Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

RP Miền Nam CHỊCH 500k Chia tay Nhơn Trạch, đi không hẹn ngày trở lại + Tổng kết lại quãng đường hơn 1 năm....bài hơi dài. Chia sẻ...vui vẻ không chửi :v

Lượt xem: 2320

Xem thêm topic đăng bởi newbie2019

newbie2019

Bé Đang Tập Nói
9/6/19
32
56
22
29
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
309
Hm...không biết phải bắt đầu thế nào. Có lên nhờ a PCX tư vấn bên Nhơn Trạch, sau khi tìm không ra NB (đi con đường này cũng 3 4 lần trước, không dùng google map :v ) thì chạy thử và ghé vào Nhớ Mãi như đã report trước đó, chạy hết HV quẹo trở lại LTT và rẽ trái qua QTT tầm vài trăm mét nhìn kĩ lại thì thấy NB. Vào quán có gần chục cái chòi nhưng không có khách, tầm 15p sau thì ông chủ quán mới ra hỏi, thấy có 2 em (nhờ có 1 TML chạy vào :v không là bị bơ luôn). Kêu cho chai nước suối aqua, ổng vô lấy 2 chai đưa cho em L, em L ra đưa cho TML mới vào kia trước rồi mới qua chòi tui hỏi đi KS ko, 500 em bao phòng (tai tui vừa lấy ráy hồi chiều nên nghe rõ lắm). OK đi, em vô lấy túi xách rồi chở em đi KS gần đó tầm 200m. Trước có đọc bài report của squarrelxx gì gì đó (SR tui ko nhớ rõ tên) hình như hồi tháng 11/2019. Vào tui tắm sơ sơ, em cũng thế, ra em kêu tắt đèn ngoài để đèn WC hihi vẫn thấy bình thường. Đánh giá em L bảo quê Đắc Nông 19t: face 6 V1 real cam bóp sướng, V2 ok không quan trọng lắm mà 19t thì ae biết thế nào rồi. V3 ko bóp nên không quan tâm, V4 em kêu đau nên không móc, ý thức móng tay cũng hơi dài nếu cho vào sẽ làm em đau (nhận thức được điều này), tui chỉ vét,bú,liếm V4 tầm 3 4 5p gì đó thì nước ra, em có mang chai gel để trên giường nhưng không cần sài tới. Tui mang durex mua 1 hộp 30k 3 cái, đeo vào và tư thế truyền thống tầm 5p, kêu em lên cưỡi tầm 2p, em kêu mệt, về lại truyền thống tầm 2p và doggy tầm 1p thì tui out, tính ra tầm hơn 10p tí. Em mặt buồn không cảm xúc, không rên la....tui yếu ae nhỉ :v Em L bảo thế, hơi buồn tí nhưng chấp nhận sự thật, có rèn luyện thường xuyên đâu. Vào rửa ráy sơ sơ rồi hỏi em có nằm chơi tí nữa được không? Em bảo nếu được a cho em về đi khách khác :v (Có lẽ ae sẽ bảo tui ngu, ok chấp nhận luôn) Tính từ lúc vào đến lúc ra tầm 20p, tui cũng lười làm shot 2 nên thôi chạy về SG. Cũng không phải thèm khát gì, với lại giữ sức khoẻ, đâm nhiều quá không tốt, chủ yếu biết mùi gái trẻ vú ngon bím khít này kia thôi. Nói lại vụ tiền nhà nghỉ lúc nãy, không phải tính toán gì với em 70k (chưa tới 1h :v) nhưng sao lúc đầu bảo em trả, lúc sau lại nói là lúc đầu em nói a trả, nghĩ nó chán :v Vui vẻ không quạo.

Sau đợt này về sẽ không qua Nhơn Trạch nữa (hm...hôm nay ghé 2 quán, mấy đợt trước ghé 3 quán nữa là tổng cộng 5 lần, thiệt hại hm...chắc dưới 2M), tự nhủ sẽ giảm bớt lại từ từ rồi bỏ...cai dần...sau này còn có gđ nữa (chắc nhiều ae sẽ cười và nói méo tu được, nhưng tui vẫn sẽ cố gắng). Tổng kết lại từ khi biết RPhang (trước tui toàn đọc là rờ phang :v ) thì Nhơn Trạch 5 lần, BHN 5 lần, Thủ Đức 1 lần (trước khi vào Rphang), Q12 xung quanh khu vực Trịnh Thị Miến 3 lần, khúc đi về Đức Hoà 1 lần (vẫn còn nằm ở Q12, Nguyễn Văn Bứa), Bùi Công Trừng 2 lần, Đồng Tháp 2 lần. Định theo chỉ dẫn của mấy a đi cầu cá ngoài cầu lớn đất thịnh land gì gì đó mà đi 3 lần vẫn không biết chỗ nào :v chắc cái số nó vậy, chịu. Thôi chốt lại là 20 +-1 cả BJ HJ, Fuck chắc đếm được trên 10 đầu ngón tay (sai số :v ). Cuộc sống muôn màu, ae mình thì nhu cầu sinh lý, mấy em thì vì ép buộc, lừa gạt, mưu sinh. Ai cũng có cái khổ, mua bán trao đổi thì tôn trọng lẫn nhau, sụp hầm hố thì coi như va vấp cuộc đời, có dại thì mới có khôn, tui thấy tui dại nhiều hơn khôn. Cầu mong cho xã hội tốt hơn, tất cả chúng ta tốt hơn, không còn ai phải khổ nữa. Chia sẻ cùng ae, khả năng sắp xếp ý của tui kém nên ae đọc hơi mệt, thông cảm nha. Cảm ơn ae.

