Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 11821

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,391
em này thì chắc cũng nhiều đứa biết, nhưng k phải ai cũng biết hết nên t nói sơ cho ai chưa biết
em nó bị câm điếc bẩm sinh từ nhỏ, cho nên mọi giao tiếp đều phải qua tin nhắn, vào phòng cần nói gì thì cũng đều phải cầm dt lên gõ chữ roi đưa em nó đọc. Mà khả năng đọc hiểu và viết của em nó cũng không có được tốt vì không có học qua trường lớp gì, nên việc em nó nói chuyện khó hiểu trên diễn đàn cũng là điều dễ hiểu, nhưng cũng k đến nỗi hoàn toàn k hiểu, t vẫn có thể hẹn set gặp được thì ai cũng có thể hẹn được. Em ly ruby (hay còn dùng tên gọi khác là aiko) đã phiêu bạt khắp 3 miền, bắc trung nam đều đã đi qua, cho nên tùy từng thời điểm em nó mới có mặt ở SG hay k {lol}

đi vào phần đánh giá chi tiết:
Face trung bình, tuổi chắc phải cỡ 30-35t, cao tầm m55-m57, zú hệ mướp, xệ rồi, mềm, bóp cũng tạm ổn, bím cạo sạch đúng nghĩa, ae nào gu không lông chắc sẽ thích, bím t nói thật khá là đẹp, kỹ năng bj khá ok, rất chịu khó bj, e nó chấp nhận luôn cia cum in alo
Do em nó bị câm điếc nên lúc chịch thì em nó cũng chỉ biết im lặng thôi chứ k rên được nên ae nào bị cái chứng phải nghe tiếng rên mới ra được thì nên cân nhắc
Giá cả thì tự thỏa thuận, em này không làm qua bánh nào nên giá cả ae tự deal, lúc t đi là 400k 1 shot, theo t biết thì hình như cia k có tính thêm phụ phí gì
e nó làm ở Q10
sdt e nó : loại bỏ sdt của em nó vì em nó không làm ở sài gòn nữa

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ciel

Journalist

Đang Tuổi Sửu Nhi
2/10/18
96
42
30
Saigon
VND
0
Tín dụng
26
Hay quá ,vậy mà m cũng tìm được số.
Thích hợp với mấy t tìm cảm giác lạ

Deleted member 347

Bắt Đầu Check Gái
15/11/18
139
96
53
canada
VND
0
Tín dụng
353
Sim số 0635 bỏ rồi . Sim số 5484 cũ thôi . Các anh ghé ủng hộ em dc ko ? Em rãnh quá ko có khách vắng quá

• Like
Reactions: Vương rách

Azu

Bắt Đầu Check Gái
14/11/18
162
102
53
29
HCM
VND
0
Tín dụng
863
Lisa gửi số vào hộp thư nhé. Cuối tuần gặp nè. Công ty cho ra Đà Nẵng tập bơi trên phố để về Sài gòn ko bị chết đuối

caotaphao

Bắt Đầu Check Gái
16/12/18
167
133
53
38
hà nội
VND
0
Tín dụng
10
Em ly(ruby) này thì tao ko biết,tao chỉ biết là hồi năm 2015 có check 1 e bị câm điếc,từ ĐN ra hà nội lấy tên là Dung..thấy e ý cũng khá ok,nhưng sau vào ĐN thì e ý ko còn dùng số cũ nữa

Quảng Cáo :