KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP CÓ PIC 400k Bình Tân Lưu Ly , YangHung team . Bé ơi , bé để quên Tà Tưa.

Lượt xem: 2090

Xem thêm topic đăng bởi Mr.Nam

Mr.Nam

Checker Tập Sự
17/12/18
955
743
89
27
TP.HCM
VND
0
Tín dụng
3,697
Chào cộng đồng :QAvuive: bắt đầu vào mùa dịch rồi , thời tiết cũng se se lạnh và bắt đầu có mưa phùn , lí do vì vậy nên TML tui đi check bé Lưu Ly .
+ Tính tình bé vui tươi dễ chịu , có phần nhí nhảnh nữa :shyface:.
+ Service bé như người yêu âu yếm , làm nũng :QAgiandoi:bảo gì làm nấy , bé không được như các chị giàu kinh nghiệm , nhưng mà cũng không đến nổi chỉ bảo từ A-Z đâu . Bù lại xúc cảm bên bé rất thích , bé rất tự nhiên :leluoi:.
_Đánh giá sơ bộ qua bé.
_V1 : bé đã có baby rồi , chưa độ lại nên sẽ không vừa ý đối với những AE khó tính .
_V2: mỡ mỡ mũm mỉm cưng cưng.
_V3: Siêu to khổng lồ .
_V4: nước nôi tràn bờ đê như lũ tràn về .
_T đi ngày CN do sắp dịch nữa nên bé có phần vội :pepelook: , vì bé sợ dịch không làm đc nữa , nên tranh thủ cày cuốc . AE checker cũng vậy mà đúng hem ( không sao miễn bé làm tốt là đc , nếu có dư thời gian bé ở lại thủ thỉ chút sẽ vui hơn , phần này mình không chê trách bé nhé ! )
_ Bé ơi bé để quên Tà Tưa :Amilove:

Chỉnh sửa cuối:

YangHung

Checker Chính Thức
Donator
24/12/18
6,556
9,715
168
SaiGon
VND
750,000
Tín dụng
50,803
Chào cộng đồng , bắt đầu vào mùa dịch rồi , thời tiết cũng se se lạnh và bắt đầu có mưa phùn , lí do vì vậy nên TML tui đi check bé Lưu Ly .
+ Tính tình bé vui tươi dễ chịu , có phần nhí nhảnh nữa
Service bé như người yêu bảo gì làm nấy , nhưng mà xúc cảm rất thích .
_Đánh giá sơ bộ qua bé.
_V1 : bé đã có baby rồi , chưa độ lại nên sẽ không vừa ý đối với những AE khó tính .
_V2: mỡ mỡ mũm mỉm cưng cưng.
_V3: Siêu to khổng lồ .
_V4: nước nôi tràn bờ đê như lũ tràn về .
_T đi ngày CN do sắp dịch nữa nên bé có phần vội , vì bé sợ dịch không làm đc nữa ( không sao miễn bé làm tốt là đc , nếu có dư thời gian bé ở lại thủ thỉ chút sẽ vui hơn , phần này mình không chê trách bé nhé ! )
_ Bé ơi bé để quên Tà Tưa :Amilove:

Cảm ơn bác Nam nha, mùa cô Vy mà đi thăm Cô Ly là thấy thích ùi, bác nhiệt tình quá, mừng bác ngon chim :) !

• Like
Reactions: Mr.Nam

thoai_82

Checker Tập Sự
4/4/19
2,950
5,596
110
HCM
VND
0
Tín dụng