KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Cảm giác khó tả khi thấy e hàng đi mua sắm với bồ nó

Lượt xem: 1650

ThikDiDuLich

Đang Tuổi Sửu Nhi
4/2/20
41
73
34
24
Hcm
VND
0
Tín dụng
507
Chào ae. Hnay mình vừa check xong ra gạp nó dc bồ nó chở trên chính xe nó mua cảm giác nhói khó tả . Mặc dù đã thừa kinh nghiệm với những cảnh này nhưng s thấy có j đó khó nói. Theo chân nó đi xem nó đi đâu thì thấy nó định vào shop quần áo. T thấy v lấy sdt khác gọi set kèo mà gọi 2 cuoc k băt. R vài phút sau nó gọi lại set kèo. Má ơi đang đi chở mà phải về gặp khách à k bik thằng kia nó cảm giác ra s. T bom phòng lun lỡ r . Từ nay đéo gap nữa . Đi nhiều lần riét lúc nào cubg lấy cớ để chuồn nhanh. Hình như ra vào cỡ 15p . Thoi pp

johnniewillkie

Checker Chính Thức
20/6/19
1,957
4,227
135
32
TP.Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
13,975
@ThikDiDuLich thiệt ra thì quan hệ trên mức hàng - khách và tiến tới quan hệ nam nữ yêu đương nhau trong cái thế giới tình tiền này là chuyện cơm bữa rồi thưa cụ. Tôi từng chứng kiến nhiều cảnh rồi, và đa phần 10 cảnh thì chỉ có 1-2 cặp là có thể VÌ NHAU, VỊ THA & THÔNG CẢM, cùng nhau bước ra khỏi con đường cũ để làm lại CUỘC ĐỜI MỚI.
Còn 8-9 cặp còn lại, thì đều là những kết cuộc của cãi vã, nợ nần, xích mích tiền bạc, rồi thậm chí đang quen cô A làm ngành, anh bồ còn đi tỏn tẻn vs cô B cũng làm ngành nốt, vãi lìn hơn thì là nghiện ngập, say xỉn, đâm chém,...

Tôi thì không biết cụ nhắc đến em nào, nhưng lời khuyên của tôi là không nên tiến xa hơn với mấy em hàng.
Suy cho cùng thì chuyện các em có bồ bịch, hay có bao nhiêu trai nuôi trong khi làm cái nghề này, đó là QUYỀN lựa chọn và CUỘC SỐNG RIÊNG TƯ của các em ấy.
Mà đã là lựa chọn thì con người ta ắt tự phải có trách nhiệm với bản thân của họ.

Tôi biết cụ có cảm giác không thoải mái lắm khi chứng kiến cảnh đó, nhưng chẳng đáng gì đâu cụ.
Chúng ta là khách , là checkers, cứ theo nguyên tắc BÓC BÁNH TRẢ TIỀN - THUẬN MUA VỪA BÁN.
CHỊCH XONG KÉO QUẦN LÊN là XONG, không phải lằng nhằng.
Đàn ông - bản lĩnh hay không ở chỗ có đủ dũng cảm để nhận thấy điều NÊN & KHÔNG NÊN.

Chỉnh sửa cuối:

RockandRoll

Checker Tập Sự
10/10/19
1,230
2,005
87
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
7,221
" Đi nhiều lần riét lúc nào cubg lấy cớ để chuồn nhanh " người anh em đã trở thành khách quen, và khách quen đồng nghĩa với bị lờn, là chuyện muôn thưở, khách quen đồng nghĩa em hàng sẽ mặc định ko bao giờ phốt mình, nên đối xử sao với khách quen cũng chẳng lo, nên việc khách quen bị cho đợi 30-45 hay thậm chí vài tiếng là chuyện ko lạ luôn.

Đặc biệt anh em nào mới đi 5-6 lần nghe em hàng thổi lổ tai về tạo nick hay viết rp khen lên mây chấm bài 10 tim toàn tập là chơi ngu vô cùng. Em hàng đã có được thứ nó muốn, việc còn lại là anh em đã quì gối trước mặt em nó rồi, xong, những tháng ngày trong xanh bắt đầu chìm dần vào u tối.

Việc mấy em hàng đi chơi với bồ là chuyện hiển nhiên luôn, thằng đó thậm chí là thằng bồ thứ 5 thứ 6 cùng lúc với em nó luôn, 500k là chịch thì đi chơi mỗi ngày với mỗi anh là chuyện thường luôn, đối với mấy em chỉ là tiền.

Yêu hàng cay lắm, yêu gái bình thường đi chơi mà nó có tin nhắn này nọ mình còn nghen tuông hỏi ai vậy, đi chơi ăn uống mua sắm cho hàng mà nó nhận kèo khách trước mặt mình như chuyện thường luôn thì chua cay vô cùng, giận đéo có cớ gì giận luôn, "ủa anh biết tui làm nghề này thì anh phải chấp nhận tui hẹn khách chứ" đó như vậy đó.

