KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Massage Tân Phú Massage Hòa bình-182 Hòa Bình nơi tình yêu bắt đầu

Lượt xem: 1775

phucnguyenhcm

Checker Chính Thức
22/3/19
710
1,073
126
ho chi imnh
VND
88,000
Tín dụng
1,040
Xin kính mời quý anh em cùng đến với chuỗi Massage nhà làm của tớ để tham quan và trải nghiệm MASSAGE Hòa Bình (Cơ Sở mới trong chuỗi Massage nhà làm của t - số 182 đường Hòa Bình quận tân phú

Đến với t cũng như cơ sỡ thì vẫn như cũ là vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, tính tui thì mọi người hiểu rồi. Làm ăn chân chính, làm ko ok thì ra phản ánh lại với qlý để được xử lý liền tránh trường hợp cảm thấy không thoải mái vẫn cam chịu. T xin cam kết chịu mọi trách nhiệm về sv hay bất kỳ thứ gì bên đó nhé. Ok? Cơ cỡ của t không phải là chỗ của các bác "sụp hầm" uy tín t có thừa. AE đã rất nhiều người từng đi và trải nghiệm bên t.
Riêng t đây đã sống và làm việc trong nghề này đã lâu và hiểu rõ khách hàng cần gì và muốn gì khi đi massage
- Nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực massage.
- Tận tụy chăm sóc từng khách hàng một.

Một vài hình ảnh thực tế tại Cơ Sở Hòa Bình:
Giá vé hiện tại đang áp dụng cho khách diễn đàn và group:
Giá vé Six and Nine 300 tip 600: Thời gian 100 phút: dịch vụ bao gồm xông hơi, xông khô, tắm tiên sữa, thái + Six and Nine luôn nha. Ưu đãi quá rồi mấy tml ạ.
Giá vé Hòa Bình : 450k tip +tip 900: Thời gian 120 phút: dịch vụ bao gồm xông hơi, xông khô, tắm tiên sữa, six and nine+ nuru + thư giản" Hòa Bình" t mới thóm đc vài kiểu thư giản tạm gọi là độc đáo nên đặt tên là Hòa Bình.

Lời nói cuối với ae là cam kết về dịch vụ. Những ae đã từng sử dụng và ủng hộ t rồi thì hiểu rõ cách t xử trí ktv thế nào. Đi không tốt? Ok báo quản lý để được xử lý. Tránh trường hợp đi cảm thấy không vui. Nên nhớ các bác đi tốn tiền, và đã tốn tiền thì phải tốt. Không tốt thì phải ý kiến để được bên tui xử lý. Riêng khi trải nghiệm bên tui vẫn như câu nói cũ " Chỗ của t không phải là để sụp hầm".

Link group zalo: sữ dụng để biết ktv, đặt phòng, book phòng https://zalo.me/g/gsufcg649
Thân gửi tới ae

Chỉnh sửa cuối:

Anhtraisung998

Đang Tuổi Sửu Nhi
13/11/19
134
61
26
30
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,215
Xin kính mời quý anh em cùng đến với chuỗi Massage nhà làm của tớ để tham quan và trải nghiệm MASSAGE Hòa Bình (Cơ Sở mới trong chuỗi Massage nhà làm của t - số 182 đường Hòa Bình quận tân phú

Đến với t cũng như cơ sỡ thì vẫn như cũ là vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, tính tui thì mọi người hiểu rồi. Làm ăn chân chính, làm ko ok thì ra phản ánh lại với qlý để được xử lý liền tránh trường hợp cảm thấy không thoải mái vẫn cam chịu. T xin cam kết chịu mọi trách nhiệm về sv hay bất kỳ thứ gì bên đó nhé. Ok? Cơ cỡ của t không phải là chỗ của các bác "sụp hầm" uy tín t có thừa. AE đã rất nhiều người từng đi và trải nghiệm bên t.
Riêng t đây đã sống và làm việc trong nghề này đã lâu và hiểu rõ khách hàng cần gì và muốn gì khi đi massage
- Nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực massage.
- Tận tụy chăm sóc từng khách hàng một.

Một vài hình ảnh thực tế tại Cơ Sở Hòa Bình:
Giá vé hiện tại đang áp dụng cho khách diễn đàn và group:
Giá vé Thái 200 tip 400: Thời gian 80 phút : Dịch vụ bao gồm xông hơi, xông khô, đá nóng, đấm bóp massage body và thư giãn nhé mn.
Giá vé Six and Nine 300 tip 600: Thời gian 100 phút: dịch vụ bao gồm xông hơi, xông khô, tắm sữa ( sữa bò nha mấy cha =)))) kinh chưa). Thái + Six and Nine luôn nha. Ưu đãi quá rồi mấy tml ạ.

Lời nói cuối với ae là cam kết về dịch vụ. Những ae đã từng sử dụng và ủng hộ t rồi thì hiểu rõ cách t xử trí ktv thế nào. Đi không tốt? Ok báo quản lý để được xử lý. Tránh trường hợp đi cảm thấy không vui. Nên nhớ các bác đi tốn tiền, và đã tốn tiền thì phải tốt. Không tốt thì phải ý kiến để được bên tui xử lý. Riêng khi trải nghiệm bên tui vẫn như câu nói cũ " Chỗ của t không phải là để sụp hầm".

Link group zalo: sữ dụng để biết ktv, đặt phòng, book phòng https://zalo.me/g/gsufcg649
Thân gửi tới ae
Có em nào cho móc đít k m,?móc cua quài t cũng chán

3P Đại Sư

Checker Tập Sự
12/5/19
2,082
3,400
95
34
Q1
VND
0