KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thông báo Giải quyết sự việc Bitter Coffee và lạm dụng bán chuyên

Lượt xem: 7576

Xem thêm topic đăng bởi Reporter

MrTee

Tập Tành Ăn Chơi
10/7/20
215
301
40
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
1,665
P/s: đừng thằng nào quote comment của tau nhé. Cứ quote comment lại rồi chửi tau rồi lại kêu tau k nên trả lời, vl...

• Haha
Reactions: Bitter Coffee

Bitter Coffee

Banned
1/7/20
570
1,121
61
Thành phố hoa phượng đỏ
VND
0
Tín dụng
476
Mày đéo đọc hết, hoặc là mày phe với thằng bánh kia.
Nếu đọc hết mày sẽ biết là:
Tau đéo cần bồi thường
Tau cũng ko chê em hàng vào tráo thay, cũng ko đả động gì em Nhi
Từ đầu tau cũng ko viết bài, chỉ thắc mắc sao lại tráo hàng, tau comment trong bài thằng khác
Tau chơi trả tiền sòng phẳng, tau đéo sai j cả
Tau hỏi là sai sao ?
Okai tau sai nếu tau ko đủ tinh mắt nhận diện em hàng đã bị tráo, nhưng câu hỏi khác là vì sao tráo ? Tau và nhiều anh em quan tâm vde này vì tau là người thứ 3 bị sụp.
Tau cmt lịch sự, đéo có ăn vạ j cả, thằng bánh nửa mùa vào chửi tau xạo lol, nói tau là bánh vào phá nó (trong khi tau chỉ mới nói là hình như tau bị tráo hàng )
Lúc tau post bằng chứng lên thì thay vì tìm hiểu (nếu ko liên quan đến nó thì nó có thể ngậm mồm) thì nó lại vào chửi tau tiếp, trong khi tau hỏi vấn đề tráo hàng là chính đáng (còn chuyện tau bị mù mắt tau sai tau nhận nhưng tau trả tiền, đéo quỵt nợ ok)
Mày có hiểu và mày có đọc kỹ ko, hay mày bạn thằng bánh này ? Một hai người nói mày ngu thì có thể họ sai, còn 100 người đều nói thì tự nónnene xem lại, chứ k phải gân cổ lên chửi tiếp.
lấy đâu ra 100 người ? mày xem lại 1 nhóm mày đi, tao nói rõ và chấm dứt, khi mày lên hỏi mày bị tráo hàng mày chưa biết đầu đuôi mày đã viết linh tinh trong các bài anh em viết Ái Nhi, mày tự xem lại đi, thôi tao không cãi nữa, Ốc lẫn Nhi đi rồi, tao không dính dáng nữa và các bé về quê mở tiệm làm việc rồi, thế nhé

Chỉnh sửa cuối:

Bitter Coffee

Banned
1/7/20
570
1,121
61
Thành phố hoa phượng đỏ
VND
0
Tín dụng
476
Có chữ xin lỗi là dc rồi tml , nên treo bím e đó đéo nên tiếp tay và giúp đỡ kiểu như vậy . Hết , đúng là máy ẻm lam cực khổ mới có dc đồng tiền nhưng máy thằng đi chơi cũng cực khổ mới có dc tiền để đi chịch mà gặp loại như vậy thì nên treo bím đéo nên bênh hay biện hộ cc gi hết
cho về vườn rồi tml, sẽ không bao giờ thấy

• Haha
Reactions: boylauca

boylauca

Đang Tuổi Sửu Nhi
20/8/20
179
206
25
31
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
1,084
lấy đâu ra 100 người ? mày xem lại 1 nhóm mày đi, tao nói rõ và chấm dứt, khi mày lên hỏi mày bị tráo hàng mày chưa biết đầu đuôi mày đã viết linh tinh trong các bài anh em viết Ái Nhi, mày tự xem lại đi, thôi tao không cãi nữa, Ốc lẫn Nhi đi rồi, tao không dính dáng nữa và các bé về quê mở tiệm làm việc rồi, thế nhé
Thế đéo nào tau chỉ tường thuật lại là linh tinh ? Cãi cl chứ cãi việc nó rõ ràng, ông bánh bên kia bị report sụp hầm ko một tin nhắn ko một bằng chứng thì việc đầu tiên của bánh là nói tau tin mày, để điều tra rồi cho mày câu trả lời bah blah.
Còn cái việc đầu tiên mày làm là sủa rồi chửi người ta như chó.
Còn ko dính dáng thì ngay từ đầu im mẹ đi, Nói đéo liên quan cũng xong việc rồi, mày thấy mày ngu ko ?
Checker đéo liên quan mà thích thì cho em hàng nghỉ càng nói càng ngu. Thôi ngậm mõm đc rồi đấy.

Nụ Muội Muội

Checker Tập Sự
3/8/19
2,269
4,278
110
HCM
VND
0
Tín dụng
1,789
M tương đối có đầu óc. Nên còn nói chuyện được. Đây là lời khen áh.
còn t thì thấy m thật là hãm lồn.
1 mình cầm 3 nick (có lẽ là còn vài nick) tự biên tự diễn như 1 thằng thủ dâm thất bại .
M cũng khôn,t có lời khen cho m,nhập hội vs 3 con nhà t dc - khôn như m nhà t xích ở cổng 3 con
:Amicuoi:

MrTee

Tập Tành Ăn Chơi
10/7/20
215
301
40
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
1,665
1 mình cầm 3 nick (có lẽ là còn vài nick) tự biên tự diễn như 1 thằng thủ dâm thất bại .
M cũng khôn,t có lời khen cho m,nhập hội vs 3 con nhà t dc - khôn như m nhà t xích ở cổng 3 con
Tau xin rút lại lời khen lúc nãy.
Thất vọng vl, tưởng đâu có đứa ghê gớm...
Thua.

liuken308

Đang Tuổi Sửu Nhi
5/3/20
134
119
33
30
Sai Gon
VND
0
Tín dụng
1,358
Tụi nó có dc gọi là vừa ăn cướp vừa la làng hok ?

Bitter Coffee

Banned
1/7/20
570
1,121
61
Thành phố hoa phượng đỏ
VND
0
Tín dụng
476
Anh em tự hiểu :))

sao mày ngu vậy , Mr tee là khách đi chơi thật và Mr tee hoàn toàn khách quan, không chit Mr Tee và còn nhiều anh em cũng gặp các bé chứ không riêng gì Mr Tee , các bé kia chả ai làm cái trò như Ái Nhi thì không liên quan gì, mày đưa cái bài đó chả nói lên điều gì cả đâu, ai đi về cảm nhận sao thì viết vậy chẳng khác mày đâu