Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Sài Gòn HTGD khuông việt Tân phú

Lượt xem: 1917

Xem thêm topic đăng bởi Phongbui197

traidâmSG

Bé Đang Tập Nói
24/11/19
83
96
19
35
tphcm
VND
0
Tín dụng
867
Hôm bửa em thấy có bác nào share địa điểm HTGD có tên là thanh... gì á em quên rồi
Nghe nói ở đó có mb u40 u50 bj và chịch luôn
Em cũng không nhớ là có phải bác đó đăng là HTGD không.. thật sự không nhớ. Em chỉ nhớ là đường khuông việt
Bác nào biết chỉ em với. Tks
Bác đi chưa.cần xem hình e nó ko :))

• Like
Reactions: Duy Duy

Tiger Beer

Checker Chính Thức
11/7/19
1,876
2,042
169
35
Hotel California
VND
0
Tín dụng
8,708
Ok..ngon lành khi trời mưa gió , còn anh em nào có điều kiện hay thể loại gái đẹp gái sang vào bình luận gái già làm gì..khi ở tù lâu cái lồn trâu cũng đẹp.. dân chơi gái chơi đĩ thứ thiệt là đéo kén chọn... phải trải qua nhiều tầng lớp xã hội.. riêng tao biết cũng trên 200 cái lồn già trẻ lớn bé mập ốm xấu đẹp gì rồi{doubt}

GIÀ ĐÓI

Đang Tuổi Sửu Nhi
19/9/19
214
113
29
46
Bình Chánh
VND
0
Tín dụng
1,183
Ok..ngon lành khi trời mưa gió , còn anh em nào có điều kiện hay thể loại gái đẹp gái sang vào bình luận gái già làm gì..khi ở tù lâu cái lồn trâu cũng đẹp.. dân chơi gái chơi đĩ thứ thiệt là đéo kén chọn... phải trải qua nhiều tầng lớp xã hội.. riêng tao biết cũng trên 200 cái lồn già trẻ lớn bé mập ốm xấu đẹp gì rồi{doubt}
Tao thì đéo nhớ bao nhiêu chứ t chịt gái từ cái thời còn vài chục ngàn lúc gái còn tập trung khu trong thành phố không lan ra vùng ven như giờ, t dám nói tiền t chịt gái có thể mua được mấy căn nhà ở tân bình giờ, con số 200 này chả ăn nhằm gì với t, t không khoe mẻ gì cả, anh em trên đây cũng chả biết t là ai, khoe làm éo gì, lên đây ae giao lưu cho vui, ăn chơi ae mỗi người mỗi kiểu, riêng t từ ngày biết đụ gái đến giờ luôn chọn các em xinh tươi, tội gì nào.

• Wow
Reactions: Chân Đất

Chân Đất

Checker Chuyên Nghiệp
27/4/19
5,478
8,021
334
36
hotel
VND
0
Tín dụng
23,874
Tao thì đéo nhớ bao nhiêu chứ t chịt gái từ cái thời còn vài chục ngàn lúc gái còn tập trung khu trong thành phố không lan ra vùng ven như giờ, t dám nói tiền t chịt gái có thể mua được mấy căn nhà ở tân bình giờ, con số 200 này chả ăn nhằm gì với t, t không khoe mẻ gì cả, anh em trên đây cũng chả biết t là ai, khoe làm éo gì, lên đây ae giao lưu cho vui, ăn chơi ae mỗi người mỗi kiểu, riêng t từ ngày biết đụ gái đến giờ luôn chọn các em xinh tươi, tội gì nào.
thế mà lịt chọn cái bà già chủ nhà trọ :Amishock:

GIÀ ĐÓI

Đang Tuổi Sửu Nhi
19/9/19
214
113
29
46
Bình Chánh
VND
0
Tín dụng
1,183
kui có mb Vip ở q7 , ck làm bên Bộ ngoại giao ở Singapore đây :Amixucxich: phải ngụy trang mới giáp mẹt , ck tai to mặt lớn tay chân nhiều :Amisuynghi2:
Bác rớ mấy vụ này coi chừng bị cắt cu đó.
NVVP 8X đời cuối, chồng làm ăn nước ngoài, lồn dâng tới miệng tui còn không ăn nè, nói sai làm chó.

• Love
Reactions: Chân Đất