Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Thảo luận Chốt hạ tụi bánh trái PR mất dạy trên diễn đàn

Lượt xem: 2152

Xem thêm topic đăng bởi bensg

ĐỖ QUYÊN

Kiều Nữ RPHANG
Hàng RPHANG
8/6/19
1,109
4,233
186
21
GÒ VẤP
VND
506,588
Tín dụng
965
Những người nổi tiếng thích tạo xì căng đan mà e thì chơi kiểu thuê ng nói xấu mình cho nổi ấy mà ha ha

bensg

Đang Tuổi Sửu Nhi
27/4/19
160
115
36
30
hcm
VND
0
Tín dụng
1,156
Tạo nói gì còn ko hiểu nữa thì cứ sủa nhiệt tình đi nhé, tao ko rãnh tranh luận với chúng mày nhé. Sủa tiếp nào

Pc1412

Đang Tuổi Sửu Nhi
21/11/18
36
30
27
32
Gò vấp-tphcm
VND
0
Tín dụng
894
Quyên,anh thì vẫn thích cái kiểu của em...nhiệt tình,và vui vẻ...cứ vậy mà phát huy...chả ai muốn làm nghề này cả đời cả,nhưng khi đã làm thì trách nhiệm hàng đầu....anh đã từng đi với em,nên anh tin những gì em đã cố gắng...miệng lưỡi thế gian khó tránh,được lòng sao hết... chúc em đầu năm sức khỏe bình an

Thiên Di

Check Gái Lần Đầu
13/5/19
228
848
79
21
Gò vấp
VND
0
Tín dụng
13,359
Quyên,anh thì vẫn thích cái kiểu của em...nhiệt tình,và vui vẻ...cứ vậy mà phát huy...chả ai muốn làm nghề này cả đời cả,nhưng khi đã làm thì trách nhiệm hàng đầu....anh đã từng đi với em,nên anh tin những gì em đã cố gắng...miệng lưỡi thế gian khó tránh,được lòng sao hết... chúc em đầu năm sức khỏe bình an
:) thanks a chúc a đầu năm giữa năm và cuối nam2 may mắn nha

Liu Kang

Đang Tuổi Sửu Nhi
20/6/19
26
183
29
26
Saigon
VND
0
Tín dụng
592
Tao đồng ý với tml thớt @bensg ở 1 quan điểm này: ẢNH ẢO.
Nhìn lại mặt bằng chung thì đa phần bộ hình của các em hàng bây giờ quá ảo, ở chỗ photoshop quá đà, vậy mà trên bài đăng thì các bố BÁNH cứ bô bô "Nói không với ẢNH ẢO.".
Ngoài ra tao nghĩ nên bỏ mẹ luôn cái phần năm sinh đi, ghi cho vui thì ghi làm chi, vì thứ nhất chẳng nhẽ lại bắt các em/các chị Kiều Nữ phải xác thực thông tin, cái đó là thông tin cá nhân, là một cuộc sống khác của người ta.
Thay vào đó thì nên để LOẠI HÀNG: Gái Gọi/Gái Gọi Teen/Máy Bay đời đầu/Máy Bay đẹp/Máy Bay đầm,v.v , thà để vậy thì mấy tml còn dễ hình dung ra cho hợp gu mà chọn hàng đi check.
Số đo 3 vòng thì có xác thực càng tốt, không có cũng chẳng sao, cái cần xác thực là:
1. Ngực: Độ hay Nguyên bản, thuộc loại ngực gì
2. Eo: Có lipid hay ko, ít hay nhiều.
3. Mông: To, vừa, nhỏ.
Vậy là đủ.{big_smile}
Xúc tích nhưng đủ các thứ chính yếu đó man

Neptune

Đang Bú Sữa Mẹ
9/12/19
23
29
12
30
Tphcm
VND
0
Tín dụng
276
thấy ì xèo quá . Đứng trên lập trường checker . Đi check thì phải vậy
Chứ ai chả biết nghề nào chả là nghề ai cũng có khó khăn riêng . Đi check thì tốn tiền - đồng tiền kiếm đâu có dễ . Nên bài đăng nhiều khi thêm mắm muối - ảnh thì photoshop tung nóc . Ae gặp nhiều ngừoi họ thông cảm không nói ! Nhiều ngừoi thấy hụt hẫng thì chia sẻ anh em cùng biết .
Xin nhắc lại - đứng trên lập trường checker - ai chả muốn biết đúng , biết đủ thông tin về Đối tượng mình check . Hay muốn report ảo .
Nhiều ae đi về họ ko viết bài vì ko muốn nói .
Đi check là có sao nói vậy- chứ không phải ở góc độ thông cảm - rồi lên mặt nói mấy em làm cực khổ vvv , có mấy trăm ngàn mày còn đòi gì vvv .
Xin nhắc lại một lần Chốt - chúng ta là checker - Bỏ tiền ra . Nên cần thông tin đúng , chuẩn về em hàng . Có gì hãy quảng cáo đó .

