Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Lượt xem: 11140

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,392
Tổng quan:
Em nó đúng là sở hữu 1 gương mặt cũng thuộc dạng hot girl đấy chứ không đùa đâu, đôi môi nhìn gợi tình nhìn là muốn cháo lưỡi ngay, nhưng không phải ai cũng có thể cháo được, body cân đối, vú thật, vừa tay, bóp thoải mái

Service:
Hôn môi tùy khách, t thấy em nó cũng khá kén khi mà để khách hôn môi (đẹp trai sạch sẽ là 1 lợi thế).
Kỹ năng BJ ổn áp, không bị cạ răng, thời lượng BJ 7-10p
Time khá thoải mái, tầm gần tiếng, không hối thúc điều gì
Chịch xong có rửa ráy giúp cho khách

Thái độ:
Em nó thuộc dạng không ngại ngùng điều gì, nói chuyện tự nhiên thoải mái, hay cười
Tính cách hơi tưng tưng tăng động 1 chút, nhưng nhiệt tình dễ thương, cười duyên. Người ta nói xinh thì làm gì cũng thấy dễ thương, xấu mà làm trò là thiên hạ nó vùi cho ná thở
Em nó cũng nhiệt tình và chiều khách, nhưng vẫn giữ khoảng cách phần nào đó nhé

Kết bài:
Rất ổn áp trong phân khúc 500k. Anh em nào thích gái face xinh, xì teen dâu pha chút nhí nhảnh thì gặp em nó
Hàng của @heomoi t phải công nhận là rất ổn áp, check cũng 4 em của nó rồi nhưng em nào cũng hài lòng

Link bài em nó: https://rphang.com/threads/trang-anh-hot-girl-vo-doi-phan-khuc-500k.6319/
Sdt: 0326955003

1.png 2.png 3.png

Reporter

Dân đen
9/9/18
2,664
8,192
310
VND
6,108,750
Tín dụng
422,392
Mấy tml thích coi hình đẹp thì xem hình ở topic khác về em nó, còn ở đây t đánh giá thực chất như thế nào chứ đéo phải kêu em nó làm mẫu để chụp hình cho tụi m coi, t làm y vậy đéo khác gì từ khi lập rphang đến giờ rồi mà vẫn còn lải nhải mãi ?
Chẳng qua chụp hình để khỏi mắc công mấy tml phàn nàn report gì không có hình

Già mà ham gái

Tính Làm Checker
26/3/19
472
297
68
thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
1,998
Mấy tml thích coi hình đẹp thì xem hình ở topic khác về em nó, còn ở đây t đánh giá thực chất như thế nào chứ đéo phải kêu em nó làm mẫu để chụp hình cho tụi m coi, t làm y vậy đéo khác gì từ khi lập rphang đến giờ rồi mà vẫn còn lải nhải mãi ?
Anh ấy đã nổi nóng. kkkkk

Deleted member 1255

Checker Tập Sự
16/12/18
1,412
1,717
83
Hà nội
VND
0
Tín dụng
51
Vụ hôn chắc m đi mấy lần r mới rút đc kết luận như vậy nhỉ ;))

Chân không

Checker Tập Sự
7/5/19
1,773
1,389
83
19
Thiên Đường
VND
0
Tín dụng
7,072
Tổng quan:
Em nó đúng là sở hữu 1 gương mặt cũng thuộc dạng hot girl đấy chứ không đùa đâu, đôi môi nhìn gợi tình nhìn là muốn cháo lưỡi ngay, nhưng không phải ai cũng có thể cháo được, body cân đối, vú thật, vừa tay, bóp thoải mái

Service:
Hôn môi tùy khách, t thấy em nó cũng khá kén khi mà để khách hôn môi (đẹp trai sạch sẽ là 1 lợi thế).
Kỹ năng BJ ổn áp, không bị cạ răng, thời lượng BJ 7-10p
Time khá thoải mái, tầm gần tiếng, không hối thúc điều gì
Chịch xong có rửa ráy giúp cho khách

Thái độ:
Em nó thuộc dạng không ngại ngùng điều gì, nói chuyện tự nhiên thoải mái, hay cười
Tính cách hơi tưng tưng tăng động 1 chút, nhưng nhiệt tình dễ thương, cười duyên. Người ta nói xinh thì làm gì cũng thấy dễ thương, xấu mà làm trò là thiên hạ nó vùi cho ná thở
Em nó cũng nhiệt tình và chiều khách, nhưng vẫn giữ khoảng cách phần nào đó nhé

Kết bài:
Rất ổn áp trong phân khúc 500k. Anh em nào thích gái face xinh, xì teen dâu pha chút nhí nhảnh thì gặp em nó
Hàng của @heomoi t phải công nhận là rất ổn áp, check cũng 4 em của nó rồi nhưng em nào cũng hài lòng

Link bài em nó: https://rphang.com/threads/trang-anh-hot-girl-vo-doi-phan-khuc-500k.6319/
Sdt: 0326955003

1.png 2.png 3.png
Mày chụp hình phong cách thật ấy

Quảng Cáo :