Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Sinh Lý Thảo luận Giãn Tĩnh Mạch Trên Thân Dương Vật

Lượt xem: 571

Xem thêm topic đăng bởi Tiger Beer

Tiger Beer

Tính Làm Checker
11/7/19
2,098
2,749
75
35
Hotel California
VND
0
Tín dụng
11,300
Các anh em đồng đạo đồng dâm xin cho mình 1 phút mặc niệm.. Thời gian đây mình thấy dương vật có nổi sợi gân máu , càng ngày càng phình to , lâu ngày lại nổi thêm nhiều sợi , không gây đau , quan hệ vẫn bình thường không có sự khác biệt , vẫn team 5min , xin chút ý kiến và kiến thức chịch chọt lâu năm của anh em , như vậy lâu dài có ảnh hưởng về sinh lý hay sinh hoạt tình dục không.. thấy trên mạng có chuyện quảng cáo cắt bỏ sợi gân trên thân dương vật ấy sẽ kéo dài được time quan hệ , không biết thực hư đúng sai..P/s : mong phản hồi của anh em cộng đồng dâm

Karman

Đang Tuổi Sửu Nhi
17/1/20
272
422
32
Hocmon
VND
0
Tín dụng
1,980
Haizz... mấy anh em comt chẳng có tâm gì.
Thớt bị giãn tĩnh mạch nhẹ thì mua thuốc uống, ăn rau xanh, chất xơ và diếp cá.
Quần lót xem lại có bị giãn không, nên đầu tư quần tốt , đừng bó và rộng quá.
Còn nếu là di truyền thì không sao, nặng quá thì mổ. Nhưng tốt nhất đừng để đến mức đụng dao kéo.
Còn quan hệ lâu hay mau thì chẳng liên quan gì tĩnh mạch, vì đó là một quá trình làm việc của toàn bộ cơ thể, từ thể lực, sinh lý và tâm lý, một bộ máy hoạt động nhịp nhàng mắc xích lẫn nhau.
Cuối cùng là cơ địa của bác, đa phần liên quan tới táo bón hoặc nhịn tiểu.
Kiến thức của mình chỉ có thể góp ý thế thôi :trom:

Sieumup

Đang Bú Sữa Mẹ
30/10/19
80
11
9
26
TP Hồ Chí minh
VND
0
Tín dụng
1,040
Haizz... mấy anh em comt chẳng có tâm gì.
Thớt bị giãn tĩnh mạch nhẹ thì mua thuốc uống, ăn rau xanh, chất xơ và diếp cá.
Quần lót xem lại có bị giãn không, nên đầu tư quần tốt , đừng bó và rộng quá.
Còn nếu là di truyền thì không sao, nặng quá thì mổ. Nhưng tốt nhất đừng để đến mức đụng dao kéo.
Còn quan hệ lâu hay mau thì chẳng liên quan gì tĩnh mạch, vì đó là một quá trình làm việc của toàn bộ cơ thể, từ thể lực, sinh lý và tâm lý, một bộ máy hoạt động nhịp nhàng mắc xích lẫn nhau.
Cuối cùng là cơ địa của bác, đa phần liên quan tới táo bón hoặc nhịn tiểu.
Kiến thức của mình chỉ có thể góp ý thế thôi :trom:
Kiến thức cua bạn có ít đó, mình có thể kết bạn hôk, mình cũng gặp truc trac trong quan hệ muốn bạn tự vấn giúp,Zalo mình 0903092894

• Wow
Reactions: Tiger Beer

Karman

Đang Tuổi Sửu Nhi
17/1/20
272
422
32
Hocmon
VND
0
Tín dụng
1,980
Kiến thức cua bạn có ít đó, mình có thể kết bạn hôk, mình cũng gặp truc trac trong quan hệ muốn bạn tự vấn giúp,Zalo mình 0903092894
Không ngại thì cứ viết ra đây luôn cho mọi người cũng tham khảo, đàn ông với nhau có j mà ngại bạn :ngoihut:

• Like

Tiger Beer

Tính Làm Checker
11/7/19
2,098
2,749
75
35
Hotel California
VND
0
Tín dụng
11,300
Có đi khám và được tư vấn , dùng thuốc và không có kết quả khả thi , giờ thêm mụn thịt dưới đầu dương vật nhưng không vấn đề gì hết , lâu lâu vẫn bị ngứa kéo dài , sứt thuốc không hết , đi khám bác sĩ nói chỉ có bắn laser , 1 lần 2 triệu bắn 2 lần , oh shit ... nên thôi không điều trị , có đều đi chơi gái mấy em mà bj nhìn thấy hơi ngại , hỏi anh bị bệnh à , nhiều em cũng không chịu bj , khốn kiếp thật , mà thấy cũng hay , nó sần sùi vậy chơi gái mấy em cũng la làng trợn mắt , không biết sao nữa , cũng mấy năm nay vẫn không phát triển hay lây lan thêm , xin ý kiến tất cả đọc giả gần xa

Karman

Đang Tuổi Sửu Nhi
17/1/20
272
422
32
Hocmon
VND
0
Tín dụng
1,980
Có đi khám và được tư vấn , dùng thuốc và không có kết quả khả thi , giờ thêm mụn thịt dưới đầu dương vật nhưng không vấn đề gì hết , lâu lâu vẫn bị ngứa kéo dài , sứt thuốc không hết , đi khám bác sĩ nói chỉ có bắn laser , 1 lần 2 triệu bắn 2 lần , oh shit ... nên thôi không điều trị , có đều đi chơi gái mấy em mà bj nhìn thấy hơi ngại , hỏi anh bị bệnh à , nhiều em cũng không chịu bj , khốn kiếp thật , mà thấy cũng hay , nó sần sùi vậy chơi gái mấy em cũng la làng trợn mắt , không biết sao nữa , cũng mấy năm nay vẫn không phát triển hay lây lan thêm , xin ý kiến tất cả đọc giả gần xa
Thế thì cứ tùy duyên thôi bạn :QArelax:

• Love
Quảng Cáo :