
VND
0
Tín dụng
2,855
e này t đi 2 lần bên PXL,bú mút như máy tầm 2-3 phút rồi đeo bao chịch,giới hạn chắc 30 phút/1s ,thấy thái độ cũng vui vẻ nhưng ko gần gũi,xong thì rửa mặc đồ về chứ ko ở lại,face u30.Chắc thằng khách xỉn rồi thái độ thế nào mới có chuyện bóc phốt này

• Like
Reactions: Deleted member 257

Niềm vui mới

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/11/18
47
13
29
32
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
579
Nhỏ này tao gặp rồi 1 lần và cũng ko quay lại. Nói chung tụi mày ko biết sao chứ tao thấy qua loa lắm bj xíu là đeo vô chiến liền nói tóm lại ko hợp gu tao cái mặt cũng cỡ 28t hoặc 29t chả đẹp đẽ gì 400k ko bằng nhiều nhỏ 300k

maycay0500

Đang Tuổi Sửu Nhi
17/1/20
130
120
25
24
Quận 1 tphcm
VND
0
Tín dụng
1,032
Nghe danh e, này lâu thấy kn gần 400 rp củng chạy từ q12 lên pxl check.
Mặt củng tạm, nói chuyện dâm. Còn kêu mình cu to sau nghỉ làm e lấy a làm chồng nhé . R tâm sự các kiểu sau e lấy chồng thì lấy ai làm nghề sửa xe củng dc r e bán tạp hoá cạnh đó có j 2 vợ chồng ở nhà nhiều phụ nhau coi quán =]]]~
Sv thì thấy bt kỹ năng bj ổn nhưng k lâu. Vào trận vẫn nt. Hôm đó mình có kêu e mặc ao dài nhưng hành sự 1 hổi muốn e cởi ra và thấy có vẻ hơi khó chịu. Lúc sau thấy mình lâu ra có vẻ hơi khó chịu và k cho hôn môi nữa nói là hôn làm mình mất tập trung lâu ra. Nên thôi nhấp nhanh ra r thôi. Xong việc thấy chỉ chải lại tóc r đi khách tiếp theo lun chứ k rửa lại qua nước hay j k biết lên phòng khách tiếp theo có rửa lại k.
Chốt là face tạm (6.5/10 ), sv trung bình (5/10) . Đi 1 lần cho biết và k có dự định gặp lại chắc giờ do nổi quá nên có phần cn hoá r

• Like
Reactions: RockandRoll

RockandRoll

Bé Đang Tập Nói
10/10/19
356
178
23
24
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
2,021
Nghe danh e, này lâu thấy kn gần 400 rp củng chạy từ q12 lên pxl check.
Mặt củng tạm, nói chuyện dâm. Còn kêu mình cu to sau nghỉ làm e lấy a làm chồng nhé . R tâm sự các kiểu sau e lấy chồng thì lấy ai làm nghề sửa xe củng dc r e bán tạp hoá cạnh đó có j 2 vợ chồng ở nhà nhiều phụ nhau coi quán =]]]~
Sv thì thấy bt kỹ năng bj ổn nhưng k lâu. Vào trận vẫn nt. Hôm đó mình có kêu e mặc ao dài nhưng hành sự 1 hổi muốn e cởi ra và thấy có vẻ hơi khó chịu. Lúc sau thấy mình lâu ra có vẻ hơi khó chịu và k cho hôn môi nữa nói là hôn làm mình mất tập trung lâu ra. Nên thôi nhấp nhanh ra r thôi. Xong việc thấy chỉ chải lại tóc r đi khách tiếp theo lun chứ k rửa lại qua nước hay j k biết lên phòng khách tiếp theo có rửa lại k.
Chốt là face tạm (6.5/10 ), sv trung bình (5/10) . Đi 1 lần cho biết và k có dự định gặp lại chắc giờ do nổi quá nên có phần cn hoá r
Chắc hôm đó em nó có tâm trạng gì thì sao bro ?

• Like
Reactions: maycay0500
Quảng Cáo :