KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Góp Ý Bị lộ info từ diễn đàn

Lượt xem: 2780

Xem thêm topic đăng bởi Leokelvin

Tiger Beer

Checker Tập Sự
11/7/19
3,496
6,346
100
Hotel California
VND
0
Tín dụng
12,203
Ai cần làm quen , ăn nhậu , bú lồn , mua bán cái gì không , tao đưa số điện thoại , thông tin của tao cho , mã tài khoảng Sacombank nữa , có chuyển khoản thì gọi tao nha:Amixucxich:

Quýt loại bự

Trứng nước
2/6/20
10
11
7
Quận 6
VND
0
Tín dụng
151
Mình phát hiện ra là thông tin cá nhân của mình: số điện thoại đăng ký trên diễn đàn (số phụ), ngày tháng năm sinh thât, nickname ngoài đời thật, nơi ở. Chỉ cần ai đó search số điện thoại là biết mình hay vào web sex. Và thông tin mình bị lộ từ số đt đó chỉ xuất hiện duy nhất một nơi là rphang. Các bạn thử search số điện thoại của mình trên gg xem có lộ info đăng ký không nhé! vì kiểu gì số phụ như có lúc bạn vẫn dùng nó trong các quan hệ khác

Cảm thấy lo lắng không an tâm
E cũng bị nak

BatConCop92

Tính Làm Checker
2/8/19
166
265
73
27
Tp. Hcm
VND
0
Tín dụng
1,912
Tao cũng bị như tml này. Lúc trước tao cm sdt để trao đổi zalo, sau đó khi tìm sdt tao trên google nó lòi ra trang rphang. Tao đã tìm lại pài post đó để xóa cm nhưng bài này đã bị chủ thớt xóa.
Mặc dù bài này đã bị xóa nhưng google sdt của tao nó vẫn ra bài post có trên diễn đàng. Nhấp vào thì ko vào được thôi nhưng vẫn thấy chình ình trên google, chưa biết giải quyết sao

MrN1ceGuy

Đang Bú Sữa Mẹ
29/6/20
21
38
10
27
SÀI GÒN
VND
0
Tín dụng
250
:)) Vậy nên xài sdt khác và không cmt sdt nhé các đồng chí.