BOX PHIM/CLIP
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Sóc Trăng Hàng Phương Diệu Sóc Trăng

Lượt xem: 13551

st07983

Đang Bú Sữa Mẹ
20/2/20
14
5
9
34
25 trần hưng đạo
VND
0
Tín dụng
46
Tình hình là mấy ngày qua hỏa chuyện gia đình nên đi check hàng thì cũng vào khu vực Sóc Trăng lặn lội tìm kiếm thấy đc số em Phương Diệu và cũng thử chịch chọt với ng ta. về nhận xét của mình như sau
Hàng khá ổn giá 400k mình bao phòng (giá bao phòng không thành vấn đề) còn về cách phục vụ thì e nhiệt tính, thân hình so với giá ok nha yên tâm mà xả, mà vải đái lắm không biết hôm nay sao mà lâm trận 30 phút méo ra nổi mún rụng rời tay chân

Chỉnh sửa cuối:

Tintinbl

Checker Tập Sự
15/1/20
4,975
9,271
106
Việt Nam
VND
0
Tín dụng
21,076
Kiểu gì cũng có, riêng mình Rp thì thế nào cũng chi tiết hơn và có 1 vài tấm hình minh hoạ cho a.e tham khảo

Trai thư sinh

Đang Bú Sữa Mẹ
31/1/20
27
14
11
31
Tớ cần thơ
VND
0
Tín dụng
104
Mới đi rồi đây. Ổn trong tầm giá 400/shot. Face tầm 28t nha. V1 to tròn. Ngực đặt túi nha. Đó giờ mới thấy luôn á. Bóp đã tay. V2 nhỏ v3 bình thường. V4 hơi cavat xíu. Phục vụ tình cảm có âm thanh sống động. À tướng loli nha. Nhỏ con cao tầm 1m5 à. Túm gọn lại là ổn. Hết

• Like
Reactions: kamist07983
G

garungst

Guest
Tình hình là mấy ngày qua hỏa chuyện gia đình nên đi check hàng thì cũng vào khu vực Sóc Trăng lặn lội tìm kiếm thấy đc số em Phương Diệu và cũng thử chịch chọt với ng ta. về nhận xét của mình như sau
Hàng khá ổn giá 400k mình bao phòng (giá bao phòng không thành vấn đề) còn về cách phục vụ thì e nhiệt tính, thân hình so với giá ok nha yên tâm mà xả, mà vải đái lắm không biết hôm nay sao mà lâm trận 30 phút méo ra nổi mún rụng rời tay chân
300k ak cha ơi nhỏ này zú lép

H

hung1993

Guest
có hàng nào sóc trăng ko cho xin giá 300k

Thọ Cu bự

Bé Đang Tập Nói
22/7/20
10
0
16
23
Sóc trăng
VND
0
Tín dụng
30
Tiền phòng nhiu Bro, em nó có rên k kkk

hoangkhang

Bé Đang Tập Nói
31/7/20
20
3
17
34
Tp sóc trănv
VND
0
Tín dụng
64
Ông cho tui xin ssđt em ấy vs. Zalo 0398689803

dinhvttu

Trứng nước
4/2/20
25
8
5
29
Tp hcm
VND
0
Tín dụng