Hàng chỉ để chơi, ko phải để yêu, hàng chỉ để xả, ko phải để cưng chiều cung phụng.

Chênh Vênh

Checker Tập Sự
Thành viên BQT
19/8/19
932
2,310
91
SG
VND
0
Tín dụng
7,768
Chào ae. Hnay mình vừa check xong ra gạp nó dc bồ nó chở trên chính xe nó mua cảm giác nhói khó tả . Mặc dù đã thừa kinh nghiệm với những cảnh này nhưng s thấy có j đó khó nói. Theo chân nó đi xem nó đi đâu thì thấy nó định vào shop quần áo. T thấy v lấy sdt khác gọi set kèo mà gọi 2 cuoc k băt. R vài phút sau nó gọi lại set kèo. Má ơi đang đi chở mà phải về gặp khách à k bik thằng kia nó cảm giác ra s. T bom phòng lun lỡ r . Từ nay đéo gap nữa . Đi nhiều lần riét lúc nào cubg lấy cớ để chuồn nhanh. Hình như ra vào cỡ 15p . Thoi pp
Việc chỉ cần bỏ ít tiền ra là có thể lên giường, ôm ấp, chung đụng xác thịt với em hàng đã gây cho m ảo tưởng gắn kết với em hàng, hiểu sai về vị trí của m trong lòng em. Trong khi em ấy chỉ coi m là 1 anh khách như ... bao người khác. M bắt đầu có biểu hiện muốn đòi hỏi tình cảm (vô lý) từ em ấy, ở đây là gato với thằng bồ của em. Như:

- m đi theo rình tụi nó
- nói về việc nó đi xe của em ấy mua
- khó chịu chúng nó đi mua sắm với nhau

Cảm giác này của m, nhiều khả năng là do ... FA lâu năm, thiếu thốn tình cảm và m đã hơi say nắng em hàng. Ngưng gặp em ấy là đúng đắn nhưng nguyên nhân chính m làm vậy ko phải do em ấy công nghiệp 15p, mà do em ấy có bồ :))

Tuy vậy, hãy nghĩ lại xem, mới thấy 2 đứa nó đi chơi với nhau m đã cảm thấy khó chịu, thì việc chứng kiến em ấy hằng ngày đang đi chơi, ăn uống thì phải về bú cu, nút dái, ngửa háng cho khách giống như thằng bồ của ẻm. Thì m chịu nổi không?

Chỉnh sửa cuối:

Anhmaiproau

Trứng nước
19/10/20
1
1
5
25
Tphcm
VND
0
Tín dụng
8
Việc chỉ cần bỏ ít tiền ra là có thể lên giường, ôm ấp, chung đụng xác thịt với em hàng đã gây cho m ảo tưởng gắn kết với em hàng, hiểu sai về vị trí của m trong lòng em. Trong khi em ấy chỉ coi m là 1 anh khách như ... bao người khác. M bắt đầu có biểu hiện muốn đòi hỏi tình cảm (vô lý) từ em ấy, ở đây là gato với thằng bồ của em. Như:

- m đi theo rình tụi nó
- nói về việc nó đi xe của em ấy mua
- khó chịu chúng nó đi mua sắm với nhau

Cảm giác này của m, nhiều khả năng là do ... FA lâu năm, thiếu thốn tình cảm và m đã hơi say nắng em hàng. Ngưng gặp em ấy là đúng đắn nhưng nguyên nhân chính m làm vậy ko phải do em ấy công nghiệp 15p, mà do em ấy có bồ :))

Tuy vậy, hãy nghĩ lại xem, mới thấy 2 đứa nó đi chơi với nhau m đã cảm thấy khó chịu, thì việc chứng kiến em ấy hằng ngày đang đi chơi, ăn uống thì phải về bú cu, nút dái, ngửa háng cho khách giống như thằng bồ của ẻm. Thì m chịu nổi không?
Bác này nói chuẩn!

ThikDiDuLich

Đang Tuổi Sửu Nhi
4/2/20
41
73
34
24
Hcm
VND
0
Tín dụng
507
@ThikDiDuLich thiệt ra thì quan hệ trên mức hàng - khách và tiến tới quan hệ nam nữ yêu đương nhau trong cái thế giới tình tiền này là chuyện cơm bữa rồi thưa cụ. Tôi từng chứng kiến nhiều cảnh rồi, và đa phần 10 cảnh thì chỉ có 1-2 cặp là có thể VÌ NHAU, VỊ THA & THÔNG CẢM, cùng nhau bước ra khỏi con đường cũ để làm lại CUỘC ĐỜI MỚI.
Còn 8-9 cặp còn lại, thì đều là những kết cuộc của cãi vã, nợ nần, xích mích tiền bạc, rồi thậm chí đang quen cô A làm ngành, anh bồ còn đi tỏn tẻn vs cô B cũng làm ngành nốt, vãi lìn hơn thì là nghiện ngập, say xỉn, đâm chém,...

