KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Clip Tân Bình 500k Linh nhi trên cả tuyệt vời

Lượt xem: 3538

kamaz0t

Bé Đang Tập Nói
22/2/20
2
13
17
32
ho chi minh
VND
0
Tín dụng
80
hẹn em từ hồi trưa mà đến 2h trời mưa tầm tã mới nhận được tin rep của em, em hẹn đến 7h tối mới rảnh. Chán định book bé khác thì đang lon ton trên đường em lại nhắn đang rảnh thể là quay xe TB thẳng tiến
Đến khách sạn thì khá ưng vì kín đáo và phòng ốc sạch sẽ. Vào phòng nhắn tin cho em thì khoảng 15p sao em đến, mở cửa phòng bước vào là 1 cô bé nhỏ nhắn xinh xinh, rất ưng ý thế là làm kèo 2shot
Sau màn dạo đầu, làm xong shot thứ nhất thì hai đứa giải lao, em massage thái cho mình. Cảm nhận thấy khá chuyên nghiệp hỏi ra thì em cũng đã từng làm qua mấy chỗ massage khá đình đám rồi chả trách sao mà làm phê thế.
Sau màn thái là tiếp đến shot thứ 2 em làm mình chật vật trong sung sướng khi để em vùng lên trong tư thế cowgirl, kết quả là cũng phải phất cờ trong sung sướng , hai đứa sửa soạn ra về vừa ôm em 1 cái thì em lại bảo cái của anh lại cứng rồi hay làm thêm cái nữa ha mà giờ em lại hết tool tác nghiệp, may sao mình luôn thủ sẵn 1 cái trong ví thế là móc ra hai đứa lại chiến thêm phát thứ 3 , quần nhau khoảng 30p vẫn chưa ra được, đứa nào cũng mỏi như vừa chạy việt dã xong, thế là bảo thôi em BJ cho anh ra đi cuối cùng thì cũng out cái thứ 3 vừa mệt vừa hài và phê không tả nổi sau 2 tiếng vật lộn cùng em

có cái ảnh và cái clip để các bác tham khảo. một em hàng rất đáng check
Xem ảnh/clip VID0924.mp4