KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Cảnh Báo Cafe/BJ/HJ Cfe dọc theo ql 1a

Lượt xem: 726

Xem thêm topic đăng bởi Vovancanh2020

Vovancanh2020

Bắt Đầu Check Gái
13/3/20
42
167
54
27
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
1,032
Chuyện là hôm trước t đi sài gòn về miền tây dkm đi qua khỏi khúc ra cao tốc chút thì gặp trời mưa lăm răm t định ghé quán làm điêu thuốc roi mặc áo mua vào, ghé vào quán chòi lá co mấy bóng đèn ở trước vào gặp 1 em t nói đúng xinh teen luôn chưng 18 tuổi. Em hỏi masa ko masa thi 100 tới luôn 200 nghe tới đoạn này là hơi sai sai nghi be de mà sao khi nc lát thì đúng con gái. T nói ok tới luôn 200 em kêu đưa tiền rồi vào phòng t đua tiền xong nó nói em bị kẹt r đe em kêu người khác, dkm nó tới khúc này thấy ko ổn rồi t nói tra tiền lại để t đi thì nó cầu cưa nói là nó gọi đào rồi đang lại, chưa dc 3p có 1 thằng chở 1 con chạy qua khỏi chừng 10m dừng xe nó bước vào mặt áo khoá kính mính ko nói gì kéo t vô phòng, Thấy biết bê đê tới rồi t vụt ra xe lúc ra t pha đèn phát hiện chổ lúc nảy nó định kéo t vào có 1 thằng ngồi ở ngoài.chắc nó định dụ t vào lấy đồ đưa cho thằng ở ngoài, a e nên cảnh giác Những quán có tình trạng như t nói nhé