KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thắc Mắc Cho hỏi lý do move bài viết của mình vào box khác?

Lượt xem: 364

Comment Dạo

Tập Tành Ăn Chơi
13/11/20
677
593
39
AnChoi
VND
0
Tín dụng
3,197
Mầy vào đọc thêm ở đây:

Chỉnh sửa cuối:

Chênh Vênh

Checker Tập Sự
Thành viên BQT
19/8/19
995
2,485
91
SG
VND
0
Tín dụng
8,321
Chào ban quản trị,

Mình có bài viết rp https://rphang.net/threads/nhung-nguyen-amy-nguyen-some-te-to-rym.49665/ trong check hàng miền nam, nhưng lại bị move vào box Chuyện Trò Tán Gẫu Miền Nam.

Cho mình hỏi lý do bị sao vậy nhỉ?

Nếu mình có gì sai mong BQT bỏ qua.

Cảm ơn
Hi chủ thớt,

Theo quy định của box "Ký sự check hàng", những bài report quá ngắn gọn, sơ sài sẽ được chuyển sang box "Chuyện trò tán gẫu".

Bạn có thể xem lại quy định theo link bên trên.

anhthichem

Bắt Đầu Check Gái
20/2/19
132
201
51
35
HCM
VND
0
Tín dụng
975

johnniewillkie

Checker Chính Thức
20/6/19
2,139
4,602
135
32
TP.Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
15,464
Gửi ông thớt @z3r0nice
Thứ nhất, bài report của ông được tính là report KHÔNG HỢP LỆ vì nó thiếu các THẺ TIỀN TỐ, mà cái THẺ quan trọng nhất là RP và GIÁ CẢ ông đều thiếu.
Thứ hai, ông có quyền report em hàng không đăng bài ở RPHANG, nhưng phải có thông tin cụ thể (không cần dẫn link), và hình ảnh tin nhắn set kèo đàng hoàng, vì hiện trạng report ảo tràn lan nào giờ.
Thứ ba, report em hàng không đăng bài ở RPHANG, ông cũng ko cần phải dẫn link vào, vì chính sách bảo vệ quyền lợi cho người đăng bài ở RPHANG không cho dẫn link web khác vào nữa. Ông chỉ cần chụp màn hình thông tin hoặc siêng thì cứ ghi thông tin + dịch vụ thôi là đủ.
Thứ tư, đánh giá và cảm nhận nên cụ thể và rõ ràng, ko cần văn vẻ dài dòng, nhưng cũng nên mô tả ở mức độ để người đọc hình dung đc.
RÚT KINH NGHIỆM CHO NHỮNG LẦN REPORT SAU.

LOVE FOREVER

Đang Tuổi Sửu Nhi
14/9/20
348
464
32
Thiên đường
VND
0
Tín dụng
2,044
Report ảo giờ nó đầy ra. Đọc qua là đủ biết bài nào pr bài nào rp rồi thưa mấy thánh. Nhiều khi vào tới ks em hàng thấy già quá từ chối tiếp thẳng luôn mà vẫn có rp đó. Kkk thực trạng hiện giờ