Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

Hỏi HTGĐ Chị Nga htgd TiTi ql50

Lượt xem: 2413

Xem thêm topic đăng bởi levanluyen1980

DÊ BARIS

Checker Chuyên Nghiệp
30/12/19
2,154
5,150
264
Tận cùng của sự cô đơn
VND
340,340
Tín dụng
12,212
chị Nga đang làm ở cty may banh rồi. Sáng nào t cũng thấy c đi ngang nhà t. Dạo này thấy c hơi ốm. Có mấy lần định bắt chuyện ới c mà c ngại hay sao í, kiểu né tránh.
à tao đang nói c Nga hàng xóm nhà t, còn c Nga thớt nói t k biết

Evin

Tập Tành Ăn Chơi
19/11/19
729
404
49
27
Tp.HCM
VND
0
Tín dụng
2,823
chị Nga đang làm ở cty may banh rồi. Sáng nào t cũng thấy c đi ngang nhà t. Dạo này thấy c hơi ốm. Có mấy lần định bắt chuyện ới c mà c ngại hay sao í, kiểu né tránh.
Mai t ra VT chơi nè,hk biết có dịp ghé quán bánh canh long dê hk đây

levanluyen1980

Check Gái Lần Đầu
13/10/19
639
433
64
40
Tphcm
VND
0
Tín dụng
2,680
Chị nga lắm thằng hỏi nhỉ ngta cải chính hoàn lương rồi mà
Vú to real , chim rờ nhẹ là kích thích , mỗi lần tui vô là bóp đít , bóp vú là chị nga muốn xà nước ra rồi , đang nằm tui bật ngồi dậy ôm chị nga từ phía sau chị nga lấy đít chà lên chà xuống thằng nhỏ tui , tui vòng tay ra trước vuốt vòng vòng chim chị nga chưa thọt vô mà tay ướt nhẹp , rên bài bản lắm , lát quay lại cà chim vô cu tui nữa , có lần mém lọt thằng nhỏ vô trong luôn , chim bự nước nhiều mà chưa chịch đc uổng quá

levanluyen1980

Check Gái Lần Đầu
13/10/19
639
433
64
40
Tphcm
VND
0
Tín dụng
2,680
Chị nga hàng xóm của m ko = chị nga tao đang tìm đâu , hàng họ ok nước nôi lênh láng