KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Hướng dẫn vào Rphang khi bị nhà mạng chặn (đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

800k Tân Phú Bé My tân phú trở lại sau mùa dịch , làm thêm time nữa bé nó nghỉ nha

Lượt xem: 4364

Xem thêm topic đăng bởi Sangdhs

Sangdhs

Checker Tập Sự
20/10/19
2,292
1,969
93
25
202
VND
0
Tín dụng
10,815
Chào các ae , nay t cũng trở lại sau time dịch xa cách rãnh đi chéck lại tiềm cảm giác thôi , như trên bé này hôm trc tết t có đăng để cho ae tìm cảm giác .

Sau time dịch và biến cố gd nên e cũng k có làm trong time đó ,và cũng như gởi lời cảm ơn các ae đã đi trc giúp e nó nên là e nó cũng đã ổn lại . Cũng như gởi lời cảm ơn của e nó đến với ae .

Nay e nó làm lại vì muốn kiếm thêm thu nhập để vốn vè quê làm ăn nên t cũng ngỏ ý kêu e nó giảm giá k đi với giá 1tr5 /2slot nưã , mà là 800/1shot khoảng time 1h nhé ae , còn đi 2 thì thương lượng e nó

T cũng mới gặp e nó time gần đây thôi , t cũng mong là song e nghỉ cho rùi kkkk , để về quê làm lại cuộc đời mới , t chỉ là khách quen của bé , chứ éo phải bánh trái gì , nên đề nghị mấy ml đừng kêu t là bánh nha vl ae .

Ae nào còn nhã ý gặp thì tui cho

Lưu ý : e nó múp chứ k phải body đẹp như hót girl đâu nha , ai gu dáng đẹp thì nên bỏ qua, ai k tình cảm cũng bỏ qua dùm , hay bạo dâm biến thái .

Bé này hợp với ae gu tình cảm , kỹ năng thì phê đấy mấy ae ak , chắc do lúc trc làm dc ae chỉ bảo .

Câu kết chào ae ,ai xin tui sẽ cho : đây là bài củ của e nó lúc trc
https://rphang.net/threads/e-di-kin-kho-khan-can-tien-tra-no-1tr5-2slot.15040/

Ak có tấm hình của e cho ae xem

Shaydy92

Bé Đang Tập Nói
15/1/20
54
39
20
28
Tan phú
VND
0
Tín dụng
1,326
Chào các ae , nay t cũng trở lại sau time dịch xa cách rãnh đi chéck lại tiềm cảm giác thôi , như trên bé này hôm trc tết t có đăng để cho ae tìm cảm giác .

Sau time dịch và biến cố gd nên e cũng k có làm trong time đó ,và cũng như gởi lời cảm ơn các ae đã đi trc giúp e nó nên là e nó cũng đã ổn lại . Cũng như gởi lời cảm ơn của e nó đến với ae .

Nay e nó làm lại vì muốn kiếm thêm thu nhập để vốn vè quê làm ăn nên t cũng ngỏ ý kêu e nó giảm giá k đi với giá 1tr5 /2slot nưã , mà là 800/1shot khoảng time 1h nhé ae , còn đi 2 thì thương lượng e nó

T cũng mới gặp e nó time gần đây thôi , t cũng mong là song e nghỉ cho rùi kkkk , để về quê làm lại cuộc đời mới , t chỉ là khách quen của bé , chứ éo phải bánh trái gì , nên đề nghị mấy ml đừng kêu t là bánh nha vl ae .

Ae nào còn nhã ý gặp thì tui cho

Lưu ý : e nó múp chứ k phải body đẹp như hót girl đâu nha , ai gu dáng đẹp thì nên bỏ qua, ai k tình cảm cũng bỏ qua dùm , hay bạo dâm biến thái .

Bé này hợp với ae gu tình cảm , kỹ năng thì phê đấy mấy ae ak , chắc do lúc trc làm dc ae chỉ bảo .

Câu kết chào ae ,ai xin tui sẽ cho : đây là bài củ của e nó lúc trc
https://rphang.net/threads/e-di-kin-kho-khan-can-tien-tra-no-1tr5-2slot.15040/

Ak có tấm hình của e cho ae xem

Bậy ồi.2s 1tr5.mà 1s 800k.là tăng giá 100k nha.chứ ko có giảm giá nha