Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Thảo luận Thủ Đức Khó khăn mùa Dịch Covid 19

Lượt xem: 1184

Xem thêm topic đăng bởi Billy

Billy

Đang Tuổi Sửu Nhi
5/6/19
39
122
31
25
Gò Vấp
VND
0
Tín dụng
427
Hiện tại trong mùa dịch khó khăn vl ra, cty đang cắt giảm nhân sự, rồi thì cho nghỉ 10 ngày tránh dịch. T nghe nói chắc sắp phong toả tp luôn rồi ấy. Tình hình phong toả xong chắc cty cho nghỉ nữa quá. Trong thời gian này có em nào giảm giá để cùng nhau đi qua dịch không hỉ. Bữa có đọc qua bài em Mộc Lan nhưng chưa có rảnh qua gặp em luôn. Bác nào rảnh hôm nào e mời mấy ly cf. Em Thủ Đức.

BCrp

Checker Chính Thức
15/3/19
1,132
1,628
128
30
tphcm
VND
0
Tín dụng
7,596
Hiện tại trong mùa dịch khó khăn vl ra, cty đang cắt giảm nhân sự, rồi thì cho nghỉ 10 ngày tránh dịch. T nghe nói chắc sắp phong toả tp luôn rồi ấy. Tình hình phong toả xong chắc cty cho nghỉ nữa quá. Trong thời gian này có em nào giảm giá để cùng nhau đi qua dịch không hỉ. Bữa có đọc qua bài em Mộc Lan nhưng chưa có rảnh qua gặp em luôn. Bác nào rảnh hôm nào e mời mấy ly cf. Em Thủ Đức.
Khi mọi thứ nằm ngoài tầm kiểm soát thì ko gì là ko thể , t xem thấy bên Pháp đang nghiên cứu thuốc có vẻ đang có hi vọng , Mỹ cũng đang áp dụng .. Việt Nam thì án binh kéo dài thời gian và chốt dịch càng lâu càng tốt ..haizz .

Checker 69

Đang Tuổi Sửu Nhi
8/11/19
54
101
31
24
Thủ đức
VND
0
Tín dụng
851
E cũng thủ đức này bác

Thichtevez

Bắt Đầu Check Gái
1/3/19
361
298
58
33
Tphcm
VND
0
Tín dụng
1,984
Khi mọi thứ nằm ngoài tầm kiểm soát thì ko gì là ko thể , t xem thấy bên Pháp đang nghiên cứu thuốc có vẻ đang có hi vọng , Mỹ cũng đang áp dụng .. Việt Nam thì án binh kéo dài thời gian và chốt dịch càng lâu càng tốt ..haizz .
Bữa t đọc trên báo nói Mỹ nó chich vacxin thử nghiệm trên ng luôn rồi. Cuối tháng có kết quả, hy vọng mọi thứ tốt đẹp lên để còn đi chịch choạch chứ g làm ăn khó khăn mà lại năm nhà phơi chym thì héo mẹ nó hết

Tiger Beer

Tính Làm Checker
11/7/19
2,121
2,807
75
35
Hotel California
VND
0
Tín dụng
11,486
Lo cái ăn , lại lo cái đụ , mệt chết con mẹ , giờ lại có cái dịch , nhịn ăn thì được , nhịn đụ sao chịu nổi trời...:mophat: Cầu cho đại dịch mau qua khỏi , để con sớm được chịch đều đều..:mophat: Cầu cho mấy thằng mặt lồn chết bớt đi cho đỡ chật đất , chừa mấy thằng bú lồn sống lâu , còn được bú dài dài...:mophat:

I LOVE PẶC PẶC

Tính Làm Checker
3/3/20
1,859
4,927
67
RPHang
VND
0
Tín dụng
9,559
Đồng quan điểm với mày đấy mặt lồn , tao cũng mắc dịch cách ly tại gia , rảnh rỗi lên rphang xem có lồn off sale không , xem thử lồn nào giảm giá là bay đến mút liền , bữa giờ mắc dịch nên mắc chịch lắm rồi
@CHÂN ĐẤT nói chịch đều đều :QA:

kakabala215

Bé Đang Tập Nói
28/2/20
264
110
23
25
Bình thạnh
VND
0
Tín dụng
1,015
Đồng quan điểm với mày đấy mặt lồn , tao cũng mắc dịch cách ly tại gia , rảnh rỗi lên rphang xem có lồn off sale không , xem thử lồn nào giảm giá là bay đến mút liền , bữa giờ mắc dịch nên mắc chịch lắm rồi
M sai rồi nhé. Khi tất cả các em cùng nhau về quê trốn dịch số ít còn ở lại thì đâm ra cầu lớn hơn cũng sẽ bị tăng giá :Amicuoi:

Quảng Cáo :