KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

PIC Hàng em nó quá đắt sô vậy tui bây.

Lượt xem: 3098

Xem thêm topic đăng bởi Rphangdotnet

RockandRoll

Tính Làm Checker
10/10/19
1,210
1,865
65
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
8,348
Ko biết em nào, nhưng kinh nghiệm đi chơi của tui, những em mà tui biết đắt show thường tui ko ưu tiên đi nữa, thậm chí tui đi em hàng quen mà thấy em có dấu hiệu chạy show, hoặc làm khuya 22g - 1g sáng cũng chạy show là tui next

Hàng thiếu gì mắc gì phải đâm đầu vô mấy em đắt show cho nó chảnh chọe đến và đi như cơn gió, hàng càng quen càng đắt show càng dễ coi thường anh em mình, khách quen rồi, biết thằng này nghiền mình rồi nó ko có lo lắng về cung cách phục vụ nữa đâu.

TaiTaiPeiPei

Checker Tập Sự
23/3/19
830
1,555
99
38
Tphcm
VND
0
Tín dụng
7,140
Chạy show nhưng đảm bảo thời gian cho ae thì vẫn được . chứ chạy show xong đi liền thì chịu

• Like
Reactions: Tutu

Tutu

Checker Tập Sự
7/5/19
2,073
4,982
115
31
Thành phố hồ chí minh
VND
42,000
Tín dụng
16,061
Ko biết em nào, nhưng kinh nghiệm đi chơi của tui, những em mà tui biết đắt show thường tui ko ưu tiên đi nữa, thậm chí tui đi em hàng quen mà thấy em có dấu hiệu chạy show, hoặc làm khuya 22g - 1g sáng cũng chạy show là tui next

Hàng thiếu gì mắc gì phải đâm đầu vô mấy em đắt show cho nó chảnh chọe đến và đi như cơn gió, hàng càng quen càng đắt show càng dễ coi thường anh em mình, khách quen rồi, biết thằng này nghiền mình rồi nó ko có lo lắng về cung cách phục vụ nữa đâu.
80% là đúng còn 20% vẫn có những em show nhiều những k bao giờ bỏ bê khách quen cũ mà hiếm lắm.thik những thằng nói thẳng như mày

Rphangdotnet

Bé Đang Tập Nói
3/2/20
40
21
17
35
Phú yên
VND
0
Tín dụng
804

Chứ ko phải hàng quen thì đc ưu ái hơn sao

RockandRoll

Tính Làm Checker
10/10/19
1,210
1,865
65
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
8,348
Chứ ko phải hàng quen thì đc ưu ái hơn sao
Còn tùy vào mức độ em hàng có bao nhiêu khách quen, nó cả tá khách quen lẫn khách lạ, coi hình zalo thì thấy khách tặng quà tặng cáp đủ kiểu thì next, loại này càng quen nó càng lờn, mất thằng này có thằng khác, cùng lắm nó nằm ở lại tâm sự nói chuyện với mình được dăm ba lần đầu.

Về sau mà để nó biết mình nghiền nó rồi, mà hôm nào hứng mình đi tối thứ 7 hay chiều chủ nhật là nó cho đợi 45 - 60p bình thường, nó ưu tiên khách lạ với khách ít quen hơn để câu khách, khách quen lâu nó biết thèm lồn nó tới cơn rồi nó cho đợi mỏi chim luôn, nó có tới nó cũng biết thằng này thèm lồn nó cũng đéo dám ho nó câu nào đâu.

Cho nên mới nói gái mà càng chiều nó càng hư là vậy, để nó biết thèm nó tới cơn là sau này đem tiền tới đưa cho nó mà thiếu điều như van xin năn nỉ nó luôn đó. Chưa chắc đi ruột đi mối một em là ngon đâu, tốt nhất nên tìm hàng mới liên tục, xoay tua liên tục, đừng bao giờ bỏ hết trứng vào một rổ, nó mà lén phéng hay có dấu hiệu là phải chỉnh phải bật nó liền.

Chỉnh sửa cuối:

checkernomoney

Checker Tập Sự
6/8/19
854
1,109
89
38
tphcm
VND
0
Tín dụng
5,781
Còn tùy vào mức độ em hàng có bao nhiêu khách quen, nó cả tá khách quen lẫn khách lạ, coi hình zalo thì thấy khách tặng quà tặng cáp đủ kiểu thì next, loại này càng quen nó càng lờn, mất thằng này có thằng khác, cùng lắm nó nằm ở lại tâm sự nói chuyện với mình được dăm ba lần đầu.

Về sau mà để nó biết mình nghiền nó rồi, mà hôm nào hứng mình đi tối thứ 7 hay chiều chủ nhật là nó cho đợi 45 - 60p bình thường, nó ưu tiên khách lạ với khách ít quen hơn để câu khách, khách quen lâu nó biết thèm lồn nó tới cơn rồi nó cho đợi mỏi chim luôn, nó có tới nó cũng biết thằng này thèm lồn nó cũng đéo dám ho nó câu nào đâu.

Cho nên mới nói gái mà càng chiều nó càng hư là vậy, để nó biết thèm nó tới cơn là sau này đem tiền tới đưa cho nó mà thiếu điều như van xin năn nỉ nó luôn đó. Chưa chắc đi ruột đi mối một em là ngon đâu, tốt nhất nên tìm hàng mới liên tục, xoay tua liên tục, đừng bao giờ bỏ hết trứng vào một rổ, nó mà lén phéng hay có dấu hiệu là phải chỉnh phải bật nó liền.
Bác hài thật

RockandRoll

Tính Làm Checker
10/10/19
1,210
1,865
65
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
8,348
Ừ thấy ổng gay gắt với mấy e đi lm quá kkk . Tính toán quá thành quen . Nhưng chưa chắc đã đúng 100% . Mỗi người mỗi tính ý mà
Anh ko gay gắt đâu em ơi, nói thẳng nó vậy đó em, anh đi nhiều quá riết ko muốn viết rp nữa, ko chia sẻ kinh nghiệm ra thì anh em thiệt thòi thôi chứ tính toán gì, anh chỉ đang đóp góp ý kiến nhỏ nhoi cho anh em thôi mà, người đàn ông trưởng thành nào mà ko va vấp hã em {big_smile}

• Like
Reactions: Chênh Vênh

Checker Đất Mỏ

Bé Đang Tập Nói
10/9/20
86
150
19
25
Hạ Long
VND
0
Tín dụng
527
Ngày chỉ nhận 6 khách thì t thấy cũng bình thường.
Ở thiên đường đồ sơn các em buổi tối toàn tiếp 10-15 anh. Vẫn cứ ok :)) :))

RockandRoll

Tính Làm Checker
10/10/19
1,210
1,865
65
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
8,348
Ngày chỉ nhận 6 khách thì t thấy cũng bình thường.
Ở thiên đường đồ sơn các em buổi tối toàn tiếp 10-15 anh. Vẫn cứ ok :)) :))
Ngày chỉ nhận 6 khách tức là có 60 người muốn gặp nó, và nó chỉ việc lựa chứ ko chờ khách nữa, nó kín lịch, nói nó đắt show là như vậy {big_smile}