Tôi thì không biết cụ nhắc đến em nào, nhưng lời khuyên của tôi là không nên tiến xa hơn với mấy em hàng.
Suy cho cùng thì chuyện các em có bồ bịch, hay có bao nhiêu trai nuôi trong khi làm cái nghề này, đó là QUYỀN lựa chọn và CUỘC SỐNG RIÊNG TƯ của các em ấy.
Mà đã là lựa chọn thì con người ta ắt tự phải có trách nhiệm với bản thân của họ.
Tôi biết cụ có cảm giác không thoải mái lắm khi chứng kiến cảnh đó, nhưng chẳng đánh gì đâu cụ.
Chún ta là khách , là checkers, cứ theo nguyên tắc BÓC BÁNH TRẢ TIỀN - THUẬN MUA VỪA BÁN.
CHỊCH XONG KÉO QUẦN LÊN là XONG, không phải lằng nhằng.
Đàn ông - bản lĩnh hay không ở chỗ có đủ dũng cảm để nhận thấy điều NÊN & KHÔNG NÊN.
T xác định ngay từ đầu r . T chỉ khó chịu nên nói ra cho nhẹ

johnniewillkie

Checker Chính Thức
20/6/19
1,957
4,227
135
32
TP.Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
13,975
T xác định ngay từ đầu r . T chỉ khó chịu nên nói ra cho nhẹ
Đúng, nhưng tôi ghét nhất thể loại hàng nhờn mặt như bác @RockandRoll nói.
Và như bác @ThikDiDuLich chia sẻ:"Kiếm cớ chuồn nhanh", oke vậy càng khỏe.
Bác cứ phốt mẹ 1 bài, tiễn vong cho nó đói vêu mồm lên coi nó có còn dám cái thái độ KHÔN LỎI đó ko.
Chứ cái thái độ và tính cách làm việc lồi lõm, lợi dụng khách như vậy thì ĐÀO THẢI sớm.

Docmun

Bắt Đầu Check Gái
20/10/19
445
469
50
28
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
2,266
Thớt hèn vậy ... ko ra gặp chào đồng dâm kia 1 cái .... đúng là có sự ảo tưởng về cách nhận tình cảm từ mấy e mà nhiều ông quên rằng mình bỏ tiền để mua tình cảm giả tạo.

RockandRoll

Checker Tập Sự
10/10/19
1,230
2,005
87
25
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
7,221
Đi chơi có tình cảm với hàng là chuyện bình thường dễ hiểu, nhưng nó luôn luôn là bị kịch đối với checker chứ chưa bao giờ là kết thúc viên mãn.

Tui sẽ viết một bài viết về thứ tự "yêu đương" của mấy em hàng trong một bài viết sắp tới, anh em đón đọc.

Chỉnh sửa cuối:

Loditdensi

Tập Tành Ăn Chơi
20/5/20
537
218
36
25
Khánh hoà
VND
0
Tín dụng
1,820
Chuyện quá bình thường có ai nói mấy e hàng ko có bồ đâu thậm chí là đứa nào cũng có và thường thì những thằng đó ở không đeos làm j ngược lại còn chơi bời hút chích đủ kiểu nên thằng đó chấp nhận cho nó đi làm nó ở nhà ăn không

johnniewillkie

Checker Chính Thức
20/6/19
1,957
4,227
135
32
TP.Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
13,975
Đi chơi có tình cảm với hàng là chuyện bình thường dễ hiểu, nhưng nó luôn luôn là bị kịch đối với checker chứ chưa bao giờ là kết thúc viên mãn.

Tui sẽ viết một bài viết về thứ thự "yêu đương" của mấy em hàng trong một bài viết sắp tới, anh em đón đọc.
Tao từng gặp 1 em, 1 lần quen 5 thằng 5 tỉnh khác nhau, trong số đó 1 thằng trong SG gần khu nó làm - thằng này làm PT phòng Gym, nhỏ này thấy thằng này trẻ hơn & ngon zai nên "chén" luôn, 1 thằng ở ngoài quê, mấy thằng còn lại ở rải rác các tỉnh, vaiz, kakaka

• Haha
Reactions: Chênh Vênh

johnniewillkie

Checker Chính Thức
20/6/19
1,957
4,227
135
32
TP.Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
13,975
Chuyện quá bình thường có ai nói mấy e hàng ko có bồ đâu thậm chí là đứa nào cũng có và thường thì những thằng đó ở không đeos làm j ngược lại còn chơi bời hút chích đủ kiểu nên thằng đó chấp nhận cho nó đi làm nó ở nhà ăn không
Loại đó thì lầy quá rồi.
Thường mấy em có quen bồ bịch cũng lựa anh nào có máu mặt giang hồ,
Quen nhau kiểu đó, vì để đổi chác giúp nhau quyền lợi này kia.
Nhất là mấy em Nam Tiến đấy, cái tư tưởng "qua sông lụy đò", có người chống lưng đỡ đầu nó ăn sâu vào suy nghĩ rồi.

• Like
Reactions: Rượuvang