KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Tiền Giang Cà phê ước mơ gò công tiền giang

Lượt xem: 991

Rắn bông súng

Đang Tuổi Sửu Nhi
22/5/20
112
107
33
Bình thạnh Tp HCM
VND
0
Tín dụng
490
trống giờ họp tao lại lượn lờ qua bên quán này. dcm mấy em đông như quân nguyên luôn tụi mày.
Lúc tao vô mấy em có khách hết đắt hàng vkl. còn một em xinh ngon non vkl luôn tụi mày ạ. em lại gạ thì bơi vào bệnh j cữ.
Nhưng dkm nó là câu chuyện hãm lìn từ đây. em nó sục như một cái bít tông con win 150 vkl.
nhìn em ngon vkl nên ráng bấm bụng cho em sục tiếp đéo ra. ok tao xác định đi là phải xả đc tao tiếp slot 2 ok dm đéo có cãi thiện cái lìn gì luôn. ghi chú là ko cho móc cua ko cho bú ko cho đụng ti nói chung là để tay vào vếu only đéo có gì thêm. tao chấm sụp em này 100% ( chắc tại tao chịch quen nên nó sục ít bj làm tao đau tuột hứng )
ok tới đoạn này tao nhất quyết phải ra. tao kêu một em khác vào chupy nha nhưng vẫn tầm 2k. em nó làm một đường cơ bản là tao thấy chết tới rồi. ok nằm tận hưởng lại thời gian 30 phút bị tra tấn đau chết mẹ.
out một cách khá thoải mái. ko có cia đâu nha.. quán còn gần tầm chục em nữa mà tao đau quá hết nứng rồi nên tao tạm dừng buổi chiều tại đây. bữa nào trống giờ tao đi thử hết quán này.
Chốt nè. quán này phòng ngăn màn có máy lạnh nhưng nên gạch đau lưng bỏ mẹ. đào đông như quân nguyên. vào thì tụi mày trâu thì đừng lựa em Ngân. team 3 phút thì chắc ko sao =)). Trên đây là tòn bộ buổi check nhận xét theo cá nhân của tao. Tổng thiệt hại 140k*3 vkl. thằng nào có dịp ghé thì cho tao thêm thông tin mấy em còn lại mãi yêu.

Gocong

Đang Tuổi Sửu Nhi
8/1/19
114
47
32
29
Tiền giang
VND
0
Tín dụng
375
Quán ước mơ ở gò công thì thằng nào ko pix. Mê teen thì vào thôi. Vào nó sục đau thấy mẹ. Riêng t thì ko bao giờ ghé lại quán này. Đã tốn tiền vô nhìn mặt nó hầm hầm tụt mẹ hứng

• Haha
Reactions: quang4110

Rắn bông súng

Đang Tuổi Sửu Nhi
22/5/20
112
107
33
Bình thạnh Tp HCM
VND
0
Tín dụng
490
Quán ước mơ ở gò công thì thằng nào ko pix. Mê teen thì vào thôi. Vào nó sục đau thấy mẹ. Riêng t thì ko bao giờ ghé lại quán này. Đã tốn tiền vô nhìn mặt nó hầm hầm tụt mẹ hứng
tao đéo phải dân gò công đâu tml à. tao đi họp thôi . tao thấy quán này còn mấy em tầm 27 28 nhìn cũng ổn mà chiều tắt nứng mẹ nó rồi nên đéo thiết tha lắm. quán này giờ có tầm 4 em teen thôi hai em tao đi với 2 em nữa 1 em dáng ko đẹp. một em cao vkl. một e mb chắc hơn tuổi tao vài tuổi. 3 em chạc chạc tầm 27 28. còn 2 con lúc tao vào bịt mặt như ninja đi mất nên tao ko soi đc. em chuppy hạ tao out xong quay ra nói " tốt gỗ hơn tốt nước sơn" . biết teen là đếm trên đầu ngón tay vừa teen vừa có nghề là hiếm. nhưng dm tao vẫn muốn kím.

Rắn bông súng

Đang Tuổi Sửu Nhi
22/5/20
112
107
33
Bình thạnh Tp HCM
VND
0
Tín dụng
490
để ít hôm vào thử xem sao hihi chứ gặp máy bay hoài sợ quá
Tao nghĩ đi cafe bj thì ưu tiên skill . mà tầm tầm 25 27 thì skill thần sầu.
ko biết tml mày cỡ tuổi đó ko. chứ tao già 8x nên tao thấy cỡ đó là đủ skill và nhìn mặn vừa đủ nứng nha.
Tao vào nhiều quán mấy con bé 17 18 nó làm mà tao ko cảm giác gì luôn. chắc tại gu tao cũng hơi mặn