KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Lượt xem: 66461

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,672
8,704
310
VND
8,184,810
Tín dụng
684,202
Khoảng vài tháng trở lại đây t thấy 2 em này có vẻ khá là hot, khi check thì đúng thiệt cái form mặt của cả 2 nhìn y chang nhau, chỉ khác ở độ tuổi độ lão hóa và độ phục vụ thế nào thôi :chaymaumui2:
Cả 2 em đều là miền Nam, i like it {biggrin}

Trước hết là về em Trang Mon 8 xị :
Đúng teen, face dễ thương, khi gặp t em nó mặc váy kiểu như tụi con gái bên nhật, nhìn thấy thích vãi
Vú thì sao t nhìn hình hơi nhỏ mà lúc gặp nó to vc, cảm giác to hơn trong hình, to và mềm, sờ sướng
Về khoản phục vụ thì cũng k có gì đặc sắc cho lắm, t k chê nhưng cũng k khen, và có hôn môi
Nói chung ai thích teen, non thì t nghĩ e nó cũng tạm ổn, còn ai thích service hơn 1 chút thì chuyển qua nhỏ chị Hoàng oanh
Điều nên lưu ý ở e nó là set kèo hơi bị mông lung, xui xui là nằm chờ cả tiếng hoặc e nó đếch tới luôn vì em nó lười {shit(1)}

sdt trang mon: 0983402542
Link e nó : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/9432/pe-trang-mon-sinh-vien-lan-dau-di-lam-kiem-thu-nhap
Update : Em trang mon hiện tại đã nghỉ luôn vì bận học, thông tin được lấy từ Hoàng oanh

Chuyển qua e oanh 6 xị (nay đã lên 7 xị)
Cũng đã mãn teen, tầm 91, nhưng được cái nhiệt tình và chu đáo, siêng, liếm từ tai đến đầu gối, chịu thương chịu khó, chiều khách, có hôn môi, zú bơm nhưng vẫn xài ổn, bú bóp thoải mái
Nếu gặp lúc em nó đang rảnh rỗi có thể rủ em nó vào bồn tắm tắm chung luôn
Túm lại khá ok trong phân khúc 600k

sdt hoàng oanh: 0983287740
Link em Hoàng oanh : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/12341/hoang-oanh-chan-dai-dang-dep-lan-dau-len-song

Chỉnh sửa cuối:

Asin

Checker Tập Sự
17/9/18
851
946
109
19
ds
VND
0
Tín dụng
6,798
Có some 2 chị em được không mày.
tao có đi HO vài lần, em Mon thì nhiều lần hơn :)) tao thích Mon hơn.
Có nghe HO kể là có some, mà lâu lắm rồi. Hiện tại, Mon đang tạm nghỉ, về quê :)) vài tháng nữa mới làm lại.

Tiamo

Tính Làm Checker
6/11/18
290
254
68
Tân Bình, Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
77
Hàng some tao thấy 2 em Phương Dung - Phương Thúy cũng ngon.
Em Phương Thúy thì cao ráo dáng ngon hơn nhưng thái độ có vẻ khó chịu hơn.
Em Phương Dung thì thấp hơn nhưng tính có vẻ dễ chịu hơn bóp vú không đẩy tay ra như em Phương Thúy. Nhưng em Phương Thúy thấy bím khá bót nha. Mỗi em một vẻ nếu chọn đi một em cũng khó phết mấy tml à. Tao sét kèo lần đầu với hai em là kèo some luôn. Đúng là phê như con tê tê.

Tiamo

Tính Làm Checker
6/11/18
290
254
68
Tân Bình, Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
77
Khoảng vài tháng trở lại đây tao tao thấy 2 em này có vẻ khá là hot, khi check thì đúng thiệt cái form mặt của cả 2 nhìn y chang nhau, chỉ khác ở độ tuổi độ lão hóa và độ phục vụ thế nào thôi :chaymaumui2:
Cả 2 em đều là miền Nam, i like it {biggrin}

Trước hết là về em Trang Mon 8 xị :
Đúng teen, face dễ thương, khi gặp tao em nó mặc váy kiểu như tụi con gái bên nhật, nhìn thấy thích vãi
Vú thì sao tao nhìn hình hơi nhỏ mà lúc gặp nó to vc, cảm giác to hơn trong hình, to và mềm, sờ sướng
Về khoản phục vụ thì cũng k có gì đặc sắc cho lắm, tao k chê nhưng cũng k khen, và có hôn môi
Nói chung ai thích teen, non thì tao nghĩ e nó cũng tạm ổn, còn ai thích service hơn 1 chút thì chuyển qua nhỏ chị Hoàng oanh
Điều nên lưu ý ở e nó là set kèo hơi bị mông lung, xui xui là nằm chờ cả tiếng hoặc e nó đéo tới luôn vì em nó lười {shit(1)}

sdt trang mon: 0983402542
Link e nó : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/9432/pe-trang-mon-sinh-vien-lan-dau-di-lam-kiem-thu-nhap

Chuyển qua e oanh 6 xị :
Cũng đã mãn teen, tầm 91, nhưng được cái nhiệt tình và chu đáo, siêng, liếm từ tai đến đầu gối, chịu thương chịu khó, chiều khách, có hôn môi, zú bơm nhưng vẫn xài ổn, bú bóp ổn
Nếu gặp lúc em nó đang rảnh rỗi có thể rủ em nó vào bồn tắm tắm chung luôn
Túm lại khá ok trong phân khúc 600k

sdt hoàng oanh: 0983287740
Link e nó : https://kynu.net/gai-goi/chi-tiet/12341/hoang-oanh-chan-dai-dang-dep-lan-dau-len-song
Vừa tò mò xem em Hoàng Anh là em nào đến khi vào kỹ nữ đọc info thì nhớ ra. Em này có lần tao định check nhưng khi đọc info đến phần "để tiền lên bàn" là tao bỏ qua. Hehe ... Chắc tao và em nó éo có duyên.

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,672
8,704
310
VND
8,184,810
Tín dụng
684,202
Vừa tò mò xem em Hoàng Anh là em nào đến khi vào kỹ nữ đọc info thì nhớ ra. Em này có lần tao định check nhưng khi đọc info đến phần "để tiền lên bàn" là tao bỏ qua. Hehe ... Chắc tao và em nó éo có duyên.
Bánh nó nói nói vậy thôi, lúc t check t có bỏ tiền lên bàn đếch đâu, do ky kiske nó viết thế để đề phòng mấy thằng ăn quỵt, chịch xong xuôi rồi t đưa tiền như bình thường thôi
T check rất hiếm khi nào gặp em nào kêu đưa tiền trước, chỉ có 1 em duy nhất gần đây là nhỏ này : https://rphang.net/threads/rp-chi-tiet-thanh-van-1397-400k-q2-kynu-cua-chich-la-chinh.165/

Tiamo

Tính Làm Checker
6/11/18
290
254
68
Tân Bình, Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
77
Bánh nó nói nói vậy thôi, lúc t check t có bỏ tiền lên bàn đếch đâu, do ky kiske nó viết thế để đề phòng mấy thằng ăn quỵt, chịch xong xuôi rồi t đưa tiền như bình thường thôi
T check rất hiếm khi nào gặp em nào kêu đưa tiền trước, chỉ có 1 em duy nhất gần đây là nhỏ này : https://rphang.net/threads/rp-chi-tiet-thanh-van-1397-400k-q2-kynu-cua-chich-la-chinh.165/
Tao cũng vậy. Tao gặp em nào đòi đưa tiền trước là hẹn một đi không trở lại á. Đéo biết em bị lừa hay ăn bị quỵt ở đâu nhưng tao không phải là loại đó, mấy em đến gặp tao mà đòi đưa tiền trước thì hoặc em nó mù hoặc em nó là loại công nghiệp cả hai loại đó đành phải bye bye các em thui.

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,672
8,704
310
VND
8,184,810
Tín dụng
684,202
Tao cũng vậy. Tao gặp em nào đòi đưa tiền trước là hẹn một đi không trở lại á. Đéo biết em bị lừa hay ăn bị quỵt ở đâu nhưng tao không phải là loại đó, mấy em đến gặp tao mà đòi đưa tiền trước thì hoặc em nó mù hoặc em nó là loại công nghiệp cả hai loại đó đành phải bye bye các em thui.
Do mày nhìn phiến diện thôi :)), chỉ có trường hợp em hàng bị quỵt tiền thì bánh nó mới ghi như vậy, và em nào bị ăn quỵt thì cũng sẽ cảnh giác và yêu cầu như vậy với bất kỳ ai, em hàng nhìn mày làm gì biết mày là người thế nào, mấy thằng ăn quỵt thiếu gì thằng ăn mặc bảnh bao nhìn tri thức, nên mày nên có góc nhìn đa chiều, biết người biết mặt chứ đâu biết lòng, mày sống ở đời đủ lâu thì phải hiểu câu này chứ tml
Đưa tiền trước sau đó phục vụ tốt thì t thấy chả vấn đề gì :-?, nhưng t thấy tình trạng hàng yêu cầu đưa tiền trước là khá hiếm nên t thấy cũng thoải mái

Asin

Checker Tập Sự
17/9/18
851
946
109
19
ds
VND
0
Tín dụng
6,798
đưa tiền trước: do thằng Khang nó ghi =]] HO thì tao đánh giá cao sv của em nó, mà em nó giờ "xài hao" quá nên tao cũng lười gặp...

