Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 11352

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,397
Bấy lâu không có "điều kiện" đi check, nay đã trở lại "phục vụ" cho các anh em.

Tổng quan ngoại hình:
Mặt trung bình+, vú t không chắc chắn lắm, bóp cảm giác rất thật, săn chắc và có độ đàn hồi, da dẻ láng mịn, tuy vài chỗ có hơi chút mụn, bím hơi rậm rạp, body cân đối vừa người

Service:
Liếm láp từ tai tới ngực cho tới đầu gối, BJ khá là ổn áp, cụ thể: thời lượng BJ siêu ổn áp (hơn 15p), trình BJ thì ở mức tương đối ok tuy nhiên còn hơi bị cạ răng 1 chút
Có cia, có tắm chung
Có cosplay rất nhiều bộ đồ cho anh em lựa chọn
Time t thấy khá thoải mái, không hề hối thúc hay vội vã gì, chịch xong nếu em nó rãnh em nó sẽ massage cho khách

Thái độ:
Nhẹ nhàng, vui vẻ, nhiệt tình là 3 từ dành cho em nó.
Em nó cũng sạch sẽ và kỹ lưỡng trong khâu vệ sinh, mang đủ đồ nghề vệ sinh bên trong giỏ đồ

Kết:
400k t thấy khá ok về những gì em nó mang lại cho checker. Thích hợp với anh em nào không yêu cầu cao về face, thích service và cosplay, thích được BJ lâu thì có thể gặp em nó

Trước đây t thấy em nó khá là nhiều bài report, hóa ra là em nó gặp ai cũng hỏi "anh có nick rp không". Tuy vậy dù trả lời có hay không thì chất lượng, giá trị mà em nó mang đến cho checker vẫn ok, phục vụ vẫn ngon lành cành mai :pepegirl:
Link: https://rphang.com/threads/bpt-san-san-na-ng-tie-p-vien-dam-da-ng.6489/
Sdt: 0786775247

Bonus: Rất hiếm hoi t đánh giá về chất lượng khách sạn
Khách sạn cực kỳ khiến t ấn tượng, t khuyên các anh em nào chưa từng biết mùi tiền ít đòi hít đồ thơm là như thế nào thì nên đi thử, đẹp thì có thể tuỳ con mắt mỗi người nhưng t dám đảm bảo cực kỳ sạch sẽ đến nỗi cảm giác có thể lấy lưỡi liếm cả viên gạch cũng được
Với cái giá 50k giờ đầu, 20k giờ tiếp theo là ngon quá sức tưởng tượng, ngon, sạch sẽ đẹp đẽ va rẻ gấp 3-4 lần mấy cái ks láo nháo bên sư vạn hạnh q10, lễ tân là thằng con trai nhìn hơi không thân thiện cho lắm nhưng lấy đúng giá tiền, rất ok

Chỉnh sửa cuối:

Tinh trùng chúa

Checker Chuyên Nghiệp
27/11/18
10,667
10,966
273
25
Tphcm
VND
0
Tín dụng
11,957
Bấy lâu không có "điều kiện" đi check, nay đã trở lại "phục vụ" cho các anh em

Tổng quan ngoại hình:
Mặt trung bình+, vú thật, bóp săn chắc, da dẻ láng mịn, tuy vài chỗ có hơi chút mụn, bím hơi rậm rạp, body cân đối vừa người

Service:
Liếm láp từ tai tới ngực cho tới đầu gối, BJ khá là ổn áp, cụ thể: thời lượng BJ siêu ổn áp (hơn 15p), trình BJ thì ở mức tương đối ok tuy nhiên còn hơi bị cạ răng 1 chút
Có cia, có tắm chung
Time t thấy khá thoải mái, không hề hối thúc hay vội vã gì, chịch xong nếu em nó rãnh em nó sẽ massage cho khách

Thái độ:
Em nó cũng sạch sẽ và kỹ lưỡng trong khâu vệ sinh, mang đủ đồ nghề vệ sinh bên trong giỏ đồ

Kết:
400k t thấy khá ok về những gì em nó mang lại cho checker. Thích hợp với anh em nào không yêu cầu cao về face, thích service và cosplay, thích được BJ lâu thì có thể gặp em nó

Trước đây t thấy em nó khá là nhiều bài report, hóa ra là em nó gặp ai cũng hỏi "anh có nick rp không". Tuy vậy dù trả lời có hay không thì chất lượng, giá trị mà em nó mang đến cho checker vẫn ok, phục vụ vẫn ngon lành cành mai :pepegirl:

Vì 1 vài lý do, hình ảnh sẽ được cập nhật thêm vào bài viết này sau

Khách sạn cực kỳ khiến t ấn tượng, t khuyên các anh em nào chưa từng biết mùi tiền ít đòi hít đồ thơm là như thế nào thì nên đi thử, đẹp thì có thể tuỳ con mắt mỗi người nhưng t dám đảm bảo cực kỳ sạch sẽ đến nỗi cảm giác có thể lấy lưỡi liếm cả viên gạch cũng được
Với cái giá 50k giờ đầu, 20k giờ tiếp theo là ngon quá sức tưởng tượng, ngon, sạch sẽ đẹp đẽ va rẻ gấp 3-4 lần mấy cái ks láo nháo bên sư vạn hạnh q10, lễ tân là thằng con trai nhìn hơi không thân thiện cho lắm nhưng lấy đúng giá tiền, rất ok

Like cho thằng tơ.

Bảo Bối

Checker Tập Sự
Active Girl
18/11/18
1,054
1,659
110
VN
VND
0
Tín dụng
96
Má ơi "liếm cả viên gạch"

• Like
Reactions: Lao gia ham

Vũ Đế

Checker Tập Sự
8/11/18
1,631
1,648
95
25
Thủ Đức
VND
0
Tín dụng
1,198
Bấy lâu không có "điều kiện" đi check, nay đã trở lại "phục vụ" cho các anh em

Tổng quan ngoại hình:
Mặt trung bình+, vú thật, bóp săn chắc, da dẻ láng mịn, tuy vài chỗ có hơi chút mụn, bím hơi rậm rạp, body cân đối vừa người

Service:
Có cia, có tắm chung

Thái độ:

Kết:

Vì 1 vài lý do, hình ảnh sẽ được cập nhật thêm vào bài viết này sau

Mừng Tơ ngon trym

• Like
Reactions: KellanLutz145

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,397
t check ẻm hồi còn là VA bên TĐ, V1 hồi đó hơi cứng, ko biết sau này ẻm có update lại ko, nhưng sure là ko thật
Do t không chắc chắn nên đã cập nhật lại phần vú
Tml @Bánh Phồng Tôm update lại thông tin trong bài đi m, vú em nó nhìn có cảm giác là đã sửa rồi, tuy nhiên bóp thì cảm giác khá thật, có độ đàn hồi

• Like
Reactions: Yamaham
Quảng Cáo :