KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thắc Mắc Góp Ý Hình ảnh cac em hàng trên web

Lượt xem: 1110

Xem thêm topic đăng bởi Voanhxxx29

Voanhxxx29

Tập Tành Ăn Chơi
25/1/20
114
189
41
32
Kp10 phước dân_ ninh phước _ ninh thuan
VND
0
Tín dụng
1,868
Chào ae tren diễn đàn minh co ý kien nhu vầy . Mình thấy khi các bánh đăng bài các e hàng len trang web thi minh hay cac ae đều vào xem thông tin va hinh ảnh .mình thấy 90% hình ảnh Photoshop quá đà mang tinh chất ko thật nen minh có ý kiến mot bộ hình đang lên ít nhất phải có 3 tấm hình ko Photoshop ae mọ tin tưởng dc h vao xem toan hinh ảnh Photoshop ko nhin mà nản va ki tin tuong dc

Yamaham

Tính Làm Checker
1/5/19
1,217
1,565
73
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
7,498
Có câu đời k như là phim, thế nên chúng ta ai cũng mỏi gối vì đời để đi tìm chân lý như tìm lá diêu bông. Các nhà làm phim và đạo diễn thì luôn mong muốn những gì đẹp lung linh tốt nhất cho mọi người thị dâm, cho dù biết rằng ngoài đời thực có phũ phàng. :haha:

HaiUS18

Đang Bú Sữa Mẹ
18/2/20
71
20
9
TPHCM
VND
0
Tín dụng
305
Chào ae tren diễn đàn minh co ý kien nhu vầy . Mình thấy khi các bánh đăng bài các e hàng len trang web thi minh hay cac ae đều vào xem thông tin va hinh ảnh .mình thấy 90% hình ảnh Photoshop quá đà mang tinh chất ko thật nen minh có ý kiến mot bộ hình đang lên ít nhất phải có 3 tấm hình ko Photoshop ae mọ tin tưởng dc h vao xem toan hinh ảnh Photoshop ko nhin mà nản va ki tin tuong dc
vậy mà khi gặp em hàng ko giống hình chekcers đuổi về, thì nó nóng máu gà lên rồi than vớ bánh nó là checker khó tính, này nọ...làm ăn kiểu gì tệ quá...

• Like
Reactions: Nguoi xa xu

ProK69

Tính Làm Checker
7/8/19
245
382
78
Tphcm
VND
0
Tín dụng
3,295
Tập làm quen đi tml. Đừng nói pts, mấy cái app chụp ảnh bây giờ thôi đã ảo vl. Đôi lúc hình t mà t còn ko nhận ra mà.

Malibu night

Đang Tuổi Sửu Nhi
18/6/20
158
183
25
27
Hcm
VND
0
Tín dụng
1,071
Đến đi hàng về rp mà còn phải dùng app wuta,soda ,ulike vvv các kiểu chụp ảo tung chảo nữa mà huống gì bài của bánh dùng pts :pepelook:

Dan Nguyen

Checker Chính Thức
20/2/19
6,385
6,889
158
TP HCM
VND
0
Tín dụng
28,241
:Amishock:Kkkkkk đời không như thực tế t ủng hộ ý kiến thớt chứ pts nhìn chán chả muốn đi

bé Thơm

Đang Tuổi Sửu Nhi
2/9/19
72
175
31
31
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
1,070
Thường thì em không gặp những bạn nữ hình pts :)

Chứ đẹp sẵn ko ai đi pts, ví dụ Ngốc nè, Miu Gymer ...

Dr_Slump

Đang Tuổi Sửu Nhi
9/6/20
157
132
25
35
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
895
Bánh thì chụp ko PTS ko đc, chụp thực tế qá mày nhìn vào tắt cmn nứng thì động lực đâu mà đi :Amicuoi:mà thêm 3 tấm hình tự sướng, qua App thì có khi còn ảo hơn cả PTS ( tao dân chụp hình tao biết ). Nên tốt nhất mày cứ xem mấy cái Rp có hình r tự đánh giá, ok là quất :Amismile: