KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Nhật Ký Một đêm và mất em mãi mãi

Lượt xem: 1725

Xem thêm topic đăng bởi Pizza

Tintinbl

Checker Tập Sự
15/1/20
3,461
6,764
102
Bạc Liêu
VND
0
Tín dụng
12,307
Ủa mày biết t ở đâu đâu mà xa tml...đúng r...giờ khó chết mẹ...nó có ng yêu mà vẫn thương t..t có vk nhưng vẫn thương nó...đéo hiểu luôn
M ở Sài Gòn chứ đâu, mà nên dứt sớm đỡ ảnh hưởng gia đình m :mophat:

damseo113

Đang Tuổi Sửu Nhi
31/8/19
43
59
26
25
nha trang
VND
0
Tín dụng
1,335
Chào các tiền bối. Tôi năm nay 30 đã có gd. Tình cờ quen đc một em single mom. Tôi với em xem như bạn bè, được một time thì e vs tôi có tình cảm.
Em biết tôi có gd nên ko tiến tới được nên tôi với e vẫn xem là bạn. Được thời gian thì e nói vs tôi là em muốn được ngủ một đêm với tôi rồi sau đêm đó hai người xem như người xa lạ. Em nói muốn có kỷ niệm với lại e cũng thích tôi nên muốn như vây.
Vậy xin các ý kiến của cao nhân tôi có nên nhận một đêm đó hay không ?
Cám ơn tất cả anh em đã xem.

nếu ông trân trọng thì đừng nên

Pizza

Đang Tuổi Sửu Nhi
19/4/19
23
14
25
30
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
393
Trân trọng các ý kiến của đồng dâm. Thật sự là e với tui có tình cảm thật. Nhưng ban đầu tôi có ngỏ ý ăn bánh trả tiền 5 củ. Nhưng e từ chối, e nói cho free một đêm thôi rồi xem như người lạ. Giờ e bắt tôi chọn. Mà chọn không ăn thì chả làm ăn đc gì, cứ friend zone mãi ức muốn chết, còn chọn ăn thì mất e, không biết sao nữa đây.

Porsche

Tập Tành Ăn Chơi
15/4/19
176
154
41
29
Hcm
VND
0
Tín dụng
842
Trân trọng các ý kiến của đồng dâm. Thật sự là e với tui có tình cảm thật. Nhưng ban đầu tôi có ngỏ ý ăn bánh trả tiền 5 củ. Nhưng e từ chối, e nói cho free một đêm thôi rồi xem như người lạ. Giờ e bắt tôi chọn. Mà chọn không ăn thì chả làm ăn đc gì, cứ friend zone mãi ức muốn chết, còn chọn ăn thì mất e, không biết sao nữa đây.
Thôi ăn mẹ đi đéo mất mát gì đâu...như t nè về dằn vặt lương tâm chút thôi..nhắm cam kết 1 lần dc thì cứ ăn...m ko an ng khác nó ăn cũng vậy à...chùi mép kĩ là ok