KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Miền Trung 3000K quảng ngãi - mới quen và chịch được 1 em hàng siêu cao cấp!

Lượt xem: 12243

Xem thêm topic đăng bởi tự tin yêu em

30/3/19
24
93
57
29
nha trang
VND
0
Tín dụng
310
hôm kia mới đi nhậu với ông bạn làm kỹ sư nhà máy lọc dầu, được giới thiệu một bé siêu cao cấp!
mà con bé này có cái tính kỳ là phải biết khách hàng là ai, quê ở đâu mới tiếp. haha
nên sau vòng sơ loại đã hẹn gặp nó tại 1 ks xxx với giá 1tr2/h
tới gặp thì quả đúng là sướng con mắt, đã con ku anh em!
chuyệ giường chiếu không miêu tả đâu nà. ai cũng biết rồi
em nó là gái không chuyên, không có làm ở quán xá hay chỗ nào. dân quảng ngãi (người tp luôn, k phải người thiểu số đâu nhá)
đẹp lắm, hàng ngon cực kỳ!
tiếc là xin gãy lưỡi chưa cho chụp hình,
hỏi em nó qua đêm thì nó nói trên 3 triệu mới đi
đang hứa hẹn với em nó 1 ngày gần đây có điều kiện sẽ đi qua đêm và sẽ lại xin chụp hình cho anh em coi!
anh em nào hóng hoặc muốn share , trao đổi thì inbox (khi inbox nói rõ bạn quê ở đâu nha) người 1 số nơi em nó k đi, thông cảm!

XLú

Tập Tành Ăn Chơi
1/12/18
138
239
43
41
Hochiminh
VND
0
Tín dụng
1,907
hôm kia mới đi nhậu với ông bạn làm kỹ sư nhà máy lọc dầu, được giới thiệu một bé siêu cao cấp!
mà con bé này có cái tính kỳ là phải biết khách hàng là ai, quê ở đâu mới tiếp. haha
nên sau vòng sơ loại đã hẹn gặp nó tại 1 ks xxx với giá 1tr2/h
tới gặp thì quả đúng là sướng con mắt, đã con ku anh em!
chuyệ giường chiếu không miêu tả đâu nà. ai cũng biết rồi
em nó là gái không chuyên, không có làm ở quán xá hay chỗ nào. dân quảng ngãi (người tp luôn, k phải người thiểu số đâu nhá)
đẹp lắm, hàng ngon cực kỳ!
tiếc là xin gãy lưỡi chưa cho chụp hình,
hỏi em nó qua đêm thì nó nói trên 3 triệu mới đi
đang hứa hẹn với em nó 1 ngày gần đây có điều kiện sẽ đi qua đêm và sẽ lại xin chụp hình cho anh em coi!
anh em nào hóng hoặc muốn share , trao đổi thì inbox (khi inbox nói rõ bạn quê ở đâu nha) người 1 số nơi em nó k đi, thông cảm!
Công nhận mày siêu thật ! Mày người Quảng Ngãi lun à ? Mấy tay Lọc Dầu thì nhất rồi ! Tao ở Sài Gòn nhưng quê Nội ở đấy. Hè, Tết hay về, có gì thì cho tao xin nhé ! Inbõx nhá !

• Like
Reactions: Tiger Beer

judok

Bé Đang Tập Nói
4/2/20
276
169
23
tphcm
VND
0
Tín dụng
1,326
E này ngon thật.. điện nước đầy đủ.. face xinh... da trắng.. dáng này phải 1m7 chứ k đùa... t tưởng tượng vậy đó chứ có hình cm j đâu :Amicuoisacsua::Amicuoisacsua:

• Wow
Reactions: Tiger Beer
30/3/19
24
93
57
29
nha trang
VND
0
Tín dụng
310
Ở cái xứ chó ăn đá gà ăn sỏi mà từ khi nào có hàng cao cấp... mà giá 1.2tr/h mới ghê. Đưa tao 3tr tao chăn dc mấy em tài chính kế toán cho mà chịch ko bao luôn!!!
bạn k biết thì đừng nên ẳng cho phiền bạn à. các ks ở quảng ngãi hàng cũng 700-800k/shot hết. giá các e đi là 500k, thằng lễ tân ăn 200k nữa là bình thường. ngta thích thì ngta chơi thôi. còn gái thì vô giá, thích thì nó cho không, thích thì nó hô 3 củ, mà thích nữa thì nó hô 30 củ như tụi ca sĩ ng mẫu, chắc gì tụi nó hàng đã ngon!
còn chăn rau lại là chuyện khác nha bạn! nếu bạn có duyên bạn sẽ chăn được, nhưng dù sao ăn rau nhiều khi cũng thất đức, đa số là giả vờ yêu đương hứa hẹn lừa gạt mới đưa được chúng nó lên giường (trừ các con rau 0-1 note thì nó dâm nó mê địt thật)
nên tóm lại gái gú thì hợp với ai ng nấy chơi. tiền trong túi bạn, k ai lấy được hết. nên k việc gì đi nói những lời kém hiểu biết
đừng nói xứ nào, chỗ nào cũng có thằng giàu thằng sang.
riêng khu dốc sỏi, các quán karaoke ở đó tất cả đều có tiếp viên, với giá 200-300k/h/em, tiền phòng 300k/h, bia bọt đội giá. vô 4 thằng hát 4 tiếng bay 6-7 củ là chuyện bình thường nha bạn. mà các chỗ đó vẫn làm ăn được chưa dẹp tiệm, tức là khách vẫn đều nha bạn. k biết bạn ở đâu, đừng có khinh khi chỗ này chỗ kia bạn ạ.

Chỉnh sửa cuối:

XLú

Tập Tành Ăn Chơi
1/12/18
138
239
43
41
Hochiminh
VND
0
Tín dụng
1,907
Ở cái xứ chó ăn đá gà ăn sỏi mà từ khi nào có hàng cao cấp... mà giá 1.2tr/h mới ghê. Đưa tao 3tr tao chăn dc mấy em tài chính kế toán cho mà chịch ko bao luôn!!!
Mịe ! Ông đéo biết con mẹ gì cả ! Sếp tôi cứ tấm tắc khen ngoài đấy hàng ngon theo kiểu địa phương, nhà lành, kín đáo. Đến khi gặp mới té ngửa vì có hôm ổng đi uống cafe ở mấy quá Ocean Blue hay cái quán gì ở gần bảo tàng quân đội. Ổng bảo khi ấy nhìn trông đoan trang thế mà không ngờ. Chỉ là giọng Quảng Ngãi nghe hơi nặng thôi.