• Like
Reactions: johnniewillkie

ProXr82

Đang Tuổi Sửu Nhi
7/8/19
86
123
31
37
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,189
Trước tiên tao xin nhận xét là rphang đỡ hơn thằng thiendia, tao cũng đã tìm được nhiều em hàng ngon và vài chỗ ăn chơi từ rphang, xin cảm ơn 1 số đồng dâm.Tao đi check ko để ý zụ chụp hình này nọ nên ít rp, các checker thông cảm, với lại mấy con mà được khen nhiều rồi, tao check thấy cũng ok nếu rp cũng giống mấy rp đó nên tao lười rp. Tao ko cần chứng minh chuyện tao đi chơi nhiều, nhưng nói sơ sơ ra thì tao gọi tới quản lý Minh Tâm LTK, CH là các đồng chí đó biết tao ngay.
Tao đi chơi cũng gần chục năm rồi nên chuyện tắm rửa sạch sẽ thơm tho tao thừa biết, còn nếu đánh giá thì nói thẳng răng còn hàng không trắng bằng răng tao đâu nhé. Nên bỏ ba cái trò đánh giá tao hôi hay dơ đi, trò đó xưa rồi.
Chuyện tao nhanh ra hay lâu ra thì ko ảnh hưởngđến thái độ con hàng, vì khách mau ra thì mày sẽ làm mất dạy ah? hihi, hiểu chứ.
Tiếp theo, tao cười vào mặt những thằng bánh làm ăn mất dạy rồi cãi ngu.
Nói thẳng luôn, lũ chúng mày đừng đánh giá về tao, hay tiền của tao vì tao ko phải khoe của, nên chẳng cần show ra tao tiền bạc ntn, dù gặp hàng dỏm thì tao cũng vẫn thanh toán sòng phẳng không thiếu 1đồng, cũng ko bao giờ kêu bớt giá gì hết. Tiền tao làm ra hay xin ai đi chơi thì cả dòng họ nhà mày còn ko biết nên đừng phán ngu.

1. Đăng hình ảo, hàng 300k mà láng bóng dáng ngon như hàng 1tr, tao nói thằng, đúng như hình 1tr tao cũng đi
1 con 1tr da cũng trắng, láng bóng
1 con 300k da cũng trắng, láng bóng
Hiểu luôn
Cơ bản thì cũng cần pts 1 tí nhưng mấy thằng bánh là quá nên tao mới ý kiến

2. Bớt nói ngu lại giùm tao
- tao khen TDK nên đi thử 1 lần, thì vừa dơ, vừa xấu, không đến nỗi xấu lắm nhưng nói thật là so với tình hình các chỗ khác thì thua xa.
Thì thằng ngu kia lại phán tao là fan TDK, fan là gì mày ko hiểu ah ngu, nói tiếng Việt còn không xong ah, ngu vkl
Tiếp theo thằng đó hay thằng khác kêu t chê mấy số ở TDK, ngu ah, tao chê số nào hồi nào, dựng chuyện từ không thành có thì tao chửi súc vật đúng rồi.
Nói sai bị nhục rồi thì chuyển chủ đề kêu tao kêu sư phụ vào giúp, dkm khác mẹ gì con chó ngoài đường.
- con hàng Tú Quyên bên GV 500k, tao đi về rp chân thật,
những cái thật rõ ràng như ti đen, bụng to, da ngâm,... cái đó ko có gì để cãi, mà thằng ngu bánh còn muốn 3 mặt 1 lời, rồi đkm mấy thằng PR khác vào mất dạy mà đéo nói tao sai chỗ nào, toàn bịa chuyện không nói có, đkm lũ súc vật. Kêu tao tiếc 500k, dkm cứ thằng nào đi về chê là đều tiếc 500k ah, thấy ko ok thì ko được chê ah lũ súc vật.
Tiếp theo bài đăng của thằng khác có chụp hình ti con đó, ti đen rõ ràng mà nó còn cãi ti hồng, thì khác mẹ gì nó chửi nó ko biết nhìn màu.
Nó không cãi được vụ ti đen nó chửi bậy lung tung, cãi thua rồi chửi bậy thì khác mẹ gì súc vật
- Con đỗ quyên gì đó 400k bên Trần Quốc Tuấn GV, nó đăng cái bài đầu tiên lên mà ghi Hotgirl Siêu xinh ... các kiểu lên, chúng mày đi xem hình các bài rp về nó xem, da nó còn đen hơn da tao, nó mập, service thì thua các con hàng 400k bằng nó, tao về cũng ko thèm rp chê nữa mà thấy bài đó ngứa quá vào cmt chê thì nó yêu cầu tao đăng hình chứng minh, vkl tao thèm lưu lại tn với nó ah? Còn về việc đen với mập thì mấy rp kia có đăng hình rõ ràng, đkm ko biết nhìn hình ah? Rồi nó bịa chuyện kêu nick tao mới lập 1 ngày, vkl tao lập nick mấy tháng rồi con ngu lồn ah. Nhục vkl ra.

Cơ bản là trên cái diễn đàn này có 1 lũ bánh + 1 lũ PR để kiếm tiền, cái loại kiếm tiền nghề này mà còn làm ba cái trò mất dạy thì mai này con cháu nó sống sao?
Nói thế đủ hiểu rồi nhé.
Tao viết bài này sẽ có những thằng bánh, thằng PR đó vào đây mất dạy nhưng tao chốt rồi, mấy đứa đó nó cho nó sủa kệ nó.
Còn những checker thì vào đọc mà hiểu rồi rút kinh nghiệm nhé.
Hay đó pro