Chỉnh sửa cuối:

ThichThamDu

Tập Tành Ăn Chơi
1/8/19
225
127
51
44
bình duong
VND
0
Tín dụng
1,300
sao lại phải cai nhỉ không nghiện chỉ để lai rai có sao đâu ! lấy vợ thì là đương nhiên theo lẽ thường , lai rai với rphàng cũng như cuộc sống thêm màu sắc thôi , chẳng cần phải quá nghiêm trọng như vậy chứ , cuộc sống cứ duy trì một chữ "Khéo " mà thôi đã và làm tốt chữ này cuộc sống cũng đã tinh tế lắm rồi !

Maxle01

Đang Tuổi Sửu Nhi
28/5/19
105
143
34
Đồng nai
VND
0
Tín dụng
1,102
Kaka..ăn chơi không rành chỗ nó khổ thế đấy.t ở nhơn trạch nek.t có chơi với 4 ông a cũng đồng dâm cả.mà ông nào cũng sinh 85,86 cả mà chưa vk con gì chỉ ăn rồi đi làm tối về vác dái đi chịch..quán nào có con mới biết hết..hôm bữa t có cmt trên mấy bài viết về nhơn trạch bảo ai xuống nhơn trạch chơi cứ ib t chỉ chổ cho từ cf chòi,caraoke,matxa mát gần đều được..đảm bảo không được như trên sg nhưng không bao giờ sụp luôn :)

newbie2019

Bé Đang Tập Nói
9/6/19
32
56
22
29
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
309
Kaka..ăn chơi không rành chỗ nó khổ thế đấy.t ở nhơn trạch nek.t có chơi với 4 ông a cũng đồng dâm cả.mà ông nào cũng sinh 85,86 cả mà chưa vk con gì chỉ ăn rồi đi làm tối về vác dái đi chịch..quán nào có con mới biết hết..hôm bữa t có cmt trên mấy bài viết về nhơn trạch bảo ai xuống nhơn trạch chơi cứ ib t chỉ chổ cho từ cf chòi,caraoke,matxa mát gần đều được..đảm bảo không được như trên sg nhưng không bao giờ sụp luôn :)
Chúc các ae khác may mắn

newbie2019

Bé Đang Tập Nói
9/6/19
32
56
22
29
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
309
sao lại phải cai nhỉ không nghiện chỉ để lai rai có sao đâu ! lấy vợ thì là đương nhiên theo lẽ thường , lai rai với rphàng cũng như cuộc sống thêm màu sắc thôi , chẳng cần phải quá nghiêm trọng như vậy chứ , cuộc sống cứ duy trì một chữ "Khéo " mà thôi đã và làm tốt chữ này cuộc sống cũng đã tinh tế lắm rồi !
Ông bà có dạy "đi đêm riết rồi cũng có ngày gặp ma", em chừa đường lui cho mình nữa. ^^

• Like
Reactions: ThichThamDu

Tiger Beer

Checker Tập Sự
11/7/19
1,573
1,550
119
35
Hotel California
VND
0
Tín dụng
7,076
Mấy quán bên nhơn thì thôi vãi , ngoài Lý Thái Tổ thì nhiều thiệt , nhưng thôi cá sấu cá mập , và công nghiệp , cũng bị mấy lần nên không cảm tình bên ấy lắm , có đi cafe hj bj ở chợ Phước Thiền cũng được mấy lần tạm ổn.. quán Lan Rừng em không xin không teen bj cia 160k {doubt}

newbie2019

Bé Đang Tập Nói
9/6/19
32
56
22
29
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
309
Mấy quán bên nhơn thì thôi vãi , ngoài Lý Thái Tổ thì nhiều thiệt , nhưng thôi cá sấu cá mập , và công nghiệp , cũng bị mấy lần nên không cảm tình bên ấy lắm , có đi cafe hj bj ở chợ Phước Thiền cũng được mấy lần tạm ổn.. quán Lan Rừng em không xin không teen bj cia 160k {doubt}
Thấy mấy quán đó mà không có thiện cảm nên không vào