KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

RP CÓ PIC 400k Tân Bình Hà Vy, cô bé nhí nhảnh

Lượt xem: 1806

Xem thêm topic đăng bởi MyLife

MyLife

Checker Tập Sự
16/1/19
72
458
86
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
1,345
Nhớ em quá, ghé qua thăm cô học trò bé bỏng, nhưng lần này lại được 1 style khác với cái tà áo dài thướt tha, nhẹ nhàng và e thẹn! Nay là một style của cô học sinh tăng động và tràn đầy năng lượng, với chiếc váy ngắn cùng cái áo thun, em mỉm cười, chỉ muốn nhào vào lật cái váy lên, xé toang cái xì líp mà hiếp dâm cho em rên rỉ! Kềm chế dục vọng lại, tao cũng yêu cầu nhẹ em đừng cởi bộ đồ ra, tao chỉ muốn ôm và hưởng thụ chút gì đó lãng mạn, tay tao lòn qua cái váy, vuốt dọc theo rãnh con chim, miệng vẫn nút lưỡi em....đến khi cảm nhận được nước đã thấm qua đủng quần....vạch xì líp qua và nhét từ từ đưa vào, nắc nhè nhẹ....! Khá thú vị, một buổi làm tình ngắn gọn nhưng nhìu cảm xúc :) ! Lì xì em thêm vì sự nhiệt tình đó! Cảm ơn em!
Tổng : 500K
Hà Vy : 0901238755

Matchaboy

Checker Tập Sự
4/1/20
1,211
3,038
117
Quận 1
VND
0
Tín dụng
10,014
Nhớ em quá, ghé qua thăm cô học trò bé bỏng, nhưng lần này lại được 1 style khác với cái tà áo dài thướt tha, nhẹ nhàng và e thẹn! Nay là một style của cô học sinh tăng động và tràn đầy năng lượng, với chiếc váy ngắn cùng cái áo thun, em mỉm cười, chỉ muốn nhào vào lật cái váy lên, xé toang cái xì líp mà hiếp dâm cho em rên rỉ! Kềm chế dục vọng lại, tao cũng yêu cầu nhẹ em đừng cởi bộ đồ ra, tao chỉ muốn ôm và hưởng thụ chút gì đó lãng mạn, tay tao lòn qua cái váy, vuốt dọc theo rãnh con chim, miệng vẫn nút lưỡi em....đến khi cảm nhận được nước đã thấm qua đủng quần....vạch xì líp qua và nhét từ từ đưa vào, nắc nhè nhẹ....! Khá thú vị, một buổi làm tình ngắn gọn nhưng nhìu cảm xúc :) ! Lì xì em thêm vì sự nhiệt tình đó! Cảm ơn em!
Cô giáo kính cận chứ nhí nhảnh tí tởn gì mài ?! Kakakak ngon chym nha !

Matchaboy

Checker Tập Sự
4/1/20
1,211
3,038
117
Quận 1
VND
0
Tín dụng
10,014
I like her but I don't like this hotel because it's so dirty and so bad, I don't have the feelings when it is there! ! Akkakakak

Matchaboy

Checker Tập Sự
4/1/20
1,211
3,038
117
Quận 1
VND
0
Tín dụng
10,014
Ik begrijp het niet wat spreekt je ???? :D
Tiếng này anh biết nek nhưng hổng hiểu ! Kakakaka
Có lần đi đồng nai vào vùng dân tộc trồng chuối họ có nói nhưng a kg hiểu chỉ đưa tiền xong khiêng nguyên buồng chuối về ! Xong ! Hhahahah

Chỉnh sửa cuối:
Quảng Cáo :