KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Tiền Giang Cafe/BJ/HJ CHỊCH Cafe Ngọc Nữ quốc lô 60

Lượt xem: 1752

Xem thêm topic đăng bởi Nguyenteo

Nguyenteo

Đang Tuổi Sửu Nhi
25/10/19
98
71
24
29
Tiền giang
VND
0
Tín dụng
1,156
Chào anh em đồng dâm thiên lành
Mấy bữa nay tress quá ma éo anh em nao chia se hàng go gi cho chích hết toàn ém hàng hic
Hỏa quá caffe ngọc nữ xã lũ , tai trước cung nghe anh em my tho cũng noi nhiều ve quán nay ma chưa co dịp đi, nay thử lửa
Quan nan o doi diện cay xăng Hồng Đức, tui co chup ban do lại ko biết chinh xac no ko tai thay cung de bảng ngoc nu nam doi diện xang hồng đức chu ko phải cay xang quan đôi như ae nói,làm tìm thấy con đĩ mẹ luôn haha
Lúc tui di la buoi chiều, thấy khoảng 5 tv,2 người trẻ, 3mb.quán không co ban ghế cho khách ngồi, chỉ co một day ghế cho nv ngồi
Dm,mới vừa bước vo quán bi một máy bay kéo vào phòng ngay, tui ko di,kêu con đào trẻ trẻ tiếp
Vừa vô chỗ chịch em kêu tra tiền trước, 260 cho 30 phút 1 cái, em nói ai cung vay để de phòng chịch xong kiếm chuyện ve ko trả,ok tui cung dễ chịu, tra ngay
Vo một lượt vô tui co cha nào ben kia con dao cũng keu tra tiền truoc ma cha la làng éo chịu, đi ra về, một ti tui ra ngoài thi mấy mb nói la tính ăn dựt của mấy chị đĩ đâu co dễ đâu hahha
Quần ao coi ra bắt đầu khâu lay đen dt khám cu.xong bj.không vét, không 69,bj xong đeo bao chịch. Em dc cai chịu đổi nhiều thế, rên gia tạo để tạo không khí, ah quen nữa em nay mat son phấn hơi nhiều, da trắng, vu hơi nhão, ko bot,có bụng
Noi chung tui team 3 phút nên cung k9 đánh gia dc gi nhiều, nho ae tem 1h mới chi tiết
Đi de ri viu cho ae chu hàng mấy quan ko phai gu nen ko hoi tên em no luôn ,hoa quá thi xa lũ dc chứ tương lai se ko đi lại,
Hàng ko dc trẻ đẹp so voi bên tuyết phương nhưng giá rẻ bình dân hơn 260/400,500
Co gi anh em góp ý thêm, ae rphang đoan ket va quyết thắng

Nguyenteo

Đang Tuổi Sửu Nhi
25/10/19
98
71
24
29
Tiền giang
VND
0
Tín dụng
1,156
tiền nào giá đó thôi, tính ra 260 vẫn rẻ chán, mà t thắc mắc sao nó lấy lẻ vậy, không 250 hay 300 cho rồi
Ah chắc muốn đông khách voi lai hàng o đây theo tui la hàng dat cmn rồi, bà nào cũng một lớp phấn
Lấy tiền sau thì mình galang còn bo thêm cho chẵn 300 hay 350 con cái dạng ma lấy tiền trước thì tèo đưa 260 ko dư 1 nghan hahah,

• Like
Reactions: Yamaha1980

archangel1986

Tập Tành Ăn Chơi
25/12/19
722
478
41
34
TpHCM
VND
0