Tiamo

Tính Làm Checker
6/11/18
290
254
68
Tân Bình, Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
77
Do mày nhìn phiến diện thôi :)), chỉ có trường hợp em hàng bị quỵt tiền thì bánh nó mới ghi như vậy, và em nào bị ăn quỵt thì cũng sẽ cảnh giác và yêu cầu như vậy với bất kỳ ai, em hàng nhìn mày làm gì biết mày là người thế nào, mấy thằng ăn quỵt thiếu gì thằng ăn mặc bảnh bao nhìn tri thức, nên mày nên có góc nhìn đa chiều
Đưa tiền trước sau đó phục vụ tốt thì t thấy chả vấn đề gì :-?
Hehe ... Tao thì éo thuộc loại bảnh bao nhưng cơ bản thì tao thuộc loại cái tôi lớn không chỉ check hàng các lĩnh vực khác cũng vậy. Tao cứ gặp loại coi của hơn người là tiễn vong, một đi không hẹn gặp lại. Có nhiều cách để giảm rủi ro và cách đưa tiền trước là cách tệ nhất.

Hoang oanh

Checker Tập Sự
Active Girl
11/10/18
2,034
5,940
112
28
Hcm
VND
850,000
Tín dụng
452
Lúc mới đi làm gà mờ cũng bị quỵt 1 lần , hẹn e sang cường thanh 2 , nhìn ăn mặc lịch sự đập chai ( chuối ko to ) , xxx yyy xong nói a cọc tiền o lễ tân , trên này ko đủ , e xún hầm xe đợi anh .
Sau đó ảnh chạy luôn . 1 lần ngu duy nhất , giờ đỡ ngu rui .
Nói ra bị bánh la thêm

• Tức giận
Reactions: milanodk

Hoang oanh

Checker Tập Sự
Active Girl
11/10/18
2,034
5,940
112
28
Hcm
VND
850,000
Tín dụng
452
đưa tiền trước: do thằng Khang nó ghi =]] HO thì tao đánh giá cao sv của em nó, mà em nó giờ "xài hao" quá nên tao cũng lười gặp...
Bánh bao vẫn 2 cái 2 tay bóp mềm nha nha , dạo này cũng nhìu em mới lên . Anh khen là em zui rồi , cảm ơn đã từng ghé qua ủng hộ em nè ❤

• Like
Reactions: Vikings

Asin

Checker Tập Sự
17/9/18
851
946
109
19
ds
VND
0
Tín dụng
6,798
Hum qua giờ e mới cho theo some thử khách quen , sẵn dạy thêm cách ... Gặm chuối , chuẩn bị đầy đủ mới cho ra đi lm chứ , e định 2/12 lên bài luôn
mình em đủ mệt rồi nên ko dám some =]] em là style chăm sóc khách hàng kĩ lắm :)) từ giai đoạn đầu đến giai đoạn giường, sau đó là giai đoạn phản hồi web =]]

Hoang oanh

Checker Tập Sự
Active Girl
11/10/18
2,034
5,940
112
28
Hcm
VND
850,000
Tín dụng
452
mình em đủ mệt rồi nên ko dám some =]] em là style chăm sóc khách hàng kĩ lắm :)) từ giai đoạn đầu đến giai đoạn giường, sau đó là giai đoạn phản hồi web =]]
Mình phải tương tác chứ anh , cuộc sống mà , em làm gì cũng tập trung vào cv , đạt hiệu quả tốt , sau có tiền sống vẫn đỡ hơn .nghỉ làm rồi trở lại cs bên ngoài sớm hơn , có gặp bên đường nếu ko chê thì vẫn là anh em xã hội tốt

• Like
Reactions: mamani2707

Asin

Checker Tập Sự
17/9/18
851
946
109
19
ds
VND
0
Tín dụng
6,798
Mình phải tương tác chứ anh , cuộc sống mà , em làm gì cũng tập trung vào cv , đạt hiệu quả tốt , sau có tiền sống vẫn đỡ hơn .nghỉ làm rồi trở lại cs bên ngoài sớm hơn , có gặp bên đường nếu ko chê thì vẫn là anh em xã hội tốt
bé kia bé nào thế em? :)) cho anh cái hẹn đc hem