Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Bạn có muốn tham gia comment vào các bài viết bạn quan tâm không? Chỉ mất 15 giây để đăng ký nick
Đăng ký ngay

RP Cafe BJ/HJ Bé su đối diện 138 ntt của Long

Lượt xem: 1762

Xem thêm topic đăng bởi theboyvotinh

theboyvotinh

Trứng nước
18/2/20
7
10
7
27
quận 11
VND
0
Tín dụng
170
Tình hình là mới đi quán này về cũng dễ tìm ,mtml cứ đi hướng về 9999 thấy số nhà 138 thì bên tay trái đối diện là nó
Vào đầu tiên 1 em mb u50 vô hỏi đi em hôn anh :))) tắt mẹ con ciu.. Cho anh bé su đi em
Thế là em ra dễ thương mà có đều ko phải loli nha thằng ml Long vui vẻ là điểm + lớn
Csvc thì nhìn cũng đc hơi hẹp
Em vui vẻ dọn wc phải nói là đỉnh làm cực lâu 2 lần nhột cm :V bj 100% cia phải nói hơn em khá 9999 chắc mốt mối đi hoài quá
Không hỏi em nhiêu đưa em 200k luôn rồi về
À trước khi về em hỏi anh ở đâu nói Bon chen :)) em hết hồn nói a có bị cách ly không nữa chứ rồi nói em còn yêu đời lắm vcl

Davidbosg

Tập Tành Ăn Chơi
27/3/19
33
57
36
29
Tphcm
VND
0
Tín dụng
668
Tình hình là mới đi quán này về cũng dễ tìm ,mtml cứ đi hướng về 9999 thấy số nhà 138 thì bên tay trái đối diện là nó
Vào đầu tiên 1 em mb u50 vô hỏi đi em hôn anh :))) tắt mẹ con ciu.. Cho anh bé su đi em
Thế là em ra dễ thương mà có đều ko phải loli nha thằng ml Long vui vẻ là điểm + lớn
Em vui vẻ dọn wc phải nói là đỉnh làm cực lâu 2 lần nhột cm :V bj 100% cia phải nói hơn em khá 9999 chắc mốt mối đi hoài quá
À trước khi về em hỏi anh ở đâu nói Bon chen :)) em hết hồn nói a có bị cách ly không nữa chứ rồi nói em còn yêu đời lắm vcl
Su bên TD cũ hả bác

• Wow
Reactions: theboyvotinh

Tuinhanhra

Trứng nước
3/2/20
2
0
4
26
Hcm
VND
0
Tín dụng
136

Quảng Cáo :