Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Hỏi Hoàng Oanh & Vanky

Lượt xem: 2587

Xem thêm topic đăng bởi sumur2812

Amen999

Trứng nước
28/4/20
3
2
3
Bình Thạnh
VND
0
Tín dụng
96
Nãy mới gặp vanky xong
Giờ mới hồi phục sau 2 shot lien tiếp
Hình như nay em nổi máu dâm em lên
3h hiếp tôi ko thương tiết
2 lần trước co gặp vanky rồi nên biết giá 600k/shot
Quá mãn nguyện nên đưa em 1500k nhung em nhất quyết chỉ lấy đúng giá 2shot
Cho e xin info vanky với! Em ái mộ lâu rùi ạ!

mrfuck

Tập Tành Ăn Chơi
23/3/19
61
87
36
36
tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,282
Qua bên đặc sản RPhang mà xem từ trên xuống dưới coi vanky chiều khách và chiệu chơi thế nào có những rp HO có giám làm như Vanky k ? Vì vanky và HO là 2 thể loại khác nhau , Vanky sn 2k1 HO thì hơn nên về sự sắc sảo và diệu dàng đầm thấm của e HO rất dc mấy a lớn tuổi thích còn mấy a e trâu già thích gặm cỏ non và chơi tới bến và chịu chơi thì K qua Vanky dc đâu k tin thì vào xem tất cả rp của a e đi tml mày sẽ hiểu thêm và sẽ biết nên đi e nào Teen non tinh nghịch chịu chơi hay diệu dàng đầm thắm sv tốt nhưng có điểm dừng k tới bến như e Vanky

Gia Cát Gà

Checker Tập Sự
4/1/19
526
1,435
119
21
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
3,528
ae nào đả từng đi HO và Vanky rồi cho tao xin cái review với . chả là bửa giờ tao có theo dõi 2 em này , nghe nói đang rất hót trên rphang , mỗi slot là 800k . Mà lương công nhân viên 3 cọc 3 đồng . Nên cầm 800k trên tay tao ko biết nên chọn em nào để khám phá thử nên lên đây hỏi . Ae nào đi 1 trong 2 em này cho tao xin review nha
Thớt à, mày đã hỏi kiểu đó tao khuyên mày đừng đi.

vì tụi tao thấy ok, có thể mày thấy ko ok đấy.

nên đi hàng 200 300 hoy.

đi check là để cảm nhận, chứ ko phải để ngta ý kiến rồi mình mới đi.
mày hiểu chữa.

còn sợ này sợ kia thì lấy dây chun cột lại cho nó lành.
chứ đừng nên hỏi em này sao em nọ sao.:Amido:

Gia Cát Gà

Checker Tập Sự
4/1/19
526
1,435
119
21
Sài gòn
VND
0
Tín dụng
3,528
Qua bên đặc sản RPhang mà xem từ trên xuống dưới coi vanky chiều khách và chiệu chơi thế nào có những rp HO có giám làm như Vanky k ? Vì vanky và HO là 2 thể loại khác nhau , Vanky sn 2k1 HO thì hơn nên về sự sắc sảo và diệu dàng đầm thấm của e HO rất dc mấy a lớn tuổi thích còn mấy a e trâu già thích gặm cỏ non và chơi tới bến và chịu chơi thì K qua Vanky dc đâu k tin thì vào xem tất cả rp của a e đi tml mày sẽ hiểu thêm và sẽ biết nên đi e nào Teen non tinh nghịch chịu chơi hay diệu dàng đầm thắm sv tốt nhưng có điểm dừng k tới bến như e Vanky
chịu chơi, :Amibidien:

ê thớt, tao góp ý cho mày, đừng nên so e này vs e kia.

hổng có hay.

mỗi ng mỗi sở thích nhé.

Chịu chơi, thì ai cũg chịu chơi.

nhưng cái j cũg có giới hạn.

• Like
Reactions: Duy Duy

Duy Duy

Tính Làm Checker
13/1/19
196
308
78
34
Tân Trào, Tân Phú, quận 7
VND
0
Tín dụng
2,440
Thớt à, mày đã hỏi kiểu đó tao khuyên mày đừng đi.

vì tụi tao thấy ok, có thể mày thấy ko ok đấy.

nên đi hàng 200 300 hoy.

đi check là để cảm nhận, chứ ko phải để ngta ý kiến rồi mình mới đi.
mày hiểu chữa.

còn sợ này sợ kia thì lấy dây chun cột lại cho nó lành.
chứ đừng nên hỏi em này sao em nọ sao.:Amido:
Nói như bác rphang lập ra cái mục hỏi thăm hàng họ làm gì vậy?

• Like
Reactions: Young1993

PhúcCK

Đang Tuổi Sửu Nhi
20/10/19
47
51
24
27
Quan 9
VND
0
Tín dụng
623
Bạn ngố khờ
800 ngàn làm như 800 triệu :pepephe:
[/QUOTE
800 ngàn làm như 800 triệu :pepephe:
Bạn Ngố khờ ơi 800k ko phải tiền ha bạn?bạn có điều kiện thì kệ con ĐM bạn.Nguoi ta nói kinh tế ít người ta mới hỏi ,ai bỏ tiền ra cũng muốn trải nghiệm những cái tốt thôi.Sao ban nói mỉa mai nge ngứa đích vậy

Kojiro

Bắt Đầu Check Gái
13/12/18
184
185
53
Saigon
VND
0
Tín dụng
1,741
Thằng này hỏi xong rồi nó xách đích đi coi web sex khác rồi. Anh em tư vấn mà nó không 1 lần reaction hay reply trong topic mà chính nó tạo ra.
Nhìn là biết 1 dạng hỏi cho vui và thường mấy cái topic hỏi so sánh này chỉ khiến cãi nhau. :) Anh em cũng không nên mất thời gian đi trả lời hay tư vấn cho nó làm gì vì mục đích của nó chỉ là mở topic hỏi cho vui thôi

BunBoHue

Tập Tành Ăn Chơi
9/5/20
706
1,856
49
41
Sông Hương
VND
0
Tín dụng
4,865
Bạn ngố khờ

Bạn Ngố khờ ơi 800k ko phải tiền ha bạn?bạn có điều kiện thì kệ con ĐM bạn.Nguoi ta nói kinh tế ít người ta mới hỏi ,ai bỏ tiền ra cũng muốn trải nghiệm những cái tốt thôi.Sao ban nói mỉa mai nge ngứa đích vậy
tiền ít mà đòi hít lồng thơm ah :Amisuynghi: thì đồng tiền ai chẳng quý , chẳng lẽ 800 đòi hàng ngon cỡ 1500 :Amibungbu:

Dan Nguyen

Checker Chính Thức
20/2/19
5,878
6,114
138
TP HCM
VND
0
Tín dụng
24,932
Vanky thì không giới hạn vô bờ bến

• Love
Reactions: NGỐ KHỜ

Dan Nguyen

Checker Chính Thức
20/2/19
5,878
6,114
138
TP HCM
VND
0
Tín dụng
24,932
Đả đi chơi ko ngại nếu ngại mỗi ở nhà quay tay
Đi chơi thì ngại gì nhưng ý ở đây là nhiều anh em coi rẻ 800k quá thì không nên! Tiền không dễ kiếm đâu anh em à! Còn đi chơi thì đã chấp nhận giá cả thì tiếc làm gì nữa chơi đẹp chơi điệu luôn! Trao đổi sòng phẳng mà....... hehe

Quảng Cáo :